Boflo Jaribu Hii Kama Utaweza

Boflo Jaribu Hii Kama Utaweza

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Boflo Unaweza Hii???

Like a Boss 2.jpg
 
Ataweza, ila atatafuta balaa
 
Aiseeeee Babaaaaaangu weeeeeeeee!!
 
Sio kwamba hicho kiti kimegundishiwa hapo??
 
Kifizikia hiyo kitu haiwezekani.
Ila kichawi au ki'photoshop hiyo kitu inawezekana kabisa.
 
na kama inawezekana katika mazingira ambayo binaadamu wa kawaida anaweza kuona basi inawezekana.
 
Back
Top Bottom