Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Bishop Desmond Tutu aanzisha chama cha mashoga!

Status
Not open for further replies.
Nadhani zamani alikuwa ni yule Sam bokha! Jamaa alikuwa anasura kama jiko!

Hivi sasa kama sio tabu mbeki basi atakuwa yule mwimbaji wa kizaire anaitwa kofi olomide! Manake safari za huko haziishi! Na anapaka mkorogo vibaya.
Yule mzee anachezeshwa mayenu balaa na mzairwa!

Teh teh teh teh
huyu kweli bado kanisa litampa nafasi kuongoza ibada.
 
Mkuu Ntuzu hebu mueleze huyo 2013!
Vatican uliberali umejaa! Na ubakaji wa watoto. LEO BISHOP WA AFRIKA YABKUSINI YOTE!
Na huyu 2013 kazi kusema ohh binaadamu ohh binadaamu.

HAO KWA TAARIFA YENU NDIO KICHWA CHA KANISA.
Endeleeni kujifanya hamuoni! Muda si mrefu UKRISTO WOTE UTAGEUKA ULIBERALI.
matayo 24;45Mfano Wa Mtumishi Mwaminifu

45 "Basi, ni nani mtumishi mwaminifu ambaye bwana wake amemweka awe msimamizi wa watumishi wengine nyumbani kwake, awape posho yao kwa wakati wake?46 Heri mtumishi ambaye atakapokuja bwana wake atamkuta anafanya hivyo.47 Nawaambieni kweli, atam fanya mtumishi huyo asimamie mali yake yote.48 "Lakini kama mtumishi huyo ni mwovu atasema moyoni mwake, ‘Bwana wangu hatarudi kwa muda mrefu,' 49 na ataanza kuwapiga watumishi wenzake na kula na kunywa na walevi. 50 Bwana wake atakuja wakati ambapo mtumishi huyo hamtazamii na saa ambayo haijui. 51 Ndipo atamwadhibu huyo mtumishi na kumweka katika kundi la wanafiki; huko kutakuwa na kilio na kusaga meno."

utabiri wa mwisho


mathayo 24:3
3 Yesu alipokuwa ameketi kwenye mlima wa Mizeituni wanafunzi wake walimwendea faraghani, wakamwuliza, "Tueleze, mambo haya yatatokea lini na ni dalili gani zitaonyesha kuja kwako na mwisho wa dunia?"
4 Yesu akawajibu, "Jihadharini, mtu asije akawadanganya. 5 Kwa maana wengi watakuja kwa jina langu wakisema, ‘Mimi ndiye Kristo' nao watawapotosha wengi. 6 Mtasikia habari za vita na tetesi za vita, msitishike; kwa maana haya hayana budi kutokea; lakini mwisho utakuwa bado. 7 Taifa kwa taifa na nchi kwa nchi zitapigana. Kutakuwa na njaa na tetemeko la ardhi sehemu mbalim bali. 8 Haya yote yatakuwa kama mwanzo wa uchungu wa uzazi.
9 "Kisha mtasalitiwa, mtateswa na kuuawa na mtachukiwa na watu wa mataifa yote kwa ajili ya jina langu. 10 Wakati huo, wengi wataacha imani yao, watasalitiana na kuchukiana, 11 na watatokea manabii wengi wa uongo ambao watawapotosha watu. 12 Kwa sababu uovu utakuwa umeenea sana, upendo wa watu wengi utapoa.13 Lakini mtu atakayesimama imara mpaka mwisho, ataoko lewa. 14 Na hii Habari Njema ya Ufalme itahubiriwa ulimwenguni pote, kama ushuhuda kwa mataifa yote. Ndipo mwisho utafika
zingatia penye red;

