Kisusi Mohammed
JF-Expert Member
- Aug 10, 2009
- 563
- 473
Habari za majukumu wanajamvi,
Ninauza scooter yangu yenye specifications zifuatazo:
Imetengenezwa mwaka 2000, Japan
Make yake ni Honda
Model ni Scooter, Scoopy
Ina 125Cc
Imetembea 25,000 Kilometres
Ina usajili na imelipiwa kodi zote. Namba yake ni BDR
Kwa anayehitaji anicheki kwa namba ya mkononi 0768 111 123 (sms, call au whatsapp)
Ahsanteni
Ninauza scooter yangu yenye specifications zifuatazo:
Imetengenezwa mwaka 2000, Japan
Make yake ni Honda
Model ni Scooter, Scoopy
Ina 125Cc
Imetembea 25,000 Kilometres
Ina usajili na imelipiwa kodi zote. Namba yake ni BDR
Kwa anayehitaji anicheki kwa namba ya mkononi 0768 111 123 (sms, call au whatsapp)
Ahsanteni