Bikira wa kiume natafuta mwanamke wa kutoa bikira yangu.


N

nyachijendi

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
57
Likes
0
Points
0
Age
61
N

nyachijendi

Member
Joined Dec 15, 2012
57 0 0
Habari wana mmu mimi mtz mwenye miaka 34, napenda kutoa fursa kwa akina dada kuja kunitoa silidi. Mm nililelewa kimaadilri na nilichelewa sana kusoma shule, nimeenda nje na hadi sasa nina masters, ninaomba wadada wenye umri wa miaka 23-27 waje, nipm
 
maseke nyang'ule

maseke nyang'ule

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
maseke nyang'ule

maseke nyang'ule

Member
Joined Nov 22, 2013
19 0 0
Hahaaaa.kweli! Tatizo Tanzania hatuna vipimo vya kuonyesha male/female mabikra.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
Kazi,eeh bwana njoo uokoe hii dunia!
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,633
Likes
324
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,633 324 180
Weka picha!
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Lol nina qualification zote.........
Ila mhhhh...........
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Nakuskitikia sana, dunia hujaifaidi
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,589
Likes
583
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,589 583 280
Bikira ipi hio embu fafanua vizuri..
 
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,062
Likes
624
Points
280
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,062 624 280
miaka 34,huja du....,hauko sawa nahisi,wasije wakawa wanakuduu wewe sasa unaamua kuacha kwa gia hiyo.wataalama wa afya wanasema ukifikisha miaka 35,bila kutoa watungu,kuna uwezekano ukazaa genious ama taahila,
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
235
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 235 160
uzoefu ndo mpango mzima duniani hapa
tunasajili vitu vikali kama man u vile! hujacheza hata ligi ya mbuzi uje ucheze premier ligi?
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Smile hebu onana na huyo bikra mwenzako mfundishane
 
Last edited by a moderator:
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,767
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,767 280
duh miaka 34 mbona kama siamini amini au una matatizo?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
Mwanaume hata miaka 80 kuwa na bikira ndo uanaume!!!,nina mashaka hapa
Comment hii imeji-post yenyewe
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,280
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,280 280
Si ndo hapo cv haijitoshelezi.No experience aende tempo kwanza
uzoefu ndo mpango mzima duniani hapa
tunasajili vitu vikali kama man u vile! hujacheza hata ligi ya mbuzi uje ucheze premier ligi?
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,829
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,829 94 145
kwi kwiiiiii

kweli uko silidi mwana one.. na hao wathungu walishindwa kabisa kuitoa? au ulikuwa padiri
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,465
Likes
124,842
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,465 124,842 280
Hahahaaaaa am sure u r not serious...otherwise tutakuita kalala
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
545
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 545 280
kwi kwiiiiii

kweli uko silidi mwana one.. na hao wathungu walishindwa kabisa kuitoa? au ulikuwa padiri
wazungu ni wabaya wanawaharibu sana vijana wetu sasa angalia kijana wa watu hakijui kitumbua. Ile mishipa ya kule itakuwa imeshalegezwa tayari
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,475
Likes
15,610
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,475 15,610 280
Hivi kwa nini sisi mabikra tunaonekana vilaza sana? Nyie mlotatuana njia zote ndo mwaonekana much know...kudadeki zenu!
 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807