Bibi Mahakamani No.2


Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
SIKU MOJA MAHAKAMA

Mahakamani. Kijana wa miaka 22 anashitakiwa kwa kosa la kum-baka bibi kizee wa watu.

Hakimu: Bibi, hebu ieleze mahakama kilichotokea.
Bibi Kizee : Nimelala nyumbani kwangu usiku wa manane. Mlango unavunjiliwa mbali na anaingia huyu kijana, aliyesimama pale.

Hakimu: Endelea, Bibi.
Bibi Kizee : Si, akanivua nguo zote na kunipanda.

Hakimu: Enhee! ikaweje!!!!???
Bibi Kizee: Akawa anakata kushoto, mimi kulia. Alidhani mimi bw*ge!

Hakimu : Enhee!
Bibi Kizee: Kila akikata, na mimi najibu!

Hakimu: Sasa tatizo lilokuleta hapa mahakamani ni nini?
Bibi Kizee: Ajenge ule mlango aliouvunja na achukue funguo za akiba...!!!
Watu aghaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!! !!!!!!!!!!.
Hakimu; CASE DISMISSED!!!!!!!!!!!!!!!


 
T

Tz Asilia

Member
Joined
Oct 30, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
0
T

Tz Asilia

Member
Joined Oct 30, 2009
45 0 0
SIKU MOJA MAHAKAMA

Mahakamani. Kijana wa miaka 22 anashitakiwa kwa kosa la kum-baka bibi kizee wa watu.

Hakimu: Bibi, hebu ieleze mahakama kilichotokea.
Bibi Kizee : Nimelala nyumbani kwangu usiku wa manane. Mlango unavunjiliwa mbali na anaingia huyu kijana, aliyesimama pale.

Hakimu: Endelea, Bibi.
Bibi Kizee : Si, akanivua nguo zote na kunipanda.

Hakimu: Enhee! ikaweje!!!!???
Bibi Kizee: Akawa anakata kushoto, mimi kulia. Alidhani mimi bw*ge!

Hakimu : Enhee!
Bibi Kizee: Kila akikata, na mimi najibu!

Hakimu: Sasa tatizo lilokuleta hapa mahakamani ni nini?
Bibi Kizee: Ajenge ule mlango aliouvunja na achukue funguo za akiba...!!!
Watu aghaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!! !!!!!!!!!!.
Hakimu; CASE DISMISSED!!!!!!!!!!!!!!!


Bibi akate rufaa, uwenda akashinda kesi kutokana material fact ya kasi yenyewe pia na medula oblingata ya bibi ipo insane.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Jamaa noma kamnogesha kibibi
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
6
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 6 33
Mwanangwa ahsante kwa kunifurahisha !
 

Forum statistics

Threads 1,238,329
Members 475,877
Posts 29,316,372