Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

Game iko sawa sawa some men cheats every tym,,and some women cheats when they get chance to,,ukinipa oppotunity ya kucheat ahhhaaa naomba isitokee
 
Inawezekana bana. . .
Kama mtu yuko open na hamna zile boundaries za "privacy" ni rahisi sana kuthibitisha kama "ni" au "sio" cheater.

Kuwa huru na wazi hakumaanishi mtu siyo mzinifu. Mtu anaweza kabisa akawa mzinifu na muwazi vile vile. Hivi kama mwenza wako anatumia muda wake wa lunch, kwa mfano, kucheat na mfanyakazi mwenzie na wakakubaliana kuwa hakuna kubugudhiana kwa simu wala njia ingine yoyote ile wakiwa makwao kwa sababu hawataki wenza wao wastukie chochote, wewe mwenza uliye nyumbani utajuaje?

Maana mwenzio akija nyumbani ni business as usual...hakuna suspicious phone calls wala nini. Simu yake kugusa ni rukhsa...hata uichukue uende nayo gengeni ni rukhsa.....lakini J'tatu ikifika mwenzio akienda kazini anakutana na huyo mzinifu mwenzake na wanaendeleza libeneke. Utajuaje hapo?

Ndiyo bado nasema uaminifu ni siri ya mtu moyoni! Watu kucheat si lazima wapange ki-date wakutane kwenye gesti au kupigiana simu na kuandikiana barua pepe wala kupeana like JF ama fesbuk.

Kuzungumzia watu wengine nayo ni rahisi kwa kiasi fulani maana wanaonekana. Ila sio sahihi kuamulia kundi fulani kwamba wao wote ni cheaters.

Wanaonekana wakingonoka au? Manake nijuavyo mimi kwa kiasi kikubwa watu hungonoka wakiwa faragha ingawa siku hizi wapo ambao hungonoka kwenye vibajaji pia.
 
ha ha ha ha, kabla sijajibu naomba kuuliza hili.

Kama A yuko single afu akawa na mahusiano na B, wakati B tayari yuko kwenye mahusiano mengine yanayofahamika, je na A anacheat??

Maelezo mazuri sana ngoja nikugongee 'like'.Swali kwako Kongosho wewe unacheat au haucheat? No or Yes?
 
ha ha ha ha, kabla sijajibu naomba kuuliza hili.

Kama A yuko single afu akawa na mahusiano na B, wakati B tayari yuko kwenye mahusiano mengine yanayofahamika, je na A anacheat??
Na mimi nikuulize, huyo A anajua B ana mahusiano mengine au laa?
 
Ndio, unaweza kuji-cheat mwenyewe pia.

Mfano uko single na umeamua kutulia hadi umpate partner anayeelekea kuwa serious kimahusiano.

Hapo kati kati nguvu za mwili zinazidi na unaamua kufanya =ne night stand'
tayari hapo umeshaji-cheat mwenyewe lol

mimi sina wa kumcheat, labda nijicheat mwenyewe.
 
ha ha ha ha, kabla sijajibu naomba kuuliza hili.

Kama A yuko single afu akawa na mahusiano na B, wakati B tayari yuko kwenye mahusiano mengine yanayofahamika, je na A anacheat??

A anafanya kama Husninyo anacheat kisela.
 
It takes two tango.

So if most men cheat so do most women. Period, end of story.

Mnyama Hatari

Not neccessarily . The tangling two can be made up of a cheating man, and a single lady! Such coupling obvioulsy nullifies bolded portions the above, wouldnt you say?????:A S 39:
 
Mnyama Hatari

Not neccessarily . The tangling two can be made up of a cheating man, and a single lady! Such coupling obvioulsy nullifies bolded portions the above, wouldnt you say?????:A S 39:

No, I wouldn't say so unless you qualify it with the ignorance of the single lady about the relationship status of the cheating man.
 
Hivi mzinifu na cheating zina maana sawa?

Mfano, kama hamjaoana ndoa halali nyote ni wazinifu bila kujali kuna anayetoka nje ya mahusiano hayo. Ni kweli hapa?

Kama mko kwenye mahusiano na mmoja akaenda nje ya hayo mahusiano ya wawili anacheat na kuzini, ni kweli?

Basi naye huyo ni mzinifu asilimia 100. Hakuna udhuru.
 
Bajaj? Duuuh wakitoka hapo wanahitaji masaji...lol!

Wala sitanii aisee. Ukitaka kujua habari kama hizi basi soma tabloids za Global Publishers. Na ni habari za kweli na wala si udaku maana jamaa hutoa na ushahidi wa picha kabisa!

Juzi juzi kuna mdada mjazito (mke wa mtu) alifumaniwa akifanya mapenzi kwenye kibajaji maeneo ya Kijitonyama na ushahidi wa picha ulikuwepo. Picha moja ilimuonyesha akijitahidi kutimua mbio huku kashikilia nguo yake ya ndani....sasa na lile tumbo unaweza ukajenga taswira yako mwenyewe ilikuwa ni kituko cha aina gani.
 
mimi sina wa kumcheat, labda nijicheat mwenyewe.
Husninyo mimi huwa nachukulia kumdanganya mwingine in the real sense unajidanganya mwenyewe maana huyo unayedhani unamdanganya hajua kuna version nyingine ya ulichosema lakini wewe ndo unajua...

Sasa hapo umejiongopea mwenyewe tu...upuuzi mtupu. Kama Mtu unataka kuwa mkweli kuwa mkweli kwa nafsi yako mwenyewe....
Lakini watu tunahangaika na 'ntaonekanaje? Ntafikiriwaje?'
 
Back
Top Bottom