Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Status
Not open for further replies.
Dalili za mwisho wa dunia zinajitokeza waziwazi
 
Dalili za mwisho wa dunia zinajitokeza waziwazi

Big up Desmond Tutu,gays are human too na wamezaliwa hivyo na wengi ni marafiki zetu, ndugu na familia zetu,Kuna mtu humu atafurahi mtoto wake who happen to be gay afungwe maisha??and supporting gays doesn't mean you are gay too,good job Tutu waonyeshe hao wanafiki wanao preach fake love and peace huku wakiwatenga wengine and I support all gays around the world wapate haki 100%
 
Wakati wa Nuhu kilichosababisha Mungu aiangamize dunia ni suala la mahusiano hasa pale watu kwa ushawishi wa zile roho zilizoanguka huko mbingu walipokataa njia ya Mungu ya watu kuona.
Huko Sodoma kwa Loti kisababishi cha Mungu kuipiga kiberiti sodoma ni baada ya wanaume kupumuliana wenyewe kwa wenyewe hata kusababisha wanawake nao kusagana kwa vile walivyokosa waume wa kuwaoa.
Sasa ikumbukwe kuwa Bwana Yesu alitahadharisha kuwa siku za mwisho za kurudi kwa mwana wa Adamu, dunia itakuwa kama ilivyokuwa katika siku za Nuhu na Loti. Ili huu utabiri wa Bwana Yesu utimie ni lazima kuwe na kisababishi. Roho ya shetani ni lazima iwe na mwili wa kibinadamu wa kkufanikisha hili na watu hao ni lazima wawe sehemu za juu zilizotukuka katika fahari ya wanadamu kutosha kushawishi. Hayo maroho ya zile nyota zilizoanguka ndio yamavaa(incarnation) mwili kwa watu kama tutu, Obama, Cameroon nk.
Tusidanganywe na neno upendo kwa tafsiri za hawa nyota walioanguka. Upendo unakedmea, unarekebisha, unaonya, unaadabisha nk. Hivyo kwa jambo lililokatazwa na Mungu jatika maandiko matakatifu hslina budi kuheshimiwa. Kwa Yule aliyetenda tofauti na kukiri kosa kwa nia ya kutengeneza huyu ndie anaetakiwa kuchukuliana nae kwa upendo. Sio ku-legalize dhambi kwa kisingizio cha kupenda. Huo sii upendo kama vile shetani tutu anavyotaka kutuaminisha. Kama tutu ameamua kupumuliwa na waume wenzake basi liwe jambo lake binafsi katika gereza lake la giza lakini kama akijaribu kufanya kugegeuzwa kinyume na maumbile ni jambo la nuru na kulikampenia ni bora atengwe na kizazi cha walio hai kwa manufaa ya vizazi vijavyo.
SHAME UPON YOU ANGLICAN BISHOP!!!!
.
 
Dah hili jambo la Gays linakua kwa kasi sana
Nadhani wapendao.mashoga ni wengi sana kuliko wanaodate na Wanawake ndio maana wanapata suport kubwa sana

Eeh Mungu nusuru vizazi vyetu!!!!!


Mkuu siku hizi harakati zozote zenye kupingana na Mungu moja kwa moja zinapata nguvu sana sijui ndo siku za mwisho zimefika au vp.
 
Sodoma na Gomora pia walihalalisha vitu hivi.
Hii ni hatari sana.
 
Big up Desmond Tutu,gays are human too na wamezaliwa hivyo na wengi ni marafiki zetu, ndugu na familia zetu,Kuna mtu humu atafurahi mtoto wake who happen to be gay afungwe maisha??and supporting gays doesn't mean you are gay too,good job Tutu waonyeshe hao wanafiki wanao preach fake love and peace huku wakiwatenga wengine and I support all gays around the world wapate haki 100%

Koba

Kulikoni upo kambi ya Askofu Tutu?
 
Last edited by a moderator:
Dalili za mwisho wa dunia zinajitokeza waziwazi

Mbona haya mambo ya wanamme kutafunana yamejaa tu makanisani!
Wala uskonde mkuu!

Dunia kwa waungwana bado ipo!
Kwa hao waliberali ndo inamalizika!
 
Haya nayo ni maajabu ya BIBILIA, kila watu na mahitaji yao yana majibu hiko
mano ya " mungu" yapo very flexible ndio maana yana muongoza kila mtu na yabia yake, hulka yake, mila na desturi zake huko huko bila kuhitaji yeye aziache
 
kama ulikuwepo jamaa yangu huyu napakaa chana bateta tu au napakaa chatini.

Teh teh teh teh! Chanabateta za pilipili mbuzi!
Kwi kwi kwi kwi!

Huyu lazima amuombe Nyakageni au Matola amwagie maji ya barafu kwenye makalio!
Manake makalio ya huyo Bi Desmond titi yameisha legea vibaya!
 
Last edited by a moderator:
Big up Desmond Tutu,gays are human too na wamezaliwa hivyo na wengi ni marafiki zetu, ndugu na familia zetu,Kuna mtu humu atafurahi mtoto wake who happen to be gay afungwe maisha??and supporting gays doesn't mean you are gay too,good job Tutu waonyeshe hao wanafiki wanao preach fake love and peace huku wakiwatenga wengine and I support all gays around the world wapate haki 100%

Ooops...!! Kumbe mpo wenye mawazo haya. Kwa nini mnajificha??
 
Teh teh teh teh! Chanabateta za pilipili mbuzi!
Kwi kwi kwi kwi!

Huyu lazima amuombe Nyakageni au Matola amwagie maji ya barafu kwenye makalio!
Manake makalio ya huyo Bi Desmond titi yameisha legea vibaya!
huyu askofu nataka kumjua bwana ake
 
Last edited by a moderator:
Big up Desmond Tutu,gays are human too na wamezaliwa hivyo na wengi ni marafiki zetu, ndugu na familia zetu,Kuna mtu humu atafurahi mtoto wake who happen to be gay afungwe maisha??and supporting gays doesn't mean you are gay too,good job Tutu waonyeshe hao wanafiki wanao preach fake love and peace huku wakiwatenga wengine and I support all gays around the world wapate haki 100%
sijui unamsia askofu tutu kwa sababu gani.
 
Hawa ndio wanaouharibu ukristo na kuonekana Imani ya kipuuzi kwa watu!

Lkn sio kosa lake! Tangu zamani alikua kapotea na sasaivi ndio anazidi kupotea kabisa!
 
Kwanza Huyu Mzee alikua Wa dhehebu gani?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom