BM Coach mmeleta changamoto kwa Abood Bus Dar mpaka Moro

BM Coach mmeleta changamoto kwa Abood Bus Dar mpaka Moro

Ungetuwekea kabisa na majina yake ungeonekana Great Thinker wa kweli lakini badala yake inaonekana kuwa kumbe na Wewe ' unabashiri ' tu humu kama akina siye na huna uhakika na unachokijua.
Nimewahi kuyaona majina , bahati mbaya yamenitoka, nakumbuka surname yake tu ambayo imeshatajwa hapo juu.
 
Mkuu BM ni za kitambo sana zamani alikuwa anapiga ruti ya iringa na turiani wakati huo ABOOD anapiga ruti ya Moro tu, na hata hivyo BM garage ya gari zake ipo pale iringa road ukitoka tu msamvu kabla hujavuka daraja utazikuta zile BM za zamani zimejifia hapo wakati Abood yeye garage kiwanja cha ndege ndipo zilipo

Sawa ' Wakala ' uliyetukuka.
 
Lakini kweli.babu yangu anakaa morogoro.na magari yake makubwa alikuwa anapanda abood.lakini juzi juzi.nilishangaa nilipoenda kumpokea ubungo akawa amepanda BM.nilishangaa sana.
 
Kwa taarifa yako tu ni kwamba duru za chini chini zinasema kuwa huyo BM na Abood ni Mtu mmoja hivyo hiyo pongezi yako Kwao ni kama tu vile umempongeza Abood indirectly. Kuna mbinu moja ya Kimasoko ( Market Strategy ) ambayo ' wabobezi ' wa Masuala ya Biashara na Masoko watatusaidia kwani nimelisahau lile neno lake la ' Kitaaluma '. Ni kwamba kwa kawaida Mtu fulani anapokuwa anajua kuwa anakubalika mno na ameshajijengea jina kubwa na imani kwa Wateja wake mahala husika sasa ili kuweza kutopoteza Soko lake kwa ' Washindani ' wapya huamua kuanzisha ' vijikampuni ' vingine kadhaa ili ' Kuwazuga ' tu Watu lakini kumbe vyote ni vyake na faida itakayopatikana bado itabaki tu kuwa yake na ataendelea kutawala hiyo Biashara na hilo eneo.

Yapo Makampuni mengi sana makubwa na yaliyokwisha jizolea ' sifa ' kemkem hapa Tanzania na huko duniani ambapo na Wao walikuja na mbinu hii hii ila sisi ' Wateja ' tumezugwa tu kama siyo kufichwa na hatimaye Pesa / Fedha zetu zote mwisho wa siku tunampelekea tu ' Njemba ' moja na ' Utajiri ' wake unazidi kukua japo ameutawanya.

Hapana chezea ' Wafanyabiashara ' Mkuu kwani ni Wajanja na wana ' mbinu ' kali na za ' kutukuka ' kabisa.
Acha uongo BM ni Mabasi ya BRASTO MAKUNDI... Jamaa sehemu moja hivi inaitwa mamba komakundi
 
Kwa taarifa yako tu ni kwamba duru za chini chini zinasema kuwa huyo BM na Abood ni Mtu mmoja hivyo hiyo pongezi yako Kwao ni kama tu vile umempongeza Abood indirectly. Kuna mbinu moja ya Kimasoko ( Market Strategy ) ambayo ' wabobezi ' wa Masuala ya Biashara na Masoko watatusaidia kwani nimelisahau lile neno lake la ' Kitaaluma '. Ni kwamba kwa kawaida Mtu fulani anapokuwa anajua kuwa anakubalika mno na ameshajijengea jina kubwa na imani kwa Wateja wake mahala husika sasa ili kuweza kutopoteza Soko lake kwa ' Washindani ' wapya huamua kuanzisha ' vijikampuni ' vingine kadhaa ili ' Kuwazuga ' tu Watu lakini kumbe vyote ni vyake na faida itakayopatikana bado itabaki tu kuwa yake na ataendelea kutawala hiyo Biashara na hilo eneo.

Yapo Makampuni mengi sana makubwa na yaliyokwisha jizolea ' sifa ' kemkem hapa Tanzania na huko duniani ambapo na Wao walikuja na mbinu hii hii ila sisi ' Wateja ' tumezugwa tu kama siyo kufichwa na hatimaye Pesa / Fedha zetu zote mwisho wa siku tunampelekea tu ' Njemba ' moja na ' Utajiri ' wake unazidi kukua japo ameutawanya.

Hapana chezea ' Wafanyabiashara ' Mkuu kwani ni Wajanja na wana ' mbinu ' kali na za ' kutukuka ' kabisa.
Anatokea *
 
  • Thanks
Reactions: SDG
kuna gari nzuri za new force dar-moro,al saedy nae kaleta gari mpya.


