Blogu ya Michuzi na CDM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blogu ya Michuzi na CDM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Najijua, Apr 28, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau nimeperuzi tena Blogu ya Michuzi na kujiridhisha tena kuwa ana hila na CDM, mpaka sasa haja weka picha za mazishi ya Kiongozi wa CDM Shinyanga, Shilembi ila zingekuwa za CCM haraka zinge kuwa posted as BREAKING NEEWZ
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    waendelee hivyo hivyo .
    Mimi siingi tena kwenye hiyo blogu.(Kwani raha sizijui niache BENZI nikimbilie starlet?)

    New habari Corp wanajiendesha kwa ruzuku ya bosi labda naye Michuzi huwezi jua.
    Hukumsikia Eginald na Mukama wanawania kuwa na mtandao wa jamii unaowafagilia???
    Hapa JF ndio nimefika (hoja kwanza na sio ushabiki wa kichama) A place where CDM and CCM share and exchange fires upon HOJA.
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    tehethetehetehtehteheteheteheteeeeeeee, ngoja nicheke tu.
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Ile blogu ni mali yake (si ya jamii), muache achague kitu cha kuweka apendacho yeye!
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Yuko huru kufanya atakavyo kwani ni mali yake......

    Ukitaka na wewe fungua yako na utaweka chochote unachotaka kuweka.

    Michuzi kashajidhihirisha kuwa yuko dam dam na Magamba na muache aendelee hivyohivyoo...

    JF tuko kivyetu na hatuangalii wengine wanafanya nini so longer hawatuingilii huku na sisi tusiwaingilie.
     
  6. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ipo siku atajuta na kusaga meno, yena very soon
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hvi ako kablog cha wabeba box bado kapo tu?
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Kwani blog c yake au ni lazima kila mtu aipende cdm? Muacheni na yeye ale ma2nda ya uhuru.
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaacheni atuletee umbea wa mama maajar kule uk na party za kula kuku kule arizona na mama yake, asiache kuleta party story na minuso ya wambea kule califonia ndio kazi yake kubwa.au mimi nafikiri tofauti.Kwani MICHUZI maana yake si mchuzi wa nyama ya kuku au ngombe au mbuzi,au ni mapesa
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani kuna ulazima wowote ukifungua Blogu lazima uandike habari za Chadema? ni mali yake muache jitaidi ufungue yako kila siku uweke hizo habari unazozipenda
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Ung'ekuwa Shilembi anamkwaruzano na viongozi wenzake...hapo ingeelezewa mpaka kiama
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unajua Magamba Watu Wabaya Sana!! Wanaua Proffessionalism za Watu Bila Hata Kuwa Na Huruma, Sijajua Huyu Ndugu walimpa Shilingi Ngapi????? Any way Mchumia Tumbo always Unapomshibisha Husahau Hata Kutumia Akili, Poor Issa Michuzi, Ghafla umejiua Kiproffessional!!
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,457
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280

    ha ha ha ah aha haaaaa lolz
     
  14. m

    majuva Senior Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania huru na watanzania huru! kila mmoja anauhuru wakuongea au kuandika analoliona linamfaa, michuzi ametumia haki yake ya msingi,
     
  15. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata kama yupo huru na Blogu yake lazima akidhi sifa za uandhi za check and balance, kwanini aelemee upande mmoja zaidi?kwanini anaweka ma upuuzi na kuacha serious ishuz
     
  16. kaole

    kaole JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumba hizi zimenifurahisha kweli kweli! Bado tunafikiri kitamaduni
     
  17. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe Bruker (mtumiaji, kwa lugha za kiscandinavia) wapi wamesema ukiwa na blog ni lazima ukidhi sifa za uandishi za check and balance?
     
  18. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Jamani msimlaumu huyu ni mtumishi wa serikali (TISS) unategemea atende tofauti na mtumishi wake.
     
  19. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hana lolote huyo,anatumikia mafisadi!!!
     
  20. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni mtu wa intelegensia wa wanamagamba. Anafanya kazi yao, kiblog+ ukameraman ni zuga. Thanx GOD tunamtambua kwa matendo.
     
Loading...