Sasha Fierce
JF-Expert Member
- Feb 7, 2009
- 361
- 5
kwenye video utahakikishaje kuwa ni mimi? wewe njoo tu nikumege ndo utajua kama mimi namega au la! si unashaka? njoo uondoe hilo shaka....ntakumega hadi ukawasimulie mashosti wako...gademu
Kuna mtu namuheshimu sana na i hope utajiheshimu piya.
heheheheheeee....my girl got a girlfriend...ntawamega
heheheheheeee....my girl got a girlfriend...ntawamega wote......
You are insane,weka heshima mbele kama kweli unamependa mwenziyo.
Come on girl...I'll make it do what it do....
Come on girl...I'll make it do what it do....
Ok i am done i think you are going too far.I really dont like your tone.You are so loosing my respect right now.
Ok i am done i think you are going too far.I really dont like your tone.You are so loosing my respect right now.
I'm sure you'll like me megaring you....
ngoja Dilunga aje.......sasha kasepa kwikwikwikwiheheheheheeee....my girl got a girlfriend...ntawamega wote......
YouTube - Ray Lavender - My Girl Got A Girlfriend
ngoja Dilunga aje.......sasha kasepa kwikwikwikwi
kasema kuna mtu anamueshimu....labda anae girlfriendkaogopwa kumegwa.....
kasema kuna mtu anamueshimu....labda anae girlfriend
tumia zana.....nitawamega wote wawili......
Hivi nyie wanaume wa JF mnaona wakinadada ndio wana blog za mapenzi? Wangapi ambao ni wanaume wana blog za ngono kabisa, nafuu hao wanawake wanaozungumzia mapenzi kuliko hao wanaume wanatoa picha za ngono kabisa na watu wapo uchi. Yule mwenye blog ya utamu alikuwa mwanamke? Na mwenye blog ya mawowowo nae alikuwa mwanamke? Mbona hao hamkuwasema? Kwa kuwa wanawake 2 au 3 wenye blog za mapenzi basi imekuwa tabu. Eti nwanawake mawazo yao yamekaa kingono ngono nani kawaambia hivyo nyie wanaume? Mwanamke asifanye kitu inakuwa shida, tena akifanya baya ndio mwasema. Wangapi wanawake wana blog za kuelimisha mbona hatujaona hapa mmeanzisha thread za kumpongeza. Baadhi ya watu wanaosema mwanamke ni kiumbe dhaifu wala sikubaliani nao. Wangapi ni wanaume ni waadhaifu mbona hamuwasemi?
UKITUSI MWANAMKE, UMETUSI TAIFA NZIMA.
elucidate pls!nadhani kibunango mzee wa pande zilee na wenzako mmepata jibu toka kwa yo yo na wengine. nilisema null hypothesis ndio jibu. That should be a challenge kwa kina wos na wengine humu
elucidate pls!
kwikwikwikwikwikwi si unajua tz ukiongea ngeli unaonekana msomi.......una kingreza kigumu! .