2timotheo
3 Lakini fahamu jambo hili: kwamba siku za mwisho kutakuwa na nyakati za taabu.2 Maana watu watakuwa wenye kujipenda wenyewe, wenye kupenda fedha, wenye kujisifu, wenye kiburi, watukanaji, wasiotii wazazi wao, wasio na shukrani, wasio na utakatifu;3 wasio na ubinadamu, wasiopenda kusuluhishwa, wachonganishi, walafi, wakatili, wasiopenda mema;4 wasaliti, wasiojali kitu, waliojaa majivuno, wapendao anasa badala ya kumpenda Mungu.5 Hao ni watu ambao kwa nje wataonekana kuwa wana dini, huku wakikana nguvu ya imani yao. Jiepushe na watu wa jinsi hiyo.6 Maana miongoni mwao wamo wale waendao katika nyumba za watu na kuwateka wanawake dhaifu waliolemewa na dhambi na kuyumbishwa na tamaa za kila namna. 7 Wao humsikiliza kila mtu lakini hawawezi kutambua kweli.
 
So does this mean he is himself a gay? I previously thought wisdom grows with age; but with what Tutu has done, I have to rethink again!

rethink muck Kaka.ponder much beg God to show u real truth.Im sure GOd will guide u.
 
Miss tutu na uzee huu. Badala ya kufanya toba! Bado khanatha anapaka rangi za midomo!

Huyu mzee inafaa kumkamata na kumtupa kwenye simba! Wamtafune hayo makalio!
 
Sasa ndugu Ntuzu mtu ambae unampenda yesu kama wewe! kwanini usijiunge na dini inayoyapinga haya wazi??

Dini ambayo ushen.zi kama huu ni marufuku kabisa! Na ukiuskia umetokea basi na aidha uzushi au wale maadui wa uislamu wanapandikiza chuki.
Njoo huku baba kwenye IBADA YA KWELI. YA MUNGU MMOJA TU!

Mkuu umenifurahisha sn!

Siku zote Magugu hukua Pamoja na ngano Mungu mwenyewe ndio anafahamu lipi gugu na lipi ngano!

Ata Huko kuna magugu! Ni juzi tu Nilikua napata darasa moja Zuri sn Kutoka kwa Maalim Makamee na CHAMVIGA juu ya Bid'a. Tena nikaona magugu ni mengi mno kuliko ngano! Kwahiyo ni shida tu!

Ukiwa unaamini Yesu ndie atakaa Kuja tena Mara ya pili! Yesu huyo anasema ivi, Nina watu wangu Huko ambao sio Wa Kundi hili nao pia inanipasa niwalete kwangu na wataisikia sauti Yangu na kua Kundi moja na Mchungaji mmoja!

Sasa Mkuu hapo sijui nani atamfuata mwenzake? Ila natumaini Wewe utanifata! Ubarikiwe sn na Mungu!
 
Last edited by a moderator:
Miss tutu na uzee huu. Badala ya kufanya toba! Bado khanatha anapaka rangi za midomo!

Huyu mzee inafaa kumkamata na kumtupa kwenye simba! Wamtafune hayo makalio!

teh teh teh huyu na uZee wote na eti nae mgenikisoda.ukristu ni dini ya biashara
 
teh teh teh huyu na uZee wote na eti nae mgenikisoda.ukristu ni dini ya biashara

Teh teh teh! Maalim Polite is no longer polite!
Thats the spirit bro!

Na ni kweli kabisa! Huko ni biashara tu!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu umenifurahisha sn!

Siku zote Magugu hukua Pamoja na ngano Mungu mwenyewe ndio anafahamu lipi gugu na lipi ngano!

Ata Huko kuna magugu! Ni juzi tu Nilikua napata darasa moja Zuri sn Kutoka kwa Maalim Makamee na CHAMVIGA juu ya Bid'a. Tena nikaona magugu ni mengi mno kuliko ngano! Kwahiyo ni shida tu!

Ukiwa unaamini Yesu ndie atakaa Kuja tena Mara ya pili! Yesu huyo anasema ivi, Nina watu wangu Huko ambao sio Wa Kundi hili nao pia inanipasa niwalete kwangu na wataisikia sauti Yangu na kua Kundi moja na Mchungaji mmoja!

Sasa Mkuu hapo sijui nani atamfuata mwenzake? Ila natumaini Wewe utanifata! Ubarikiwe sn na Mungu!

ushauri wa kahtaan ipo siku utaukumbuka
NaKushauri sali umuombe mungu akuonyeshe jia ya kweli.asipokuonyesha basi subiri kuingia motoni.
 
Mkuu umenifurahisha sn!

Siku zote Magugu hukua Pamoja na ngano Mungu mwenyewe ndio anafahamu lipi gugu na lipi ngano!

Ata Huko kuna magugu! Ni juzi tu Nilikua napata darasa moja Zuri sn Kutoka kwa Maalim Makamee na CHAMVIGA juu ya Bid'a. Tena nikaona magugu ni mengi mno kuliko ngano! Kwahiyo ni shida tu!

Ukiwa unaamini Yesu ndie atakaa Kuja tena Mara ya pili! Yesu huyo anasema ivi, Nina watu wangu Huko ambao sio Wa Kundi hili nao pia inanipasa niwalete kwangu na wataisikia sauti Yangu na kua Kundi moja na Mchungaji mmoja!

Sasa Mkuu hapo sijui nani atamfuata mwenzake? Ila natumaini Wewe utanifata! Ubarikiwe sn na Mungu!

Nafurahi kama nimekufurahisha.

Mimi Ntuzu sio tu Naabudu MUNGU MMOJA!
Bali Na Yesu namkubali kuwa NI MTUME WA MUNGU!
Na NNAKUBALI KUWA ATARUDI!

Tatizo la ukristo. Hata kama utajitahidi vipi Mapungufu ni mengi mno! Tena YANAONGEZEKA siku hadi siku.

Njoo huku kaka! Mungu wa kweli yuko huku!
 
Last edited by a moderator:
ushauri wa kahtaan ipo siku utaukumbuka
NaKushauri sali umuombe mungu akuonyeshe jia ya kweli.asipokuonyesha basi subiri kuingia motoni.


Kweli hayo ni mawazo yake na ni vema kuyaheshimu! Lkn nisingependa kwenda Zaidi Kwani huu Uzi unaweza ukachafuka!

Niseme kitu kimoja tu! Ni jina moja tu tulilopewa chini ya mbingu mwanadamua limpasalo kuabudu kwalo! Nalo ni Yesu!

Sasa hapo sijui nani Wa kumfata mwenzake? kahtaan au Polite au Ntuzu ?
 
Last edited by a moderator:
Nafurahi kama nimekufurahisha.

Mimi Ntuzu sio tu Naabudu MUNGU MMOJA!
Bali Na Yesu namkubali kuwa NI MTUME WA MUNGU!
Na NNAKUBALI KUWA ATARUDI!

Tatizo la ukristo. Hata kama utajitahidi vipi Mapungufu ni mengi mno! Tena YANAONGEZEKA siku hadi siku.

Njoo huku kaka! Mungu wa kweli yuko huku!

Ata Mimi naamini ktk Mungu mmoja!

Ukristo hauna mapungufu Mkuu kahtaan ila yote hayo ni kazi ya Shetani kuharibu msingi Wa Mungu!

Nazdi kufurahi kuona unavyosema Mungu Wa kweli yupo Huko!

Mkuu kahtaan Yesu ndio kila kitu rafiki Yangu!

Sema majanvi Km haya si Mahali pake lkn ningelipenda tuone Maandiko yanasemaje!
 
Last edited by a moderator:
Kweli hayo ni mawazo yake na ni vema kuyaheshimu! Lkn nisingependa kwenda Zaidi Kwani huu Uzi unaweza ukachafuka!

Niseme kitu kimoja tu! Ni jina moja tu tulilopewa chini ya mbingu mwanadamua limpasalo kuabudu kwalo! Nalo ni Yesu!

Sasa hapo sijui nani Wa kumfata mwenzake? kahtaan au Polite au Ntuzu ?

Ni hivi kuna uwezekano mkubwa miongozo iliyopo duniani huijui vizuri .bas me nakushauri tafuta Quraan uwe unasoma.itakusaidia kujua upande wa pili ukoje.
katika uislam hakuna kulazimishana its upon to you.
 
Last edited by a moderator:
Ata Mimi naamini ktk Mungu mmoja!

Ukristo hauna mapungufu Mkuu kahtaan ila yote hayo ni kazi ya Shetani kuharibu msingi Wa Mungu!

