Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

Daaaah yaan ni kitu kigumu sana kwangu kumuomba MTU pesa hususan MTU nliyenaye kwenye mahusiano,nikifikia hata ya kukuomba yaan ujue kweli nimebanwaaa kishenz
kama hauna kazi hapo hela utapata ila kama unayo siwezi kumpa daily mwanamke
 
Huwaga mnakariri. Sio kila mwanamke anaomba pesa. Labda experience yako ndo imekufanya ukaogopa.

Hela ina nafasi katika mahusiano but in a different way from the one you are used to.
 
Nyie wa hivi ni wazuri ila shida ipo siku ukidondosha bomu. Huwa ni genuine case na huwa mzinga mkubwa. Utasikia " naomba niongezee kidogo school fees ya mtoto" au "nikopeshe nadaiwa kodi mwaka mzima, ntakurudishia"
ha ha hilo bomu la atomic
 
Labda hujiamini lakini leo kuombe nauli ya daladala sh 400, bodaboda 1500, Bajaji 2000 imekuwa kawaida hasa dar

Nilipokuja dar nilikuta wanawake wanene wazuri nikadhani wanahela lakini omba omba sana

Mi nseme mwanamke kukushirikisha Shida yake sio kosa ila sasa ya kuomba kila kitu ndo sio nzuri; kusaidiana kupo
pointful
 
Huwa simwelewi kabisa mwanamke wa aina hii anataka nini kwa mwanaume, akisema anataka mapenzi tu najua tu huo ni uongo ni sawa na shetani akuambie bwana Yesu asifiwe unashindwa kuelewa uitikie ameni au umkemee.
Ni kawaida mbona,mi mwenyewe siwezi kabisa kuomba hela
 
Ukisubiri uombwe kuna anayetoa bila kuombwa..jiongeze
 
Haha..ya nini kuamortize mizinga?kidogo kidogo kila leo unamchosha mtu,akikuona hana raha akiwaza mzinga tu... Mzinga mmoja mkuubwa once in a long while unafidia hizi rejareja za kila siku na mtu hajui siku wala saa.,
aisee KIKOSI CHA MIZINGA chenu ni hataree sana
 
Binadamu nyie hamna jema kila siku mnalalamika wanawake wanapiga mizinga sana mwingine anaibuka anaogopa wasio omba kwahiyo mnataka nini kwa wanawake, na kwanini mpaka mtu akuombe kwani wewe hujui wajibu wako? Mnakaribisha wengine wawatunzie kisha mnaanza kulia lia humu jf.
 
Huwa simwelewi kabisa mwanamke wa aina hii anataka nini kwa mwanaume, akisema anataka mapenzi tu najua tu huo ni uongo ni sawa na shetani akuambie bwana Yesu asifiwe unashindwa kuelewa uitikie ameni au umkemee.
31ad0a9e1c2e101035ab3ce36024fa99.jpg
 
Inaonekana wewe huamini katika kupendwa,kuna mwanamke anadata yeye ndo anakupa hela.
 
Mim babaangu anahustle sana kupata hela ya matumizi nyumbani namuonea huruma sana akiludi amechoka siku nyengine akose siku nyengine akipata n kidogo lakin bado anajitahid binti zake tuishi vizuri. Kaka zangu wanavuja jasho kwa nguvu kupata pesa ili wadogo zao tupate mahitaji. Kila nikiwaona hawa wanavyohangaika na kuumia najisemea moyoni kwanini ni muumize mwanaume mwengine kwa kumuomba pesa ambazo ni ngumu kupatikanika tena kwa vitu visivyo vya maana kama kusuka ,nguo sijui na vitu luxury. Naona hata aibu kuomba pesa na hata akinipa mwenyewe huwa najifikilia mara mbilimbili ni kweli na uhitaji na hizo pesa kama sina nitasema au kununua kitu chenye faida kwetu sote ili jasho lake lisiende bure. Maisha yamenifundisha kuwa na nidhamu na pesa aiseee.
una story nzuri sana ya maisha yako nimeipenda sana dada
 
Huwa simwelewi kabisa mwanamke wa aina hii anataka nini kwa mwanaume, akisema anataka mapenzi tu najua tu huo ni uongo ni sawa na shetani akuambie bwana Yesu asifiwe unashindwa kuelewa uitikie ameni au umkemee.
Wengine hawawez omba ila wataka ww mwenyewe ujiongeze
 
Back
Top Bottom