Binti akiongea na babake kwa simu.

Binti akiongea na babake kwa simu.

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
{BINTI};Baba,"mimi nimempenda huyu mlinzi wetu hivyo nimeamua kutoroka naye ili tukaoane". {BABA};Kwenda zako huko,unafikiri nitasikitika,kwanza bora uondoke zako kwa sababu nimechoshwa na kashfa za umalaya wako uliokubuhu pale mtaani,pumbaf!. {BINTI};Baba hujanielewa,mimi nilikuwa ninanukuu maneno ya barua iliyoachwa na mama leo asubuhi mezani.
 
Back
Top Bottom