Nazdi kufurahi kuona unavyosema Mungu Wa kweli yupo Huko!

Mkuu kahtaan Yesu ndio kila kitu rafiki Yangu!

Sema majanvi Km haya si Mahali pake lkn ningelipenda tuone Maandiko yanasemaje!

Ni kweli hapa sio mahala pake lkn mkuu! We huoni ma profesa wa biblia wanaingia ktk uislamu kila siku!?
We unadhani hio ni bahati mbaya!?

Hebu wasikilize hawa kidogo uone mwenyewe je! Ni shetani kawadanganya? Au ni watu waliosoma na wakatumia akili MUNGU alizo wapa na kufikia kuuacha UKRITO!


Watch "Christian priest who converted to Islam. (HARUNYAHYA)" on YouTube - https://www.youtube.com/watch?v=hfYrD_VJ9aY&feature=youtube_gdata_player

Na hawa pia

Watch "Muslim | Ex-Roman Catholic Priest- A Journey Of Conversion To Islam" on YouTube - https://www.youtube.com/watch?v=nHBY2nGxJS8&feature=youtube_gdata_player

Na huyu mwafrika kama mimi na wewe

Watch "Black German Priest convert to Islam" on YouTube - https://www.youtube.com/watch?v=BFxdL1XjxfI&feature=youtube_gdata_player
 
Last edited by a moderator:
Ni hivi kuna uwezekano mkubwa miongozo iliyopo duniani huijui vizuri .bas me nakushauri tafuta Quraan uwe unasoma.itakusaidia kujua upande wa pili ukoje.
katika uislam hakuna kulazimishana its upon to you.


Nashukuru kwa ushauri wako lkn kuna vitu ningependa kujifunza na Nyie rafiki zangu juu ya Yesu na ukristo ila hapa sio Mahali pake!
 
Ni kweli hapa sio mahala pake lkn mkuu! We huoni ma profesa wa biblia wanaingia ktk uislamu kila siku!?
We unadhani hio ni bahati mbaya!?

Hebu wasikilize hawa kidogo uone mwenyewe je! Ni shetani kawadanganya? Au ni watu waliosoma na wakatumia akili MUNGU alizo wapa na kufikia kuuacha UKRITO!


Watch "Christian priest who converted to Islam. (HARUNYAHYA)" on YouTube - https://www.youtube.com/watch?v=hfYrD_VJ9aY&feature=youtube_gdata_player

Na hawa pia

Watch "Muslim | Ex-Roman Catholic Priest- A Journey Of Conversion To Islam" on YouTube - https://www.youtube.com/watch?v=nHBY2nGxJS8&feature=youtube_gdata_player

Na huyu mwafrika kama mimi na wewe

Watch "Black German Priest convert to Islam" on YouTube - https://www.youtube.com/watch?v=BFxdL1XjxfI&feature=youtube_gdata_player

Rafiki Yangu kahtaan nitakuja kuwaomba Mods siku moja watuachie nafasi tupate kujifunza haya mambo ya Imani! Tujifunze juu ya Ukristo na pia juu ya Uislam!
 
Last edited by a moderator:
Nashukuru kwa ushauri waki lkn kuna vitu ningependa kujifunza na Nyie rafiki zangu juu ya Yesu na ukristo ila hapa sio Mahali pake!

haina tabu tutafunzana.

Quraani 109::25

Na Mwenyezi Mungu anaita kwendea
Nyumba ya Amani, na anamwongoa amtakaye
kwenye Njia Iliyo Nyooka. .

usku mwema
 
Rafiki Yangu kahtaan nitakuja kuwaomba Mods siku moja watuachie nafasi tupate kujifunza haya mambo ya Imani! Tujifunze juu ya Ukristo na pia juu ya Uislam!

Ntafurahi sana mkuu!
 
Last edited by a moderator:
haina tabu tutafunzana.

Quraani 109::25

Na Mwenyezi Mungu anaita kwendea
Nyumba ya Amani, na anamwongoa amtakaye
kwenye Njia Iliyo Nyooka. .

usku mwema

Asante sn Mwana! Ubarikiwe!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom