Bishanga kafiwa na Baba yake Mzazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bishanga kafiwa na Baba yake Mzazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Apr 21, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Nimepokea taarifa sasa hivi kuwa Member mwenzetu (Bishanga) amefiwa na Baba yake Mzazi.

    Napenda kutoa pole za dhati kabisa kwa Familia nzima ya Bishanga.

    Mungu ailaze mahala pema peponi roho ya marehemu Baba yetu mpendwa.

    AMEN
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Poleni sana familia ya bishanga. tunawaombea kwa mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu mlichonacho. RIP baba yetu.
     
  3. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi amina!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,302
    Likes Received: 3,211
    Trophy Points: 280
    Rip
    bashaija
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Pole sana wewe na pamoja familia yako. Mwenyezi Mungun awatie Moyo, Nguvu na Imani katika kipindi hiki kizito cha msiba.
     
  6. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi, njia ni moja na kila mtu atapitia, mwenzetu ametangulia nasi katika saa wala tarehe wala mwaka tusiojua tutafatia.
     
  7. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Pole Bishanga na familia yako,

    Mungu yu pamoja nawe kukufariji, yeye alimpenda zaidi.

    R.I.P baba Bishanga.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,782
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Pole sana Bishanga (abashaija)

    RIP Baba yake Bishanga . .
     
  9. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kwa mwili tutazaliwa na kwa mavumbi tutarudi,Amen!
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    RIP baba bishanga... Mungu ailaze mahali pema peponi roho ya marehemu, Amen!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mungu amtie moyo bishanga katika kipindi hiki kigumu.
    Bwana alitoa na bwana ametwaa jinal ake lihimidiwe!
     
  12. kure11

    kure11 Senior Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaombea Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu cha msiba,Bwana ametoa na Bwana ametwaa kazi ya Mungu haina makosa. Amina.poleni sana wanafamilia.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Poleni sana
    Bwana ametoa Bwana ametwaa Jina lake Libarikiwe...
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Pole sana baba yetu, babaake Bishanga!
    Mungu awape faraja ndugu za marehemu@!
    Lakini roho ya marehemu ilazwe mahala pema!
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    i feel sorry for u Bishanga!!!

    sisi wana JF hatuwezi kukufariji ama kuziba pengo la mzazi wako!! Zaidi ya yote tunamkaribisha rohomtakatifu awe mfariji wako, akutie nguvu, akukumbatie, akufundishe kutoka na kuingia!!!
     
  16. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Rest in peace baba Bishanga.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,144
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    poleni sana wafiwa
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    R.I.P baba ake Bishanga
     
  19. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Molla, awajalie subira na kheri muweze kupita kipindi hiki kigumu, na kumuombea Pepo na neema za utukufu wake Mwenyezi, Baba Bishanga alale mahali pema peponi Ameen.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,551
    Likes Received: 14,953
    Trophy Points: 280
    rip........:):):)
     
Loading...