Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

bora nimekuona una kesi namie ujue kama unakumbuka
 
Ata hivyo mtoto wa kike kuomba hela si vema ,mana ukiwa na mpenzi muelewa lazima ajikumbushe vitu muhimu kwa mpenzi wake si lazima kuomba jamani. Na si jambo zuri kuomba hela ata kidogo.
 
Kwa ufupi kuna makabila mengine kuomba hela kwa mpenzi wake ni jambo la haibu sana au mtt wakike kutembea barabarani akiwa anakula ni jambo la haibu sana .
 
wachache sana wanawake kama wewe, mwingine mnakutana tu kwenye magroup hapo hapo kirungu, sina vocha, sijui naumwa, ooh sijala nirushie japo elf 10, what is the f....k!! mtu hunijui tayari unaomba hela, kama upo hivyo kweli monica basi ubarikiwe
Mie skatai niwengi sana wapo utabeba jukumu kana kwamba umeisha oa. Ila ni tabia ya mtu au makabila furani furani.
 
kwhyo mnapokuwa na mabwana wengi mnafaidika?
Tatizo sio kuwa na mabwawa wengi, kwani kuitwa mwanaume bila majukumu sio sifa bali majukumu kama unampenda na kumjali utaona uhitaji, hata mie siombi kwani nimekutwa najua kutafuta mwenyewe.
 
Tatizo sio kuwa na mabwawa wengi, kwani kuitwa mwanaume bila majukumu sio sifa bali majukumu kama unampenda na kumjali utaona uhitaji, hata mie siombi kwani nimekutwa najua kutafuta mwenyewe.
majukumu yapi unayoyazungumzia? labda muwe mmeoana lakini kama kila mtu yuko kivyake vyake hapo hakuna majukumu
 
Mi siwezi omba hela kabisa! Labda kwasababu hua sina shida ya hela! Maisha yangu nimetosheka kabisa. Labda mwanaume aninunulie kiwanja au nyumba au ata gari ila sio hela za kawaida tu...
 
Mi siwezi omba hela kabisa! Labda kwasababu hua sina shida ya hela! Maisha yangu nimetosheka kabisa. Labda mwanaume aninunulie kiwanja au nyumba au ata gari ila sio hela za kawaida tu...
duuuh!
 
Mi siwezi omba hela kabisa! Labda kwasababu hua sina shida ya hela! Maisha yangu nimetosheka kabisa. Labda mwanaume aninunulie kiwanja au nyumba au ata gari ila sio hela za kawaida tu...
Mmmmmmh! Wewe Unabalaha
 
Huwa simwelewi kabisa mwanamke wa aina hii anataka nini kwa mwanaume, akisema anataka mapenzi tu najua tu huo ni uongo ni sawa na shetani akuambie bwana Yesu asifiwe unashindwa kuelewa uitikie ameni au umkemee.
Kumbe mkuu inaonesha umezoea kuchunwa ww... yaan ni mwendo wa kuonga kwa kwenda mbele
 
aisee sio kila mtu anaweza kuomba hela,,wala kutamani kuomba..kupambana mpk kieleweke
 
Back
Top Bottom