Bila Mercy, huenda tusingekuwa na bilionea Mengi

Bila Mercy, huenda tusingekuwa na bilionea Mengi

Ila akina Ibrahim na Yakobo mbona walikuwa na utajiri halali tu?
Wewe ulikuwepo enzi hizo ama Ni stori mkuu.
Tajiri lazima ufanye vitu dark kwa watu. Sema kwa nje Inaonekana u mwaminifu. Cheki tu kwa viongozi walivyo. Saivi wakwanza marope hakosi kitu Kama 50+Bn kuanzia Ile software kukodishwa tokea india ifuatilie kukatika kwa umeme na Hapa kwangu USA river unakatika sijui Iyo software imempatia ripoti.


Sasa huyu utakuja huko kizazi chake wakawa wafanyabiashara halali eti.

Ni sahihi kulipa Kodi jamaa hawakutaka kulipa Kodi walikuwa wanaumiza kichwa kukwepa.
 
Vipi kuhusu mama me kutaka kupindua meza Kwa sumu kuua mtoto wa maskini..... Kisa Cha kuvunjika Kwa ndoa yao je kisababishi kikikuwa ni nini, tuongee yote sio nusunusu.

Why did they divorce? Leteni story pia toka viunga vya Moshi
 
Wewe ulikuwepo enzi hizo ama Ni stori mkuu.
Tajiri lazima ufanye vitu dark kwa watu. Sema kwa nje Inaonekana u mwaminifu. Cheki tu kwa viongozi walivyo. Saivi wakwanza marope hakosi kitu Kama 50+Bn kuanzia Ile software kukodishwa tokea india ifuatilie kukatika kwa umeme na Hapa kwangu USA river unakatika sijui Iyo software imempatia ripoti.


Sasa huyu utakuja huko kizazi chake wakawa wafanyabiashara halali eti.

Ni sahihi kulipa Kodi jamaa hawakutaka kulipa Kodi walikuwa wanaumiza kichwa kukwepa.
Kwani hawapo matajiri halali waliopewa na Mungu mwenyewe? Ambao utajiri wao hauna makando kando?
 
Kwani hawapo matajiri halali waliopewa na Mungu mwenyewe? Ambao utajiri wao hauna makando kando?
Unachotaka kutetea Ni Nini hasa labda let us go or dig deep in your subconscious mind.
Sijakataa hustler wapo na wanatusua like Mayweather,Elon musk ,Michael Jordan and bill gate, Oprah Winfrey or dogo wa fb Ila they're very few in numbers. Na Hawa ni wanayo Calling yao Ila kwa hapa kwetu sidhani. Wakifuatiliwa kabisa Kuna behind the curtain nyingi mno na Tena tupo era mwizi ama tapeli anaonekana ndio mjanja
 
Hawa watoto wakubwa si watafute zao? Mizee mizima ile inagombea Mali za baba ambaye hakutaka wapewe!

Mengi alimwachia K-Lyne kwa kuwa ana watoto wadogo wawili.
Hawa watoto wakubwa si watafute zao? Mizee mizima ile inagombea Mali za baba ambaye hakutaka wapewe!

Mengi alimwachia K-Lyne kwa kuwa ana watoto wadogo wawili.
Hawa watoto wakubwa si watafute zao? Mizee mizima ile inagombea Mali za baba ambaye hakutaka wapewe!

Mengi alimwachia K-Lyne kwa kuwa ana watoto wadogo wawili.
Umeandika nini ndugu yangu.
Hao watoto wakubwa wamechangia sana kufanikisha huo utajiri wamzee wao kwakiadi chake.
Wao wanapigania jasho la mama yao kuliwana malaya wa mjini
 
Hawa watoto wakubwa si watafute zao? Mizee mizima ile inagombea Mali za baba ambaye hakutaka wapewe!

Mengi alimwachia K-Lyne kwa kuwa ana watoto wadogo wawili.
Hawa watoto wakubwa si watafute zao? Mizee mizima ile inagombea Mali za baba ambaye hakutaka wapewe!

Mengi alimwachia K-Lyne kwa kuwa ana watoto wadogo wawili.
Hawa watoto wakubwa si watafute zao? Mizee mizima ile inagombea Mali za baba ambaye hakutaka wapewe!