Binafsi sioni upya wa magari kama ni issue, nadhani jambo la muhimu ni customer care kuwa improved,
  1. Ningeshauri madereva wa mabasi waache kufungulia miziki/movies kwa sauti ya juu na kuwafanya wasafiri kukereka, kwa hali ya sasa asilimia kubwa ya wasafiri wana entertainments zao kwenye simu, kwa hiyo hakuna haja kuweka woofer kwenye hayo magari, kuna bus moja la Abood T735D.. kama sijakosea sana lina music kama disco na dereva anajisikia fahari mno, huwa nikifika stand nikalikuta hilo basi nalazimika kununua ticket ya hao BM au kusubiri bus jingine
  2. Ujazaji wa abiria kupita kiwango nayo si jambo jema, unakuta abiria wamekalishwa kwenye mfuniko wa injini na hakuna sehemu ya abiria wengine kupita endapo wanashuka vituo vya njiani, kwa standard ya hayo mabasi ni vema abiria wote wakaenea kwenye viti na wasiruhusu abiria wa ziada, hili jambao nimeliona limefanikiwa sana kwenye mabasi ya Zakaria Mwanza- Sirari
  3. Lugha chafu, kuna madereva wa Abood wana lugha mbaya sana kwa wateja wao, "siku moja kuna kijana mmoja aliambiwa fanya haraka unatembea kama umejinyea"
  4. Lakini hata hao BM ni wakorofi, kuna maeneo wanakwenda mwendo mbaya sana, ukiwaambia... wanakutazama kama nyanya mbichi
    20170410_144856.jpg
  5. 20170410_144856.jpg
  6. Tazama speedometer inasoma ngapi
 
Kweli. Ni yule tajiri wa maduka ya jumla kitambo BERNARD MAKUNDI, tatizo watu wa Morogoro wanamchukulia ABOUD kama Mluguru mwenzao kisa kawapa gari bovu la kuzikia!
Inasemekana mzee Makundi mwenyewe alishafariki kwa ajari ya shanga ya ringi ya gari,imebakia jina la biashara tu BM ila mke wake ndio anaiendesha.
 
B
Kwa taarifa yako tu ni kwamba duru za chini chini zinasema kuwa huyo BM na Abood ni Mtu mmoja hivyo hiyo pongezi yako Kwao ni kama tu vile umempongeza Abood indirectly. Kuna mbinu moja ya Kimasoko ( Market Strategy ) ambayo ' wabobezi ' wa Masuala ya Biashara na Masoko watatusaidia kwani nimelisahau lile neno lake la ' Kitaaluma '. Ni kwamba kwa kawaida Mtu fulani anapokuwa anajua kuwa anakubalika mno na ameshajijengea jina kubwa na imani kwa Wateja wake mahala husika sasa ili kuweza kutopoteza Soko lake kwa ' Washindani ' wapya huamua kuanzisha ' vijikampuni ' vingine kadhaa ili ' Kuwazuga ' tu Watu lakini kumbe vyote ni vyake na faida itakayopatikana bado itabaki tu kuwa yake na ataendelea kutawala hiyo Biashara na hilo eneo.

Yapo Makampuni mengi sana makubwa na yaliyokwisha jizolea ' sifa ' kemkem hapa Tanzania na huko duniani ambapo na Wao walikuja na mbinu hii hii ila sisi ' Wateja ' tumezugwa tu kama siyo kufichwa na hatimaye Pesa / Fedha zetu zote mwisho wa siku tunampelekea tu ' Njemba ' moja na ' Utajiri ' wake unazidi kukua japo ameutawanya.

Hapana chezea ' Wafanyabiashara ' Mkuu kwani ni Wajanja na wana ' mbinu ' kali na za ' kutukuka ' kabisa.
BM....Blasto Makundi
 
Acha uongo BM ni Mabasi ya BRASTO MAKUNDI... Jamaa sehemu moja hivi inaitwa mamba komakundi

Ndiyo maana hata hapo katika maelezo yangu nilisema kuwa ' duru za chini chini ' hivyo hata Mimi sikuwa na uhakika nayo kivile vinginevyo kama ningekuwa namjua mmiliki ningemweka tu wazi. Siku nyingine punguza ' kiherehere ' Waganda wanasema ' lugezigezi ' Mkuu.
 
Inasemekana mzee Makundi mwenyewe alishafariki kwa ajari ya shanga ya ringi ya gari,imebakia jina la biashara tu BM ila mke wake ndio anaiendesha.
Aliefariki ni Mzee Kimei wa KVC COACH ambae mke wake ndo anaendesha ile biashara NB:BM kaoa kwa akina KVC na KVC kaoa kwa akina BM so kuna kasiri kazito ndani yake hapo nimeekacha km kalivyo
 
Juzi nilikuwa Morogoro... Naona kuna New force, pia Alsaed amebadilika ametoa magari mazuri .... Sijajua kama Islam bado yupo barabarani
 
Back
Top Bottom