Binti wa kambo anajilengesha kwa baba wa kufikia

Binti wa kambo anajilengesha kwa baba wa kufikia

Then, kama mimi ndio ningekuwa huyo jamaa ningehakikisha namtafutia hata kozi ndogo ya kum-keep busy...the girl's mind is idle that's way she always thinks dirty...cant you guys see that???
 
Kwa hiyo wewe unaona sawa baba amlale bint yake cos ya wanatamaniana

Kizazi cha laana huyu baba na bintiye

C ndo alitaka tumshauri hivyo, maana hayo anayajua lakini anasema liwalo na liwe kwa hiyo alichotafuta ni sapoti
 
Jamaa zebu kweli chili eti linalishwa lenyewe linapanua mdomo linakula halafu linatuomba ushauri...---- kabisa nionavyo mimi limeshagegeda, kama sivyo binti anaanzia wapi kukulisha na wewe unapanua domo?
 
Mpaka kafikia kuomba ushauri wako ni kwamba tayari kishalamba asali anaogopa kuuchonga mzinga tu. Kama bado, apige moyo konde, aitishe kikao cha familia yote, ajitambulishe kwao kuwa yeye ndo Baba Mwenye House.
Kiila aliyeko ndani kwake ni mwanaye, tangu mkewe mpaka wanawe na huyo binti. Asitokee mtu auvuke mpaka wake na kila mtu asimamie zamu yake. Full Stop.
Amvute mkewe kando na kumwonya kuwa asimchukie Binti yake ni kughafilika tu huko, asipofanya hivyo mapema, litamtokea puani binti atakapo mgeuzia kibao kuwa " Kantaka nkamkataa na kumkanya kuwa ntamwambia mamy." Hatoki mtu hapo
 
Mwanaume wa miaka 47

Mweshe ushahidi wa msg

Anashindwa ku-handle changamoto za nyumbani kwake?????
 
Jamaa zebu kweli chili eti linalishwa lenyewe linapanua mdomo linakula halafu linatuomba ushauri...---- kabisa nionavyo mimi limeshagegeda, kama sivyo binti anaanzia wapi kukulisha na wewe unapanua domo?

Mkuu anayepanua domo na kulishwa sio mimi bali na jamaa yangu...so usinihukumu aisee
 
Mpaka kafikia kuomba ushauri wako ni kwamba tayari kishalamba asali anaogopa kuuchonga mzinga tu. Kama bado, apige moyo konde, aitishe kikao cha familia yote, ajitambulishe kwao kuwa yeye ndo Baba Mwenye House.
Kiila aliyeko ndani kwake ni mwanaye, tangu mkewe mpaka wanawe na huyo binti. Asitokee mtu auvuke mpaka wake na kila mtu asimamie zamu yake. Full Stop.
Amvute mkewe kando na kumwonya kuwa asimchukie Binti yake ni kughafilika tu huko, asipofanya hivyo mapema, litamtokea puani binti atakapo mgeuzia kibao kuwa " Kantaka nkamkataa na kumkanya kuwa ntamwambia mamy." Hatoki mtu hapo

Pouwaa nitamshauri mkuu
 
Mwambie jamaa yako awe makini... Atajishusha hadhi yake sana endapo ataziheshimu tamaa zake juu ya huyo binti... maana hadi binti kufikia hapo tayari jamaa ameshajichekesha chekesha kwako vya kutosha.

Hiyo ndiyo maana yake. La sivyo ni vigumu binti kulianzisha. Na kama binti ana uthubutu wa namna hii basi ni kibaka wa kutupwa.
 
Sio fresh...

Ukishaanza kutembea na mtu nyumba moja na mkeo inakuwa balaa wife atadharaulika

asa hayo maamuz magumu anayotaka kufanya ni yepi hasa kama sio hayo majaribu yashamfika
 
Jamani eh, naona watu wanaanza kunishambulia kana kwamba mimi ndio muhusika mwenyewe...mimi ni mjumbe tu na siku zote mjumbe hauwawi jamaniiii
 
Kwanini huyo jamaa yako asisimame katika nafasi yake ya ''mzazi''. Leo ni mtoto wake wa kambo, kesho ni ''house girl'', kesho kutwa ni mke wa jirani, mtondogoo ni huyo sekretary wa hapo ofisi.
Hekima ni pamoja na kuvishinda vishawishi.
 
wasichana kama hao alipofikia ukimuacha anakugeuzia kibao na atakuharibia ndoa maana atakusema kwa mkeo na kwa watu wengine kwamba umemtaka akakukataa lakini ukimshughulikia atakaa kimyaaa na amani itakuwepo ndani ya nyumba.
 
Back
Top Bottom