Mengi alimwachia K-Lyne kwa kuwa ana watoto wadogo wawili.
Umeandika nini ndugu yangu.
Hao watoto wakubwa wamechangia sana kufanikisha huo utajiri wamzee wao kwakiadi chake.
Wao wanapigania jasho la mama yao kuliwana malaya wa mjini
 
Umeandika nini ndugu yangu.
Hao watoto wakubwa wamechangia sana kufanikisha huo utajiri wamzee wao kwakiadi chake.
Wao wanapigania jasho la mama yao kuliwana malaya wa mjini
Hawakuwa wabia wa biashara za mzee Mengi. Kwahiyo hawana hisa ktk mali za mzee Mengi na ndiyo maana hawakupewa mgao na marehemu Mengi.

Acha kuendekeza ujinga wa kutegemea na kugombania mali za marehemu kwa kutetea ujinga huu.
 
Hawakuwa wabia wa biashara za mzee Mengi. Kwahiyo hawana hisa ktk mali za mzee Mengi na ndiyo maana hawakupewa mgao na marehemu Mengi.

Acha kuendekeza ujinga wa kutegemea na kugombania mali za marehemu kwa kutetea ujinga huu.
Hawakuwa wabia ila wamekuwa directors wa kampuni za mzee na wamezisimamia kwa uaminifu mkubwa
 
Hawakuwa wabia wa biashara za mzee Mengi. Kwahiyo hawana hisa ktk mali za mzee Mengi na ndiyo maana hawakupewa mgao na marehemu Mengi.

Acha kuendekeza ujinga wa kutegemea na kugombania mali za marehemu kwa kutetea ujinga huu.
Hawakuwa wabia ila wamekuwa directors wa kampuni za mzee na wamezisimamia kwa uaminifu mkubwa
 
Haujui story yao , Kyln alimuwinda Mengi usiku na Mchana kwa kifupi alipambania kulazimisha ukaribu na kutongozwa ikafika wakati alionga wafanyakazi wa mashirika ya Ndege , wamtajie mzee anasafiri lini na wapi na yeye anaunga

Mtaji wa kupanda Ndege aliupata kwa wazungu JMall Casino alipokua akifanya Kazi na kudanga
Jazia tena na story kuwa alimuiba huyu buzi kutoka kwa mwenzake anaitwa happiness magesse kipindi hicho akiwa South Africa.

Ni ile kutambulishana ushemeji yeye hakufanya makosa.
 
Please!, No!. Huyu dada ni jirani yangu, hajawahi kudanga!, kwa vile she is a very striking beautiful queen, mijibaba yenye fedha zao na uchu wa kutafuna vitu laini laini, ilikuwa inashindana dau!, kuna kijana mmoja tajiri tuu na mtoto wa mujini tena mwenye jina kubwa tuu, alimuhangaikia huyu binti hadi alilia machozi!, akashindwa!

Ikatokea tuu bahati binti akampenda Babu na hata huo umri wa 77 babu aliofikisha, umechangiwa na binti, bila Jack, Mzee would have been dead long ago!.
Msikize Mzee mwenyewe akiongea



P
Hapana sio kweli. Hapa mzee alikuwa anazungumza under the influence of mahaba sio uhalisia wa mambo.
 
Naomba nisijisifu kuwa na akili, wakati nasoma nilipania sana kuwa lawyer, hivyo nikiwa form III Tambaza nilichagua arts, home waligomea, hivyo nikasoma science na kusoma arts as an option, jamaa wanaopuliza ile 'kitu' wote walitoka na DIV 1 kali za pts 7, Mimi nilapatan I ya pts 17!. Hivyo nilipoenda Ilboru na mimi nikaamua kuanza kupuliza ili nitoke na pts 3!. Very unfortunately mimi ikanituma vibaya!. Ile baridi ya Ilboru, vile vibinti vyeupe vya Kiarusha ambavyo havijui kusema hapana, nikajikuta nimechanganyikiwa kwa mengine na sio masomo, matokeo ya form 6, nikakosa I and forget kuhusu sheria!. Amini usiamini nili opt kusoma Journalism by choice. Baada ya kuhudumu media for 10 years, nilitinga UDSM kufanya LL.B, nika graduate with honors, hivyo hiyo ni proof kichwani niko vizuri ila tuu ni dhaifu kwa yale mambo yetu yale!.

