Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Status
Not open for further replies.
huyu askofu nataka kumjua bwana ake

Nadhani zamani alikuwa ni yule Sam bokha! Jamaa alikuwa anasura kama jiko!

Hivi sasa kama sio tabu mbeki basi atakuwa yule mwimbaji wa kizaire anaitwa kofi olomide! Manake safari za huko haziishi! Na anapaka mkorogo vibaya.
Yule mzee anachezeshwa mayenu balaa na mzairwa!

Teh teh teh teh
 
Big up Desmond Tutu,gays are human too na wamezaliwa hivyo na wengi ni marafiki zetu, ndugu na familia zetu,Kuna mtu humu atafurahi mtoto wake who happen to be gay afungwe maisha??and supporting gays doesn't mean you are gay too,good job Tutu waonyeshe hao wanafiki wanao preach fake love and peace huku wakiwatenga wengine and I support all gays around the world wapate haki 100%

Mkuu Punjab Singh huyu Koba ni member vilevile!
Tena hawa wako wengi kweli!

Watoto wa kiume kidole juu!
Duhh ama kweli nalia na TANZANIA YANGU!
Ehh baba kikwete Weka amri ya kuwanyonga hawa wakamua vinyesi hadharani! Na mimi naahidi kutoa kura yangu KWA CCM!

Naapa kabisa! Tena mimi najitolea kuwa MNYONGAJI bila mshahara!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Punjab Singh huyu Koba ni member vilevile!
Tena hawa wako wengi kweli!

Watoto wa kiume kidole juu!
Duhh ama kweli nalia na TANZANIA YANGU!
Ehh baba kikwete Weka amri ya kuwanyonga hawa wakamua vinyesi hadharani! Na mimi naahidi kutoa kura yangu KWA CCM!

Naapa kabisa! Tena mimi najitolea kuwa MNYONGAJI bila mshahara!
Ngoja siku mtoto wako aje akuambie anapakuliwa tutakupa Kazi ya mnyongaji
 
Last edited by a moderator:
Wana paroko wako wapi leo??

Teh teh teh teh!

Calling 2013 mgen Nicholas Matola Nyenyere matumbo Eiyer Nkwesa Makambo Cureone na mjusi mwingine yyt!

Teh teh teh teh! Njioni muone mzee mzima lkn watu wanachana makalio yake!
tutu is just a human and human make mistakes, matterfact we've manya tutuzzz around the globe, sonothing special there, ningeona aibu ikiwa bwana wetu angeshindwa kufufuka pale msalabani na sio ''tutu'' kuwa mpunga.
 
Ngoja siku mtoto wako aje akuambie anapakuliwa tutakupa Kazi ya mnyongaji

Mwanangu akionyesha dalili tu ya ushoga! Nakata kichwa!

We mzee wako anatakiwa achapwe viboko 100 kwa kuzaa laana!
 
tutu is just a human and human make mistakes, matterfact we've manya tutuzzz around the globe, sonothing special there, ningeona aibu ikiwa bwana wetu angeshindwa kufufuka pale msalabani na sio ''tutu'' kuwa mpunga.


Mkuu samahani! Lkn huoni Km hii inaharibu kabisa sura ya Ukristo na kupoteza maana kabisa? Maana kwa mtu ambaye Amekua anaongoa watu na kulihubiri jina la Yesu sn, sasa Leo anafanya mambo Km haya! Nini athari za zile roho alizoziongoa? Au ukristo kwa ujumla? Hasa kiza hichi na watoto wetu?
 
Mkuu samahani! Lkn huoni Km hii inaharibu kabisa sura ya Ukristo na kupoteza maana kabisa? Maana kwa mtu ambaye Amekua anaongoa watu na kulihubiri jina la Yesu sn, sasa Leo anafanya mambo Km haya! Nini athari za zile roho alizoziongoa? Au ukristo kwa ujumla? Hasa kiza hichi na watoto wetu?

Mkuu Ntuzu hebu mueleze huyo 2013!
Vatican uliberali umejaa! Na ubakaji wa watoto. LEO BISHOP WA AFRIKA YABKUSINI YOTE!
Na huyu 2013 kazi kusema ohh binaadamu ohh binadaamu.

HAO KWA TAARIFA YENU NDIO KICHWA CHA KANISA.

Endeleeni kujifanya hamuoni! Muda si mrefu UKRISTO WOTE UTAGEUKA ULIBERALI.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu samahani! Lkn huoni Km hii inaharibu kabisa sura ya Ukristo na kupoteza maana kabisa? Maana kwa mtu ambaye Amekua anaongoa watu na kulihubiri jina la Yesu sn, sasa Leo anafanya mambo Km haya! Nini athari za zile roho alizoziongoa? Au ukristo kwa ujumla? Hasa kiza hichi na watoto wetu?
hapana mkuu,fahamu kuwa unabii kuhusu ukristo unazidi kuwa dhahiri, pale ulipotabiri haya yote kuwa watu wataiacha kweli na kufuata mafundisho yadanganyayo, na kuwa kama muda usingalifupishwa hata watakatifu wasingeliokoka. tofauti ya ukristo na dini nyingine ni kuwa ukristo umetabiriwa kutoweka wakati imani za watu wengine wakijitabiria kuimarika. na haya yameandikwa katika bibilia na sio porojo tu.hivyo ni ishara kuwa maandiko yanazidi kutimia na kuwa watakaovumilia mpaka mwisho ndio watakaookoka. katika ukristo mungu haangalii cheo chako bali moyo wako, hivyo hata watu wakikupa daraja la juu kama papa, nabii, mtume, mfalme , raisi, lakini mungu anaweza asikutambue kama sauli aliitwa mfalme wa israel lakini mungu hakumtambua bali alimkubali kijana daudi. hivyo si wote wamwitao bwana bwana watakaouona ufalme wake. yesu alishasema ''makwazo hayana budi kuwepo ila ole wake yule akwazae..''. hapa ni ishara kuwa bibilia ilichosema miaka aidi ya elfu 2 iliyopita kinazidi kuwa dhahiri siku hata siku.
 
Big up Desmond Tutu,gays are human too na wamezaliwa hivyo na wengi ni marafiki zetu, ndugu na familia zetu,Kuna mtu humu atafurahi mtoto wake who happen to be gay afungwe maisha??and supporting gays doesn't mean you are gay too,good job Tutu waonyeshe hao wanafiki wanao preach fake love and peace huku wakiwatenga wengine and I support all gays around the world wapate haki 100%

Hata kama hujasema wewe si riziki lakini ukweli ni kwamba una ututu ndani yako.
 
hapana mkuu,fahamu kuwa unabii kuhusu ukristo unazidi kuwa dhahiri, pale ulipotabiri haya yote kuwa watu wataiacha kweli na kufuata mafundisho yadanganyayo, na kuwa kama muda usingalifupishwa hata watakatifu wasingeliokoka. tofauti ya ukristo na dini nyingine ni kuwa ukristo umetabiriwa kutoweka wakati imani za watu wengine wakijitabiria kuimarika. na haya yameandikwa katika bibilia na sio porojo tu.hivyo ni ishara kuwa maandiko yanazidi kutimia na kuwa watakaovumilia mpaka mwisho ndio watakaookoka. katika ukristo mungu haangalii cheo chako bali moyo wako, hivyo hata watu wakikupa daraja la juu kama papa, nabii, mtume, mfalme , raisi, lakini mungu anaweza asikutambue kama sauli aliitwa mfalme wa israel lakini mungu hakumtambua bali alimkubali kijana daudi. hivyo si wote wamwitao bwana bwana watakaouona ufalme wake. yesu alishasema ''makwazo hayana budi kuwepo ila ole wake yule akwazae..''. hapa ni ishara kuwa bibilia ilichosema miaka aidi ya elfu 2 iliyopita kinazidi kuwa dhahiri siku hata siku.

Hapa Mkuu umejaribu kuweka sawa na ninakubaliana na Wewe! Hawa ndio manabii Wa uongo na ndio maana Unaona Hana Mungu ndani yake na hawezi kusimamia ile kweli ya Mungu!

Anachojaribu kufanya ni kupata sifa ya kidunia kwa yale maovu aliyofanya!

Lkn fahamu ndugu yng na rafiki Yangu kua kwa hichi alichofanya Huyu Mzee kina athari kubwa sn ktk ukristo.
 
tutu is just a human and human make mistakes, matterfact we've manya tutuzzz around the globe, sonothing special there, ningeona aibu ikiwa bwana wetu angeshindwa kufufuka pale msalabani na sio ''tutu'' kuwa mpunga.

