Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

Call me naive or what, u might be right!

Kwangu mimi kuwa na uhusiano na watu 2 at per, ishanishinda. As much as sipendi kumdanganya mtu, sipendi kujidanganya pia. So if is not working with X nitamove on to Y na if it won't work at all nitakuwa peke yangu!

Siwezi cheat kama njia ya kunipunguzia maumivu coz hubby anacheat. I will end up more frustuated!


Mmmmm! Uwudesi Khu!
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Aisee wewe utakuwa unachiti sana bana. Mimi nataka jiko la peke yangu siyo kila mtu anapikia. Sufuria yangu halafu kila mtu anaingiza mwiko wake! Ebo!


am real, sifekishi.. unataka niwe naji pretend? ukweli ni kuwa kama mwiko wako

utajuwa kuutumia kwenye surufuria langu, mbona mm mtulivu sana? alafu surufia la size wala hutumii nguvu ati.
 
All of them??:A S-omg: acha bana yani hata mimi umeniwekamo? pliiiiiiiiiiiz
 
Mtoa mada kaldinali,ahsante sana kwa uzi huu,ujue ulichofanya ni kurusha jiwe gizani,ambao limewagonga nshawajua wote,wa kike na wa kiume,naendelea kuwahesabu,again thanks.
 
Sikubali na sintamfundisha binti yangu hivyo!

Some men and some women cheat, they might be the majority but there is a good number which don't and l will go for the ones who don't cheat, coz l don't cheat!

Umesema utaenda kwa asiye cheat,,vp ana alama usoni!?
rember human are vry complex being
 
Sijui ni premature announcement of findings or uvivu wa kuendelea na research but someone did not do their homework here
 
ondoa neno ALL MEN ili baadhi ya wanawake kuendelea kujipa moyo kuwa waume wao hawa cheat!

Siyo suala la kujipa moyo andishile, ni kweli wapo wanaume ambao hawacheat!
 
Daaah!

Ndugu zangu wanaume samahani sana wakuu. Nimegundua kuwa nimevunja one of men's most important omerta code of silence kwa kuwaambia wanawake moja ya siri zetumuhimu. Kabla hamjanifukuza humu JF kama Mnyika alivyofukuzwa bungeni nachukua nafasi hii kufuta kauli yangu.

Ndugu wanawake sisi wanaume ni watu waaminifu sana na huwa hatuwacheat. Tabia hizo zakishenzi sisi huwa hatufanyi kabisa. Wanaume wengi tuna tabia za uaminifu na ni monogamists by nature. Hata uncle wetu Jakaya na Makamu wake ni monogamists.
 
Mjomba acha uongo.
Data zako ulizo nazo haziko reliable.
Research gani hiyo iletayo asilimia mia (100) ya jambo unalotaka.
Kukulia kwako katika familia ambayo mzazi wa kiume anacheat siyo kwamba kila mmoja yuko hivyo.
UNGESEMA hivi, katika ukoo wenu wanaume wote wanacheat.
Njoo ufanyiwe Maombi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
oh mama, sweeping generalization, nimeona wanawake wanaocheat na wanaume wanaocheat as well, kwa sabab tofauti, ila ninawafaham pia wanaume na wanawake ambao ni waaminifu, kwenye mahusiano yao, so kwa hlo tu sikubaliani na ww, nnajua idad kubwa ya wanaume wanacheat bt siyo wote, so naomba ufute au ubadili kaauli yako {all men) then tuendelee na mada
 
Uko sahihi mkuu! Ila kuna mijitu itabisha hapa mpaka basi. Nimewahi kusema huko nyuma nikashambuliwa balaa. Eti anasema nikiona MUME wangu Anacheat namwacha, sasa sijui ataacha wangapi? Ni jambo la kukubali Na kuangalia nini Cha kufanya, ili kudhibiti uchitiji huu.
 
Back
Top Bottom