Bodi ya wakurugenzi wa LHRC wamethibitisha kuchaguliwa kwa Dr Slaa kupata tuzo!


Kagemro

Kagemro

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
916
Likes
319
Points
80
Kagemro

Kagemro

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
916 319 80
Bodi ya wakurugenzi wa LHRC,imethibitisha kuchaguliwa kwa Dr Wilbroad Peter Slaa kupata tuzo ya majimaji kwa kuwa Mbunge aliyetoa mchango mkubwa katika utawala bora na haki za binadamu 2005 - 2010.

Award itatolewa tarehe kumi December siku ya haki za binadamun chini.

Tuzo hii awali ilikuwa itolewe mwishoni mwa mwezi wa Tisa lakini nafikiri kutokana na uwoga wa watu wetu ambao bado hawajakomaa kinidhamu (wana nidhamu ya uwoga) wakaamua kuhairisha mpaka siku ya kesho.

Ndugu wana JF tulio na mapenzi mema labda kwa upande mwingine tunathamini mchango wa ndugu huyu nahisi tunaweza kushiriki maana siku hii inasherehekewa na watu wote.
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Slaa kanyaga Twende hakuna kurudi nyuma. Na Madiba alihangaika hivihivi: Angalia quotes za Mzee Mandela:

....I have cherished the ideal of a democratic and free society in which all persons live together in harmony and with equal opportunities. It is an ideal which I hope to live for and to achieve. But if needs be, it is an ideal for which I am prepared to die.
Nelson Mandela - April 20, 1964

There are many people who feel that it is useless and futile for us to continue talking peace and non-violence - against a government whose only reply is savage attacks on an unarmed and defenseless people. And I think the time has come for us to consider, in the light of our experiences at this day at home, whether the methods which we have applied so far are adequate. Nelson Mandela Interview (1961)
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Kama mbunge anastahili! Dr. mchango wake utakumbukwa daima, mbinu za majambazi kumuingiza choo cha kike zilaaniwe milele
 
C

col.

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
C

col.

Member
Joined Dec 9, 2010
5 0 0
Mimi mgeni katika site hii, hiyo sherehe itakuwa wapi na tunashiriki vp? ahsante. col.
 
C

col.

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
C

col.

Member
Joined Dec 9, 2010
5 0 0
sherehe itakuwa wapi na jinsi gani ya kushiriki?
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Kama mbunge anastahili! Dr. mchango wake utakumbukwa daima, mbinu za majambazi kumuingiza choo cha kike zilaaniwe milele
Congratulations Dr Slaa, the most daring and straight politician of our time, ofcourse vying for president has made you more popular and it has delivered more opposition MP's than ever before in Tanzania Bara history!

Your campaigns alone drawed people of all walks of life, yes BURN didnt like you and yes some Tanzanians didnt, but those who truly voted for you did and the same is true for KIKWETE there are those who hated him and watake wasitake ndio rais , i just dont see the importance of generalizing all TZ that didnt like him for he had a % of their votes..however its absurd to hang on to the bruises that happened nov 1st, if we had risen above that, we shall truly conquer, kuna madudu mengi sana i just want to shout them loudly but i so fear for my security, if this man dared..salute sir !
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,036
Likes
5,906
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,036 5,906 280
Tunashukuru kwa taasisi hii kuonesha kuthamini mchangowa Dr. Slaa.

Nina imani, kwa siku zijazo ataendelea kupata nishani nyingi zaidi kwa falsafa yake ya Haki ya Kupata Elimu Bora kwa Kila Mtanzania, Haki ya Makazi Bora, Umuhimu wa Serikali kutumia Mapato yake Kwa Maendeleo ya Wananchi badala ya Anasa za Watawala, n.k.
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Congratulations Dr. Slaa
We appreciate your talents.. and we love you too!!
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
viva Dr.(PHD)
 
M

Masauni

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2010
Messages
378
Likes
0
Points
0
M

Masauni

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2010
378 0 0
Kama mbunge anastahili! Dr. mchango wake utakumbukwa daima, mbinu za majambazi kumuingiza choo cha kike zilaaniwe milele
Mod naomba huyu jamaa anayejiita burn afungiwe. Kwa nini tunaruhusu watu wasiokuwa na akili sawasawa hapa jamvini. TUNAHITAJI WATU AMBAO WATATOA MAONI NA MICHANGO YAO KULETA MANUFAA KATIKA JAMII.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
mm kama kustahiki naona zitto anafaa zaidi ila sijui kwa nn hawakumfikiria au kulikoni ?
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
mm kama kustahiki naona zitto anafaa zaidi ila sijui kwa nn hawakumfikiria au kulikoni ?
We Mtu wa Pwani,Zitto alichangia nini?Yaani Zito haingii kwa Slaa hata robo.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
QUOTE=mfarisayo;viva Dr.(PHD)

It's PhD not PHD. Husifanye kama wale wanaoandika PH scale badala ya pH scale.
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
You deserve it Wilbroad Peter Slaa, PhD mtetezi wa Kweli wa Tanzania yetu
 
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
277
Likes
36
Points
45
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
277 36 45
Together we can Dr Slaa be blessed
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
mm kama kustahiki naona zitto anafaa zaidi ila sijui kwa nn hawakumfikiria au kulikoni ?
Zito alikuwa mtu wa 156 katika kuchangia Bungeni Dr. Slaa alikuwa wa Kwanza akifuatiwa na wabunge wawili wa CCM. So Dr (PhD) Slaa ni haki yake.

Moyo wangu umefurahishwa sana na hilo. Nitakuwepo Lazima. Lakini hafla itaanza saa ngapi?
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Bodi ya wakurugenzi wa LHRC,imethibitisha kuchaguliwa kwa Dr Wilbroad Peter Slaa kupata tuzo ya majimaji kwa kuwa Mbunge aliyetoa mchango mkubwa katika utawala bora na haki za binadamu 2005 - 2010.

Award itatolewa tarehe kumi December siku ya haki za binadamun chini.

Tuzo hii awali ilikuwa itolewe mwishoni mwa mwezi wa Tisa lakini nafikiri kutokana na uwoga wa watu wetu ambao bado hawajakomaa kinidhamu (wana nidhamu ya uwoga) wakaamua kuhairisha mpaka siku ya kesho.

Ndugu wana JF tulio na mapenzi mema labda kwa upande mwingine tunathamini mchango wa ndugu huyu nahisi tunaweza kushiriki maana siku hii inasherehekewa na watu wote.
Pongezi za dhati kwa Dr. Slaa na kwa LHRC kutambua mchango uliotukuka na wa kishujaa wa Dr. Slaa. Mambo aliyoyaibua bungeni yalikuwa mazito sana na yenye kutetea masilahi ya taifa letu. Mchango wake si tu tunaukumbuka na utakumbukwa na watu wote wenye mapenzi mema bali pia umewapa ujasiri watu wengi zaidi kuweza kuingia katika ulingo wa kutetea nchi yetu. Hongera sana Dr. Slaa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,497