Mkuu Sio kweli kwamba all Men Cheat.., lakini ukweli ni kwamba ukijiweka kwenye vishawishi au ukiendekeza kwenda maeneo fulani na kujiweka kwenye mazingira hatarishi basi utacheat..
Ila kama ukiepuka vishawishi na kuwa karibu na partner wako.., hautapata muda wala mawazo ya kucheat.., "Idle Hands Are The Devil's Tools", mkuu kama wewe haupo busy, hakuna hobbie ya kuku-keep busy au labda kushare interest na partner au issue zinazokusumbua kichwa (au hobbie za kupass time, reading mazoezi n.k.) Definitely akili yako na mwili wako utakutafutia cha kufanya.
Sisemi kwamba kuna wanaume ambao hawana tamaa,(of course kila binadamu anatamani hata mwanamke pia) ila wapo ambao wanaona its not worth it.., na wanajua ukilamba asali jitayarishe kuchonga mzinga.