Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kuwa na kazi au kutokuwa nayo sio sababu yakujiachia utakula vilivyo nunuliwa na wenzio [emoji23] [emoji23] [emoji23]
kwhyo mnapokuwa na mabwana wengi mnafaidika?
 
Simwombi anaejua wajibu wake yan uwa simbuguzi.. Lkn yule ambae mpk ashtulie ndo anatoa ela basi namshtuaa
 
Mim babaangu anahustle sana kupata hela ya matumizi nyumbani namuonea huruma sana akiludi amechoka siku nyengine akose siku nyengine akipata n kidogo lakin bado anajitahid binti zake tuishi vizuri. Kaka zangu wanavuja jasho kwa nguvu kupata pesa ili wadogo zao tupate mahitaji. Kila nikiwaona hawa wanavyohangaika na kuumia najisemea moyoni kwanini ni muumize mwanaume mwengine kwa kumuomba pesa ambazo ni ngumu kupatikanika tena kwa vitu visivyo vya maana kama kusuka ,nguo sijui na vitu luxury. Naona hata aibu kuomba pesa na hata akinipa mwenyewe huwa najifikilia mara mbilimbili ni kweli na uhitaji na hizo pesa kama sina nitasema au kununua kitu chenye faida kwetu sote ili jasho lake lisiende bure. Maisha yamenifundisha kuwa na nidhamu na pesa aiseee.
Una miaka mingap???
 
Daaaah yaan ni kitu kigumu sana kwangu kumuomba MTU pesa hususan MTU nliyenaye kwenye mahusiano,nikifikia hata ya kukuomba yaan ujue kweli nimebanwaaa kishenz
Wanawake kama nyenye ndo wasumbuf na maneno yenu ya kuficha makucha
wachache sana wanawake kama wewe, mwingine mnakutana tu kwenye magroup hapo hapo kirungu, sina vocha, sijui naumwa, ooh sijala nirushie japo elf 10, what is the f....k!! mtu hunijui tayari unaomba hela, kama upo hivyo kweli monica basi ubarikiwe
 
mkuu unaweza mpa pesa na bado akaomba kwingine hata vocha ya buku hii ni Tabia ,
kwahiyo hata kama haombi sio sababu ya kuhofia wengine ndivyo walivyoumbwa hawajazoea kuomba mpaka uwape au uwafikirie
Nakubaliana na wewe,,,, umpe usimpe hana wasiwasii,, yupo tayari kuishi aina ya maisha yoyote
 
We nawe. Sio kila demu ana ukata wa pesa wengine ni madoni bwana
Fm academia waliimba sio kila mwanamke unaemkuta bar anajiuza wanapesa zao za matumizi
 
Huwa simwelewi kabisa mwanamke wa aina hii anataka nini kwa mwanaume, akisema anataka mapenzi tu najua tu huo ni uongo ni sawa na shetani akuambie bwana Yesu asifiwe unashindwa kuelewa uitikie ameni au umkemee.
[emoji13] [emoji13] [emoji87] [emoji87] [emoji109]
 
Back
Top Bottom