Kwanza ni kweli mwanzo wa uhusiano ni academic related ya kijakazi kumsaidia academically. Ka binti kalisoma girls school only hivyo kamakuja chuo kakiwa bado!. Hivyo mimi kwake ndio nilikuwa kila kitu!. Kalipenda kakafa kakaoza, na ndio maana kalifanya kila kitu hadi kugharimia harusi ya kifahari, honeymoon London etc, it was true love!.

Kwanza nikurekebishe, hakuniacha!, baada ya London, familia yake ikamlipia shule 4 years in US, hivyo mimi kutakiwa kuwa babysitter na house husband, wife ndio bread winner. Kuna makabila wanaweza hiyo hali, sisi Wasukuma, kiukweli hatuwezi, hivyo ni mimi ndio niliamua kuondoka kurudi bongo!. Na kufika huku, mimi bado kijana, damu inachemka, ni Mtangazaji maarufu wa kipindi Kiti Moto, pesa ipo, usafiri upo, nyumba ipo, mke yuko masomoni kwa miaka 4!, hata ungekuwa wewe!. Tatizo jingine baya sana kwa Wasukuma ni hatuna siri na hatufanyi mambo yetu kwa siri!.

Hivyo nilipokwenda kumtembelea after 2 years nikakuta taarifa zangu zote anazo, wabongo kwa kufuatilia maisha binafsi ya watu hawajambo!. Hivyo nikanyimwa chakula mpaka nipime!. Tulisolve issue ikaisha, nikarudi Bongo.

Alipomaliza shule nikamfuata wife turudi Bongo, akanigomea kuwa ameisha amua our life is in US, mimi nikubali kuwa house husband!. Niligoma na mimi ndio nikarudi zangu Bongo, hivyo sikuachwa mimi ndio niliacha!, ila ukiwa masikini jeuri umeoa mke tajiri, anaishi top life US, hata ukisema ni wewe ndio ameacha, utaonekana umeachwa!. We are still very good friends.
Na mimi huku kwa upande wangu kiukweli kabisa am just a human being, I'm neither a saint nor an angel!.
P
Sema bro ukiandika kitabu chako ukapata direction mzuri wa story yako wa kukuguide aisee unabonge la story la kuhadithia.
 
Uko sahihi kabisa, pia wajue watoto wa Mengi Regina na Abdiel hawataki kuoa na kuolewa hawana watoto, hii ilimfrasted Mzee wao maana kizazi cha Mzee Mengi kilikuwa kinakufia hapo. K-lin kampa Babu heshima kubwa kumzalia watoto wawili, Babu furaha yake ikaonekana upya mbele ya uso wa dunia. Kilichomuua Babu ni mvutano wa kifamila upande wa bi mkubwa na k-lin.
Pengine kuna maisha waliona wazazi wao wanapitia wao wakaona hakuna point ya kuwa na mahusiano.
 
Hapana sio kweli. Hapa mzee alikuwa anazungumza under the influence of mahaba sio uhalisia wa mambo.
Peace of mind, mahaba ya mrembo na uzuri wa beaty queen ndivyo vimempa longevity Mzee, hivyo Jack ni wa kushukuriwa sana kwa maisha ya siku za mwisho za Mzee Mengi na sio kubezwa na kunyanyaswa!.
Kwa sio ambao tumekuwa tukiongea na Mzee Mengi face to face, tunamjua alivyo kichwa, very stable upstairs hadi kifoni, kitendo cha kusema alipoandika will he was not in his right mind ni kumkosea sana huyu baba!.
P
 
Pengine kuna maisha waliona wazazi wao wanapitia wao wakaona hakuna point ya kuwa na mahusiano.
Hizo hali za kupitia maisha ya hivyo ni wengi duniani wanapitia Sasa hutakiwi kususa ni kujifunza hizo changamoto na kuendelea na marekebisho Kama binadamu wengine katika sayari dunia.
 
Peace of mind, mahaba ya mrembo na uzuri wa beaty queen ndivyo vimempa longevity Mzee, hivyo Jack ni wa kushukuriwa sana kwa maisha ya siku za mwisho za Mzee Mengi na sio kubezwa na kunyanyaswa!.
Kwa sio ambao tumekuwa tukiongea na Mzee Mengi face to face, tunamjua alivyo kichwa, very stable upstairs hadi kifoni, kitendo cha kusema alipoandika will he was not in his right mind ni kumkosea sana huyu baba!.
P
Umesema vyema kaka
 
Back
Top Bottom