Bila Mercy, huenda tusingekuwa na bilionea Mengi

Bila Mercy, huenda tusingekuwa na bilionea Mengi

Yaani ndiyo hapo nawashangaa watu, hivi yule mdada alijipeleka kwa yule babu? Mbona naye alikuwa na kazi yake ya muziki, lakini sioni watu wakilisema hilo, sasa sijui ni wivu tuu!
Haujui story yao , Kyln alimuwinda Mengi usiku na Mchana kwa kifupi alipambania kulazimisha ukaribu na kutongozwa ikafika wakati alionga wafanyakazi wa mashirika ya Ndege , wamtajie mzee anasafiri lini na wapi na yeye anaunga

Mtaji wa kupanda Ndege aliupata kwa wazungu JMall Casino alipokua akifanya Kazi na kudanga
 
Yaani ndiyo hapo nawashangaa watu, hivi yule mdada alijipeleka kwa yule babu? Mbona naye alikuwa na kazi yake ya muziki, lakini sioni watu wakilisema hilo, sasa sijui ni wivu tuu!
Kazi yake ya muziki???[emoji23][emoji23] we zuzu kweli, hebu fatilia vizuri maisha ya Jacky utagundua alikua muuzaji tu kama wauzaji wengine.
 
Nilisali na kufahamiana na huyu mama pale Azania front... ni kweli kwa baadhi ya mambo hasa kutopenda publicity lakini upande wa pili wa huyu mama ulitisha!

Mungu amrehemu.
Mkuu Lusungo, talk only the bright side of the dead!, when one dies, he/she is buried with their dark side.

Ukitenda ubaya hapa duniani halafu ukaja kutenda wema mkubwa zaidi ya ule ubaya, unakwenda straight peponi. Hata JPM saa hizi he is enjoying pepo!. Voices From Within: Je, wajua yuko Peponi, Mbinguni, Kwa Baba yake? Why kumshutumu, kumsakama na kumsimanga? Aachwe apumzike kwa amani
P
 
Haujui story yao , Kyln alimuwinda Mengi usiku na Mchana kwa kifupi alipambania kulazimisha ukaribu na kutongozwa ikafika wakati alionga wafanyakazi wa mashirika ya Ndege , wamtajie mzee anasafiri lini na wapi na yeye anaunga

Mtaji wa kupanda Ndege aliupata kwa wazungu JMall Casino alipokua akifanya Kazi na kudanga
Please!, No!. Huyu dada ni jirani yangu, hajawahi kudanga!, kwa vile she is a very striking beautiful queen, mijibaba yenye fedha zao na uchu wa kutafuna vitu laini laini, ilikuwa inashindana dau!, kuna kijana mmoja tajiri tuu na mtoto wa mujini tena mwenye jina kubwa tuu, alimuhangaikia huyu binti hadi alilia machozi!, akashindwa!

Ikatokea tuu bahati binti akampenda Babu na hata huo umri wa 77 babu aliofikisha, umechangiwa na binti, bila Jack, Mzee would have been dead long ago!.
Msikize Mzee mwenyewe akiongea



P
 
Hahahaaa

Paskali bana una mbwembwe sana

Ungekua na akili to begin with usingekua TSJ,ungekua aidha abroad au UDSM,hilo la akili tuweke pembeni...
Naomba nisijisifu kuwa na akili, wakati nasoma nilipania sana kuwa lawyer, hivyo nikiwa form III Tambaza nilichagua arts, home waligomea, hivyo nikasoma science na kusoma arts as an option, jamaa wanaopuliza ile 'kitu' wote walitoka na DIV 1 kali za pts 7, Mimi nilapatan I ya pts 17!. Hivyo nilipoenda Ilboru na mimi nikaamua kuanza kupuliza ili nitoke na pts 3!. Very unfortunately mimi ikanituma vibaya!. Ile baridi ya Ilboru, vile vibinti vyeupe vya Kiarusha ambavyo havijui kusema hapana, nikajikuta nimechanganyikiwa kwa mengine na sio masomo, matokeo ya form 6, nikakosa I and forget kuhusu sheria!. Amini usiamini nili opt kusoma Journalism by choice. Baada ya kuhudumu media for 10 years, nilitinga UDSM kufanya LL.B, nika graduate with honors, hivyo hiyo ni proof kichwani niko vizuri ila tuu ni dhaifu kwa yale mambo yetu yale!.
Aligharamia kila kitu sababu wewe ulikua kijakazi wake wa kumfanyia homeworks na paper,hakukupenda kwa mapenzi mzee baba,wanawake hawapendi downwards wanapenda upwards!
Kwanza ni kweli mwanzo wa uhusiano ni academic related ya kijakazi kumsaidia academically. Ka binti kalisoma girls school only hivyo kamakuja chuo kakiwa bado!. Hivyo mimi kwake ndio nilikuwa kila kitu!. Kalipenda kakafa kakaoza, na ndio maana kalifanya kila kitu hadi kugharimia harusi ya kifahari, honeymoon London etc, it was true love!.
Huyo mtoto wa "tajiri" sasa hivi nasikia kakuacha,how do you explain that?
Kwanza nikurekebishe, hakuniacha!, baada ya London, familia yake ikamlipia shule 4 years in US, hivyo mimi kutakiwa kuwa babysitter na house husband, wife ndio bread winner. Kuna makabila wanaweza hiyo hali, sisi Wasukuma, kiukweli hatuwezi, hivyo ni mimi ndio niliamua kuondoka kurudi bongo!. Na kufika huku, mimi bado kijana, damu inachemka, ni Mtangazaji maarufu wa kipindi Kiti Moto, pesa ipo, usafiri upo, nyumba ipo, mke yuko masomoni kwa miaka 4!, hata ungekuwa wewe!. Tatizo jingine baya sana kwa Wasukuma ni hatuna siri na hatufanyi mambo yetu kwa siri!.

