Binti anayeonesha uchi mtandaoni ‘Live’, achukuliwe hatua haraka

Binti anayeonesha uchi mtandaoni ‘Live’, achukuliwe hatua haraka

NINGE muonesha picha yake NINGE kuwa nimemtangazia soko, SIJA FANYA HIVO, kaka SIO kila alieko HUMU ni mhuni kama WEWE, vua basi NGUO na WEWE utembee uchi SI mwili wako
Umri wake ana umri gani? Km ni libinti above 14 oya usipoteze muda watu wapo kazini wana create content wapate hela ya kula njaa kali
 
MKUU NDANI ya MIEZI miwili ana views billion ka sikosei Ina MANA AKIKAA MWAKA mmoja TU balaa jipya mjini MKUU, ALAFU Kuna MTU ana TETEA eti we inakuhusu nini
Hizo views ni hela kila view inayoingia hapo, wewe unafikiri wanachopenda zaidi watu ni nini ni vitu vya kichizichizi sasa uchi wewe hujawahi kuona uchi hujawahi kuona uchi wewe na wewe umekodoa macho eti uonekuma hujawahi kuiona?
 
Hizo views ni hela kila view inayoingia hapo, wewe unafikiri wanachopenda zaidi watu ni nini ni vitu vya kichizichizi sasa uchi wewe hujawahi kuona uchi hujawahi kuona uchi wewe na wewe umekodoa macho eti uonekuma hujawahi kuiona?
Kaka NILIPO angalia idadi ya views NIKAOGOPA SANA HUYO Binti ni hatari aongei hatumii mda mrefu ila balaa lake hapan afhibitiwe, Kuna MDAU KASEMA ashafungiwa
 
DAH tulipo FIKA SIO pazuri, Kuna HUYO Binti MTANDAONI huonyesha uchi wake live insta, ALAFU anafunika, SIJUI ni WA bongo hapa, KWA KWELI SERIKALI YETU msichekee HAYA MAMBO tuelekeako WATOTO wetu WA kike wataharibikiwa, kama tunaweza kulalamika acc za wanasiasa FULANI zifungiwee tunaomba na acc za watu ka HAWA nazo zifungiwee, INASIKITISHA SANA Yani ANAONYESHA kabisa TENA insta live. Kitumbua HICHO, anawazalilisha wanawake wenzie HATA kama ni NJAA au kukuza acc, hapaaaanaaaa
wewe usiangalie
 
Uchi ni wake na simu ni yake bando la kupost ni lake

Nini kilichokupeleka kwenda kuchungulia uchi wake kama sio tamaa zako za kijinga?
Kaka sijaenda kuangalia nimekutana NAYO TU KWA bahati mbaya, mwanzo nilizani hamaanishi ila NILIPO kutana na video NYINGINE ya kwake nikaona kumbe ni content creator basi tumdhibiti
 
DAH tulipo FIKA SIO pazuri, Kuna HUYO Binti MTANDAONI huonyesha uchi wake live insta, ALAFU anafunika, SIJUI ni WA bongo hapa, KWA KWELI SERIKALI YETU msichekee HAYA MAMBO tuelekeako WATOTO wetu WA kike wataharibikiwa, kama tunaweza kulalamika acc za wanasiasa FULANI zifungiwee tunaomba na acc za watu ka HAWA nazo zifungiwee, INASIKITISHA SANA Yani ANAONYESHA kabisa TENA insta live. Kitumbua HICHO, anawazalilisha wanawake wenzie HATA kama ni NJAA au kukuza acc, hapaaaanaaaa
Mkuu Mali yake we inakuhusu nini! Cha kushauri labda serikali itoze Kodi kwa kila "K" kulingana na attractive yake
 
Mtoa mada acha unafiki, umependa ulivoona uchi wake hvy ukaamua kutuletea Mada Ili nasi tujue na unataka tukuombe video Ila hatutaki 😎

Haya em tuone wote huo uchi
 
DAH tulipo FIKA SIO pazuri, Kuna HUYO Binti MTANDAONI huonyesha uchi wake live insta, ALAFU anafunika, SIJUI ni WA bongo hapa, KWA KWELI SERIKALI YETU msichekee HAYA MAMBO tuelekeako WATOTO wetu WA kike wataharibikiwa, kama tunaweza kulalamika acc za wanasiasa FULANI zifungiwee tunaomba na acc za watu ka HAWA nazo zifungiwee, INASIKITISHA SANA Yani ANAONYESHA kabisa TENA insta live. Kitumbua HICHO, anawazalilisha wanawake wenzie HATA kama ni NJAA au kukuza acc, hapaaaanaaaa
Mkuu Mali yake we inakuhusu nini! Cha kushauri labda serikali itoze kwa kila "K" za wadangaji kulingana na radius
 
Kaka sijaenda kuangalia nimekutana NAYO TU KWA bahati mbaya, mwanzo nilizani hamaanishi ila NILIPO kutana na video NYINGINE ya kwake nikaona kumbe ni content creator basi tumdhibiti
Mitandao yote ina kitu kinaitwa algorithm, hukuletea posts kulingana na mambo unayopenda kuperuzi wewe ni mdau wa chudai na wataa
 
Back
Top Bottom