Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by adakiss23, Apr 21, 2013.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2013
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Leo hii katika mtandao wa bbm, lady jay dee ameandika status 'Mungu sio Ruge wala Kusaga. No surrender. Confidence' inaonekana bifu lao linazidi kuchukua nafasi. Na binti machozi anaonekana kurusha makombora zaidi kuliko clouds ambao wanaonekana wako kimya


    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2013
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina wasiwasi na CLOUDS,nauhakika hiyo vita watashinda na kumtokomeza kabisa huyo dada.Mfa maji haishi kutapatapa...!!

    #Tokea ifail ile movement strong ya wasanii(antivirus) na Sugu kuamua kuweka silaha chini kwa Ruge sitaki tena kusikia hizi harakati coz tunapotezeana mda tu kuwapa sapot then mkipewa mkwanja mnasurrender.

    SWALI: Eti dada JIDE ulikuwa wapi sikuzote?
     
  3. u

    understanding Member

    #3
    Apr 22, 2013
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kipindi kirefu cha kuongea kwa mafumbo dhidi ya wamiliki wa Clouds FM kuwanyonya wanamuziki akianzia na wimbo wake wa Joto Hasira, mwanamuziki Judith Wambura ameendelea kuishambulia redio hiyo na leo Jumapili ameamua kufunguka kwa kuwachana live wamiliki wa redio hiyo.
    Hii ni post yake aliyoipost twitter:

    Lady JayDee ‏@JideJaydee 1h

    Naamini kabisa kuwa Mungu sio Ruge wala Kusaga. Atanisimamia kwenye hili #Confidence
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 22, 2013
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 61,659
    Likes Received: 9,783
    Trophy Points: 280
    Kuna anayeamini kuwa Ruge na Kusaga ni mungu?

    Halafu bifu yake dhidi ya hiyo redio ni nini haswa?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,832
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    Hiyo station ni janga kwa wasanii..
     
  6. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2013
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    kweli joto hasira, alikuawapi siku zote....???
     
  7. aka2030

    aka2030 JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2013
    Joined: Jan 5, 2013
    Messages: 1,027
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Jay dee kafulia nyimbo zake za sasa bora zikatumike shambani kufukuzia nzige tu
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 17,925
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Watoto wa THT wanaamini hivyo.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 17,925
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Utakua unamzungumzia mtu mwingine na sio komando.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,029
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mapenzi!!!!!!!!!
     
  11. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2013
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu humu huwa anasema JD huimba kwaya, je ni kweli nyimbo za JD haina kiwango Kama JD mwenyewe anavyodhani?
     
  12. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jide alishasema kwamba kipindi cha nyuma alikuwa na mengi lakin uhalisia ulikuwa unambana..sababu alikuwa hawez kufungua mdomo coz hakuwa na mkwanja na hadhi aliyonayo..sasa hivi ana uwezo hata wa kufungua redio yake kwann aendelee kuwa kondoo?go bint machozi..a.k.a commando Jide,a.k.a Jesh la mwanamke mmoja.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2013
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,350
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kaaaaazi kweli kweli......for the interest ya tasnia ya muziki reconciliation ni muhimu.....the weak never forgives the strong always do ( mahatma ghandi-RIP).....jide,ruge,joe kaeni chini muyamalize,hakuna kisichoongeleka,you three fellows mmetoka mbali kumbukeni zama za kitega uchumi jide mtangazaji na redio ndo inaanza.....kisha wimbo wa 'machozi....nimekaa nafikiri,badae nikakumbuka,kuwa hutorudi,kumbuka nilikupenda'
     
  14. k

    kibaravumba JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 2,305
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni nini?kaibiwa?kadhulumiwa?kadhalilishwa au nini kafanyiwa?Naona wengine wanasema THT wanadhulumiwa,mbona wao hawalalamiki?Au ni vibaya kumpa ng'ombe nyasi alafu ukamkamua maziwa?

    Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
     
  15. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thibitisha hapa kama ant virus imefail
     
  16. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    whaaaaaaaat?!
     
  17. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,029
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    source!!!!!
     
  18. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2013
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jide pambana mama
     
  19. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2013
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mkuu hapo umenena... Ruge ameshamega sana hapo, sasa kinachotokea sasa ni WIVU WA MAPENZI... Mbona kipindi kile anamegwa hakukuwa na bifu...
     
  20. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,391
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Oooh kumbe, basi hawataweza kuwaiangusha Clouds kwakuwa kama mtu anaona maovu then anasikilizia kwanza apate ela kuptia hao hao clouds ndo aje kukemea.
    Basi na wasanii wengine kama akina Ben Paul asiwalalamikie wasipomsupport kwani nao wanasubiri wapate ela kama yeye alivyosubiri