Hivyo nilipokwenda kumtembelea after 2 years nikakuta taarifa zangu zote anazo, wabongo kwa kufuatilia maisha binafsi ya watu hawajambo!. Hivyo nikanyimwa chakula mpaka nipime!. Tulisolve issue ikaisha, nikarudi Bongo.

Alipomaliza shule nikamfuata wife turudi Bongo, akanigomea kuwa ameisha amua our life is in US, mimi nikubali kuwa house husband!. Niligoma na mimi ndio nikarudi zangu Bongo, hivyo sikuachwa mimi ndio niliacha!, ila ukiwa masikini jeuri umeoa mke tajiri, anaishi top life US, hata ukisema ni wewe ndio ameacha, utaonekana umeachwa!. We are still very good friends.
Na mimi huku kwa upande wangu kiukweli kabisa am just a human being, I'm neither a saint nor an angel!.
P
 
Hahahaaa

Paskali bana una mbwembwe sana

Ungekua na akili to begin with usingekua TSJ,ungekua aidha abroad au UDSM,hilo la akili tuweke pembeni...

Aligharamia kila kitu sababu wewe ulikua kijakazi wake wa kumfanyia homeworks na paper,hakukupenda kwa mapenzi mzee baba,wanawake hawapendi downwards wanapenda upwards!

Huyo mtoto wa "tajiri" sasa hivi nasikia kakuacha,how do you explain that?
Kipanga na TSJ kwa kweli hapana,labda kwakuwa udsm haikuwa na kozi za mambo ya habari.Lakini mbona ndoto ya Pasco ni kuwa kama adv.Lakha? Udsm ilifundisha LAW,kwa nini TSJ? Kuhusu mtoto wa tajiri wa Machame Pasco alishasema ,safari iliishia njiani ndoa ikafa kifo cha Mende mlalo wa chali akamuoa mtu aliyemsaidia baada ya kupata ajali.
 
Haujui story yao , Kyln alimuwinda Mengi usiku na Mchana kwa kifupi alipambania kulazimisha ukaribu na kutongozwa ikafika wakati alionga wafanyakazi wa mashirika ya Ndege , wamtajie mzee anasafiri lini na wapi na yeye anaunga

Mtaji wa kupanda Ndege aliupata kwa wazungu JMall Casino alipokua akifanya Kazi na kudanga
Kwani Kinje alikuwa hampi Hela?
 
Mbona Kuna tetesi kuwa alipiga hela nbc ilipobinafsishwaga mkuu. Sema Nini dark side huwezi Iona labda waakaribu yake mno.

Pia Jack ma anashauri we shouldn't learn from success stories Mana huwa Ni just ice Berg Illusion Ila ndani ama chini yake huwa hakionekani.

Sina Nia ya kuwa attack beliefs zenu sema nimeamua nisiwe objective Bali niwe subjective. Ama nisiwe biased yaani napenda mind yangu iwe free ku think na kuwa flexible na sio kuwa rigid.


Najua mkitofatiana na mtu beliefs huwa Kuna ugomvi fulani Mana Ni sawa mtu Ana attack your identity.
 
Halafu anaibuka mwanamke uzeeni na kudai mali yote kuwa aneachiwa yeye yaani hata watoto wa marehemu mama wasipate chochote.

Sheria zetu za ndoa na mirathi inabidi ziangaliwe upya, haiwezekani hawara wa uzeeni awe na haki na,mali za marehemu zilizochumwa tangu ujanani na wawili kisa tu naye anefunga ndoa na mwanaume huyo.