Kwa hiyo kama yesu asinge fufuka ingekuwa aibu kuliko BISHOP WA AFRIKA YA KUSINI. Mtu aliyekuwa anaaminika na MAMILIONI YA WAKRISTO KUTAFUNWA??

Ama wee kijana una hatari ya kujiunga na hizi club 707!
 
Mkuu Ntuzu hebu mueleze huyo 2013!
Vatican uliberali umejaa! Na ubakaji wa watoto. LEO BISHOP WA AFRIKA YABKUSINI YOTE!
Na huyu 2013 kazi kusema ohh binaadamu ohh binadaamu.

HAO KWA TAARIFA YENU NDIO KICHWA CHA KANISA.

Endeleeni kujifanya hamuoni! Muda si mrefu UKRISTO WOTE UTAGEUKA ULIBERALI.

Aaaaah! Mkuu kahtaan kwakeli maovu yapo! Na hii inatishia Amani sn ktk ukristo! Kwasababu ipo siku itakua sheria Hasa na kuruhusiwa rasmi! Maana Km viongozi wenyewe ndo kina Tutu Wewe unategemea nini hapo?

Hapo tumeumia!

Lkn Mimi Mkuu sishangai kwasababu tangu mwanzo alikua kapotea Huyu Mzee na sasaivi ndo kazidi kabisa!
 
Last edited by a moderator:
hapana mkuu,fahamu kuwa unabii kuhusu ukristo unazidi kuwa dhahiri, pale ulipotabiri haya yote kuwa watu wataiacha kweli na kufuata mafundisho yadanganyayo, na kuwa kama muda usingalifupishwa hata watakatifu wasingeliokoka. tofauti ya ukristo na dini nyingine ni kuwa ukristo umetabiriwa kutoweka wakati imani za watu wengine wakijitabiria kuimarika. na haya yameandikwa katika bibilia na sio porojo tu.hivyo ni ishara kuwa maandiko yanazidi kutimia na kuwa watakaovumilia mpaka mwisho ndio watakaookoka. katika ukristo mungu haangalii cheo chako bali moyo wako, hivyo hata watu wakikupa daraja la juu kama papa, nabii, mtume, mfalme , raisi, lakini mungu anaweza asikutambue kama sauli aliitwa mfalme wa israel lakini mungu hakumtambua bali alimkubali kijana daudi. hivyo si wote wamwitao bwana bwana watakaouona ufalme wake. yesu alishasema ''makwazo hayana budi kuwepo ila ole wake yule akwazae..''. hapa ni ishara kuwa bibilia ilichosema miaka aidi ya elfu 2 iliyopita kinazidi kuwa dhahiri siku hata siku.

we mrishe mwenzako matango poli!
 
So does this mean he is himself a gay? I previously thought wisdom grows with age; but with what Tutu has done, I have to rethink again!
 
Kwa hiyo kama yesu asinge fufuka ingekuwa aibu kuliko BISHOP WA AFRIKA YA KUSINI. Mtu aliyekuwa anaaminika na MAMILIONI YA WAKRISTO KUTAFUNWA??

Ama wee kijana una hatari ya kujiunga na hizi club 707!


Yani Mimi najiuliza Hao waliofanywa wanafunzi na huyo Mzee! Si watakua wanaubiri na kusambaza upunga?
 
Aaaaah! Mkuu kahtaan kwakeli maovu yapo! Na hii inatishia Amani sn ktk ukristo! Kwasababu ipo siku itakua sheria Hasa na kuruhusiwa rasmi! Maana Km viongozi wenyewe ndo kina Tutu Wewe unategemea nini hapo?

Hapo tumeumia!

Lkn Mimi Mkuu sishangai kwasababu tangu mwanzo alikua kapotea Huyu Mzee na sasaivi ndo kazidi kabisa!

Sasa ndugu Ntuzu mtu ambae unampenda yesu kama wewe! kwanini usijiunge na dini inayoyapinga haya wazi??

Dini ambayo ushen.zi kama huu ni marufuku kabisa! Na ukiuskia umetokea basi na aidha uzushi au wale maadui wa uislamu wanapandikiza chuki.
Njoo huku baba kwenye IBADA YA KWELI. YA MUNGU MMOJA TU!
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom