Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

Wanawake wa aina hii ndio nawapenda saaana... Asitarajie nikurupuke nikazichote ATM tu nije kumpa, asiposema
 
Mi x wangu alikuwa haniombi,..mpaka nikamtesti kumpa hela anishikie nilipoziitaji akanirudishia zote,..aseeh sikumwelewa!
 
Mada za hela na wanawake huwa zinachekesha sana. Mimi huwa napata mtihani hata kuazima hela kwa mtu baki. Pamoja na kuwa najitegemea bado hela ina umuhimu mkubwa kwenye swala zima la mapenzi. Upendo kutoa jama. Siwezi kuomba hela labda tuwe na mazoea ya kuazimana. Mpenzi akinipa hela hata kama sina shida nazo moyo hufurahiii... hata kama buku. Naona anajali. Mtu asiye na hela au mwenye kuhesabu kila senti ni mtihani. Kama huna hela utakuwa unampa nini mwenzio? Au ndo kila saa ai lavyuu aimisyuu basi umemaliza? Kama mbahili utakuwa unamfurahishaje mwenzio? Kila kitu unakithaminisha kwa fedha. Mkitoka out kulipa bili inakuwa issue utafikiri makinikia. Wapeni watu vitu. Watu ni pamoja na wapendwa wenu. Msisubiri kuombwa. Wengine hatuombi ila kimoyomoyo tunashangaa huo uchoyo. Kama hupeleki hazina uliko moyo wako sasa huwa unapeleka wapi? Au hujapeleka moyo umepeleka samsingi elsi? Kutoa na kujitoa kwa umpendae ni kanuni ya kimaumbile. Ndo maana tunaosema tunampenda Mungu tunamsifu, kumuomba na kumtolea bila manung'uniko maana ndo tabia ya moyo uliopenda. Ukimpenda mtu halafu ukakuta huna kiherehere cha kujitoa na kumtolea basi una matatizo. JAZA
 
T
lets saya unafanyakazi unaomba nikununulie vocha wakati uwezo wa kununua unao hapo mnakuwa mnawajaribu wanaume ama?
Hahahaaa... tunajaribu upendo maana huko moyoni unapaona mwenyewe.
 
Wanawake wa aina hii ndio nawapenda saaana... Asitarajie nikurupuke nikazichote ATM tu nije kumpa, asiposema
Utawapata Watafte Tu Ila Mie Ndo Nakutana Nao Hawaombi Kabisaa Hela
 
T

Hahahaaa... tunajaribu upendo maana huko moyoni unapaona mwenyewe.
Upendo Haujaribiwi Dada Kama Ukiona Kuna Uwezekano Wakuishi Na Huyo Mwanaume Ni Bora Mkaishi Pamoja Huku Taratibu Zikifuata
 
Upendo Haujaribiwi Dada Kama Ukiona Kuna Uwezekano Wakuishi Na Huyo Mwanaume Ni Bora Mkaishi Pamoja Huku Taratibu Zikifuata

Huko sasa umeenda mbali ila mimi si muumini wa hilo wazo lako. Mungu mwenyewe alimjaribu Ibrahim, na sisi pia ametuambia tumjaribu tuone kama hatatubariki.
 
Huko sasa umeenda mbali ila mimi si muumini wa hilo wazo lako. Mungu mwenyewe alimjaribu Ibrahim, na sisi pia ametuambia tumjaribu tuone kama hatatubariki.
Lakini Jaribu Jaribu Yaweza Haribu Upendo Wako Maana Huwezi Jua Nafsi Mpenzi Wako Ikoje Mie Niliweza Kumjaribu Dada Moja Miezi 2 Iliyopita Kwakumpotezea Nione Je Kweli Ananipenda Basi Nilivyokaa Kimya Naye Akanipotezea Mazima Ila Kiukweli Nilipanga Kuwa Naye Kabisa Ila Jaribu Jaribu Imenicost
 
Huko sasa umeenda mbali ila mimi si muumini wa hilo wazo lako. Mungu mwenyewe alimjaribu Ibrahim, na sisi pia ametuambia tumjaribu tuone kama hatatubariki.
Lakini Jaribu Jaribu Yaweza Haribu Upendo Wako Maana Huwezi Jua Nafsi Mpenzi Wako Ikoje Mie Niliweza Kumjaribu Dada Moja Miezi 2 Iliyopita Kwakumpotezea Nione Je Kweli Ananipenda Basi Nilivyokaa Kimya Naye Akanipotezea Mazima Ila Kiukweli Nilipanga Kuwa Naye Kabisa Ila Jaribu Jaribu Imenicost
 
Huwa simwelewi kabisa mwanamke wa aina hii anataka nini kwa mwanaume, akisema anataka mapenzi tu najua tu huo ni uongo ni sawa na shetani akuambie bwana Yesu asifiwe unashindwa kuelewa uitikie ameni au umkemee.
NaweNaweza kukuomba hela ukanipa buku tano au msimbazi na usiku tumecheza wote ,hii so zarau ndo maana simwombag mwanaume hela maana najua hawez nipa hela ninayoitaka ,ndo maana natafuta hela niwe tajir ili nisinyanyaswe na vicenti vya mtu, hakuna raha kama unachako bwana ,ukijifanya bingwa nami bingwa ninazo
 
NaweNaweza kukuomba hela ukanipa buku tano au msimbazi na usiku tumecheza wote ,hii so zarau ndo maana simwombag mwanaume hela maana najua hawez nipa hela ninayoitaka ,ndo maana natafuta hela niwe tajir ili nisinyanyaswe na vicenti vya mtu, hakuna raha kama unachako bwana ,ukijifanya bingwa nami bingwa ninazo
Aisee
 
NaweNaweza kukuomba hela ukanipa buku tano au msimbazi na usiku tumecheza wote ,hii so zarau ndo maana simwombag mwanaume hela maana najua hawez nipa hela ninayoitaka ,ndo maana natafuta hela niwe tajir ili nisinyanyaswe na vicenti vya mtu, hakuna raha kama unachako bwana ,ukijifanya bingwa nami bingwa ninazo
mnapocheza wote unadhani nani anafaidika hapo? hivi buku 5 au 10 ni ndogo ukipewa ?????? labda utoke familia ya kitajiri lakini kama familia za chini hiyo hela utaithamini tu
 
Habar ndo hiyo,sipend ujinga kabisa, maan mapenz ya dhati hakuna,halaf nikose pesa tena ,ni heri uwe na pesa halaf ukose mapenz ya dhati maisha yanaenda,kuliko kukosa pesa,na mapenz ya dhati dunia utaiona chungu
 
mnapocheza wote unadhani nani anafaidika hapo? hivi buku 5 au 10 ni ndogo ukipewa ?????? labda utoke familia ya kitajiri lakini kama familia za chini hiyo hela utaithamini tu
What? Hata haifikii hela yang ya vocha ? Ni heri usinipe tu nijue hauna pesa, bora nijue wew ni wa kucheza na mim tu
 
What? Hata haifikii hela yang ya vocha ? Ni heri usinipe tu nijue hauna pesa, bora nijue wew ni wa kucheza na mim tu
unawekaga kiasi gani vocha yako tuanzie hapo kwanza halafu hata ukimuweka mtu acheze nawewe tu it means umuweke king'asti
 
Back
Top Bottom