Walau sheria ingetamka nusu ya mali tu ndiyo zingeweza kuchukuliwa kuwa ni za mume ili kama urithi basi wanaomhusu wote wagawane hiyo nusu na nusu nyingine igawanywe kwa wanaomhusu mke wa ujanani.
Kuna mwenye kujua sababu ya Mercy kuachana na Mengi?! Shusheni hapa! msimlaumu mzee wa watu au msichana Jack Bure
 
Ukioa Moshi umeoa maendeleo!. Nimeoa uchagani binti wa tajiri wa Sanya Juu. Nimemuoa sweetheart wangu wa chuo, darasa moja, sitting next to each other. Kilichomfanya binti wa Tajiri wa Kichagga kumpenda mtoto wa masikini wa Kisukuma chapa ngombe ni kuwa sisi Wasukuma huwa haturembi, ni kazi kazi!, ikatokea bahati kichwani niko ok, nina uwezo wa kupiga papers mbili at each exam, hivyo binti tajiri hana kazi ya kuumiza kichwa!, nilifanya kila kitu, and in return binti aligharimia kila kitu, including footing every bills. Siku ya harusi, baba mkwe alitupa kiwanja nyumba na benz!, honeymoon London!.
P
Mbona Kama unataka kusemaje ngosha. So tusioe dada zetu wa kisukuma sio maendeleo ama Ni loss?

Toa na negatives zao labda. Nikuulize labda unaishi na ndugu zako hapo wangapi ama umesaidia wangapi usukumani mkuu.

Sijapinga love Ni just body chemistry Mana ukishakuwa in love na mtu huwa always unakuwa dopamine so you can't see any negative.
Yaani mamii Basi tu mamii
 
kumfanyia homeworks na paper,hakukupenda kwa mapenzi mzee baba,wanawake hawapendi downwards wanapenda upwards!
Mwambie Mana anajisifia kuwa alikuwa anapiga two exam papers akapendwa so la sivyo Hana chake.

Mie nimeoa huku usukumani kwetu Tena nkololo bariadi na mke wangu anapenda maendeleo mno yaani Basi na sio mtu wa kupenda show off Kama mie. Kuna biashara aliikuza from zero up ikajenga two houses. So hapa mayala unasemaje
 
Halafu anaibuka mwanamke uzeeni na kudai mali yote kuwa aneachiwa yeye yaani hata watoto wa marehemu mama wasipate chochote.

Sheria zetu za ndoa na mirathi inabidi ziangaliwe upya, haiwezekani hawara wa uzeeni awe na haki na,mali za marehemu zilizochumwa tangu ujanani na wawili kisa tu naye anefunga ndoa na mwanaume huyo.

Walau sheria ingetamka nusu ya mali tu ndiyo zingeweza kuchukuliwa kuwa ni za mume ili kama urithi basi wanaomhusu wote wagawane hiyo nusu na nusu nyingine igawanywe kwa wanaomhusu mke wa ujanani.
Sheria iseme kwamba mali zilichumwa kuanzi pale mlipokua pamoja ndo zigawanywe
 
K Lyn amekuja kutafuta vitu vilivyotafutwa na mwanamke mwenzie , Parasite au kupe
Uko sahihi makabila almost yote Tanzania Mwanamke akifiwa na mume mali ambazo hutaka zigawiwe kati ya.mke na mume ni zile tu walizochuma na marehemu baada ya kumuoa tu sio vinginevyo.

Hizo ni haki yake na familia haitakiwi kugusa wala kwenda hata mahakamani na hata kwenye mirathi makabila mengi huziondoa kuwa hizo alichuma na marehemu mke na mwanawe ndio watajua mgawanyo wake
Klein anaparamia anataka kuvuna asipopanda !!

Angekubali wachaga wako vizuri sanamirThi

Alizozikuta angewachia wenyewe na mara nyingi huwa hawana shida wangezichukua halafu wanasema baba yetu alisha wadogo zetu aliozaa nje ya mama Yetu wawe wa ndoa au la mradi wote tunajua wake.ndugu zetu sasa tunawasaidiaje wadogo zetu watoto wa marehemu baba yetu?

Pale wangeweza amua watoto wa Kleyin wakasome Ulaya!!

Sasa Klein mjinga.
Anataka mali za marehemu Mengi azichukue !! anataka kutumia wanawe mapacha aliozaa na Mengi kama human shield au kombora au ndondocha la yeye kupata kutoka familia na Ukoo.wa Mengi kupata pesa kupitia wao!!
 
Back
Top Bottom