Billioni 95 zilikotoka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Billioni 95 zilikotoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Aug 4, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kumbe wamekwapua toka katika budget ya ujenzi kwenye fungu la billioni 300 la miradi maarum.
    Lissu akauliza mnachukuaje ela toka kwa bajeti ambayo ishapitishwa?
    Speaker anasema kanuni ya 102 na baadae wataiclear kwa kutumia appropriation bill
    Magamba makanyanga kweli kwa nini wasichote toka bajeti ambazo hazijapitishwa.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,583
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Magamba wamepoteza dira.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kafulila anasema ni suala la kuchoka so ni mwendo wa tia maji tia maji.
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    huo ndo ukweli.

    Matatizo
     
  5. Josephine

    Josephine Verified User

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hatuna serikali makini.nawaambia yote ni propaganda tusubiri tuone.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa nini wasichukue hela zote za Wizara ya Wassira na kuifuta maana haina tita kwa Taifa. Na hata Wizara ya Uwekezeji ingefutwa kabisa na kuokoa hela. Hizi Wizara mbili hazihitajiki hata kidogo.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    changa la macho..hizo pesa zimewekwa kwenye maandishi tu labda waongee na shimbo au cheji za epa si tuliambiwa zimerudishwa..
     
Loading...