Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

Agree, most of them cheat. Nimewahi sema nikapondwa Na wadada wanaojitia moyo kuwa nikimkuta mpenzi/MUME wangu kacheat namuacha... Sijui wataacha wangapi?
 
Agree, most of them cheat. Nimewahi sema nikapondwa Na wadada wanaojitia moyo kuwa nikimkuta mpenzi/MUME wangu kacheat namuacha... Sijui wataacha wangapi?

Kwani kuna limit? Nani anahesabu?
 
Yeahhhh.
So. . . Ntathibitishaje?

Yup..haiwezekani na ndiyo maana uaminifu wa kimapenzi hubaki kuwa ni siri ya mtu moyoni na kwenye nafsi yake!

Habari za kutaka kuzungumzia wengine na kuwanyooshea vidole kwamba wao ndiyo wanaongozo kwenye uzinzi ni jaribio mfu na lisilo na matunda yoyote kwani hakuna anayejua.
 
Negative hombre.Not all men are cheaters hiyo naweza kukuhakikishia kwa sababu am the living proof and i do brag about it.
Hapo umeanza na usemi 'men by nature' hakuna kitu kama hicho.
Boflo kwanza tunaanza na hiyo picha uliyoweka hapo juu.Hapo cheater ni mke kwa sababu mume wake amemfuma na huyo third person.Kwa hiyo both men and women do cheat but not all of them.Comprendre??
 
.....cheating cku izi its like a game.... It hardly takes 30 mins to finish the game....then everybody get along with his/her business....
Na akirud home mshawasha kama kawa....

I know this is embarassing kwa wenye ndoa.... Jus face it....
 
Yup..haiwezekani na ndiyo maana uaminifu wa kimapenzi hubaki kuwa ni siri ya mtu moyoni na kwenye nafsi yake!

Habari za kutaka kuzungumzia wengine na kuwanyooshea vidole kwamba wao ndiyo wanaongozo kwenye uzinzi ni jaribio mfu na lisilo na matunda yoyote kwani hakuna anayejua.
Inawezekana bana. . .
Kama mtu yuko open na hamna zile boundaries za "privacy" ni rahisi sana kuthibitisha kama "ni" au "sio" cheater.

Kuzungumzia watu wengine nayo ni rahisi kwa kiasi fulani maana wanaonekana. Ila sio sahihi kuamulia kundi fulani kwamba wao wote ni cheaters.
 
Yes and the reason is hawataki kuepuka vishawishi.., and for most sex is just sex (no need to be emotionally attached), and they always think they will never get caught. Lakini its all in the mind na kuna a good number ambao hawacheat. Nadhani sababu 'It takes two to Tango' Tungesema a good number of people in relationship cheat, sababu unless you are doing it with a prostitute both the man and woman in action are all cheaters

Hee kumbe akiwa prostitute anakuwa sio mwanamke tenaaaaa........mashikolo
 
Asante Mnyama Hatari.

Ndio maana mie mambo ya nani anacheat na nani hacheat huwa siyazungumzii sana.

Kuna watu wanaonekana waaminifu lakini wanacheat kwa siri hata ukiambiwa huamini.


Wengine wameenda mbali na kutafuta justification ya kwanini wanacheat.

Mwisho wa siku mie huwa naona uaminifu ni kama dini, ni aidha uwe muumini au usiwe muumini wa uaminifu.

Kwa anayeamini katika uaminifu atabaki kuwa mwaminifu daima haijalishi mazingira.

Kwa asiyeamini uaminifu, akipata sababu tu basi anavunja uaminifu.

Yup..haiwezekani na ndiyo maana uaminifu wa kimapenzi hubaki kuwa ni siri ya mtu moyoni na kwenye nafsi yake!

Habari za kutaka kuzungumzia wengine na kuwanyooshea vidole kwamba wao ndiyo wanaongozo kwenye uzinzi ni jaribio mfu na lisilo na matunda yoyote kwani hakuna anayejua.
 
Asante Mnyama Hatari.

Ndio maana mie mambo ya nani anacheat na nani hacheat huwa siyazungumzii sana.

Kuna watu wanaonekana waaminifu lakini wanacheat kwa siri hata ukiambiwa huamini.


Wengine wameenda mbali na kutafuta justification ya kwanini wanacheat.

Mwisho wa siku mie huwa naona uaminifu ni kama dini, ni aidha uwe muumini au usiwe muumini wa uaminifu.

Kwa anayeamini katika uaminifu atabaki kuwa mwaminifu daima haijalishi mazingira.

Kwa asiyeamini uaminifu, akipata sababu tu basi anavunja uaminifu.

Maelezo mazuri sana ngoja nikugongee 'like'.Swali kwako Kongosho wewe unacheat? No or Yes?
 
Back
Top Bottom