Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

Binafsi namuogopa sana mwanamke asiyeomba hela

Daaaah yaan ni kitu kigumu sana kwangu kumuomba MTU pesa hususan MTU nliyenaye kwenye mahusiano,nikifikia hata ya kukuomba yaan ujue kweli nimebanwaaa kishenz
Labda hujiamini lakini leo kuombe nauli ya daladala sh 400, bodaboda 1500, Bajaji 2000 imekuwa kawaida hasa dar

Nilipokuja dar nilikuta wanawake wanene wazuri nikadhani wanahela lakini omba omba sana

Mi nseme mwanamke kukushirikisha Shida yake sio kosa ila sasa ya kuomba kila kitu ndo sio nzuri; kusaidiana kupo
 
Nyie wa hivi ni wazuri ila shida ipo siku ukidondosha bomu. Huwa ni genuine case na huwa mzinga mkubwa. Utasikia " naomba niongezee kidogo school fees ya mtoto" au "nikopeshe nadaiwa kodi mwaka mzima, ntakurudishia"
Haha..ya nini kuamortize mizinga?kidogo kidogo kila leo unamchosha mtu,akikuona hana raha akiwaza mzinga tu... Mzinga mmoja mkuubwa once in a long while unafidia hizi rejareja za kila siku na mtu hajui siku wala saa.,
 
mkuu unaweza mpa pesa na bado akaomba kwingine hata vocha ya buku hii ni Tabia ,
kwahiyo hata kama haombi sio sababu ya kuhofia wengine ndivyo walivyoumbwa hawajazoea kuomba mpaka uwape au uwafikirie
Umejibu sawasawa kabisa.
 
Daaaah yaan ni kitu kigumu sana kwangu kumuomba MTU pesa hususan MTU nliyenaye kwenye mahusiano,nikifikia hata ya kukuomba yaan ujue kweli nimebanwaaa kishenz
Mi mwanamke wa namna hii huwa namheshimu sana. Na ikitokea anapata vingi tofauti na yule anayeomba. Hata hivyo inabidi awe na roho ta kushukuru. Sio huombi lakini unapewa na bado huwezi kuonyesha appreciation.
 
Mim babaangu anahustle sana kupata hela ya matumizi nyumbani namuonea huruma sana akiludi amechoka siku nyengine akose siku nyengine akipata n kidogo lakin bado anajitahid binti zake tuishi vizuri. Kaka zangu wanavuja jasho kwa nguvu kupata pesa ili wadogo zao tupate mahitaji. Kila nikiwaona hawa wanavyohangaika na kuumia najisemea moyoni kwanini ni muumize mwanaume mwengine kwa kumuomba pesa ambazo ni ngumu kupatikanika tena kwa vitu visivyo vya maana kama kusuka ,nguo sijui na vitu luxury. Naona hata aibu kuomba pesa na hata akinipa mwenyewe huwa najifikilia mara mbilimbili ni kweli na uhitaji na hizo pesa kama sina nitasema au kununua kitu chenye faida kwetu sote ili jasho lake lisiende bure. Maisha yamenifundisha kuwa na nidhamu na pesa aiseee.
 
Huwa simwelewi kabisa mwanamke wa aina hii anataka nini kwa mwanaume, akisema anataka mapenzi tu najua tu huo ni uongo ni sawa na shetani akuambie bwana Yesu asifiwe unashindwa kuelewa uitikie ameni au umkemee.
Haaaaaaa
 
mkuu unaweza mpa pesa na bado akaomba kwingine hata vocha ya buku hii ni Tabia ,
kwahiyo hata kama haombi sio sababu ya kuhofia wengine ndivyo walivyoumbwa hawajazoea kuomba mpaka uwape au uwafikirie
sasa utampaje mtu bila yakuombwa
 
Back
Top Bottom