Beware when having SEX!

Beware when having SEX!

FirstLady1 moyo umetulia kugundua kumbe upo...usije ukawa unalinda mipaka huko kusini....watu wanawinda boti na ndege,khaa!

Nipo Ndahani sema kila siku zinavyoenda ndivyo majukumu yanaongezeka...
Hope hapa ni salama kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Sijui sasa wewe Eritica unataka kuelekea wapi huko??

Hivi hata vibogoyo kama Babu DC bado wanaweza kualikwa kwenye party ya nyama choma??

No way....tuache tujipumzikie kwa salama badala ya kujitafutia RIP ya kupasuka aorta kama wale wazee wanaopumzikaga ghafla tena baada 10.30pm!!


Babu DC!!

Babu DC nan kakwambia zawadi ninazo aina moja?

ww njoo hata kama kibogoyo nasaga nyama. mwaaaah!
 
Oooh sweet nipo hapa mamito...naangalia angali hali yako iwe njema. Mambo mengine ntayafanya kwa siri kabisa, don't worry


:wacko: :shock: :biggrin: :A S-heart-2: :whoo: :hug: :mwaaah: siamini yaaaaaani!
 
Ha ha ha haaaaaaa Erotica wewe ni zaidi ya wote! Yaani picha ya ultra sound inaonesha watoto wameshavaa nguo! Ma pose ya nguvu na unywele wa haja! Halafu tumbo lako ni la aina gani? maana naona kuna hadi msitu na toy! MziziMkavu nielekeze ilipo clinic yako nami nifanye ultra sound huenda natembea na magorofa tumboni!


teh teh teh. mamito unadhani basi clinic iko mbali basi?

ipo tu hapo jf doctor, mambo yote pale kila liungojwa latibiwa.

wanavifaa ambavo vinatabiri na kuweza toa picha ya future, ndio mana hao pachaz umeona.
 
Babu DC nan kakwambia zawadi ninazo aina moja?

ww njoo hata kama kibogoyo nasaga nyama. mwaaaah!

Nashukuru sana Erotica kwa roho yako nzuri ya kutaka kuwapunguzia tension hata wale tuliopitwa na wakati!!

Ila naomba nikujulishe tu kuwa hata kwa kutumia caterpillar kwako siwezi kuja....Najipenda mie!!

Babu DC!!
 
KLINTON.jpg
Its human nature....
 
Wadogo huwa ni watundu wanasikia kila kitu in those thin wall of yours,
hapa bahati hawajaona wamesikia. wanajua sex syle ya kokroach death na kuwa
mwanaume anakuwa juu, ila hawajui juu wapi. teh teh teh.

hapa bora tu muwape hili darasa mapemaaaaa
 
teh teh teh. mamito unadhani basi clinic iko mbali basi?

ipo tu hapo jf doctor, mambo yote pale kila liungojwa latibiwa.

wanavifaa ambavo vinatabiri na kuweza toa picha ya future, ndio mana hao pachaz umeona.

Kama huko madaktari huwa hawagomi itabidi niende.
 
Back
Top Bottom