Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

Besides sex, these are other Reasons to Why Men cheat...

hapo ndo ninapoona mm kuwa SINGLE BOY sijakosea yaan kupendana mwisho siku moja!

Mpaka lini au ndo unavyojishauri kuwa single ni mwisho wa matatizo na je huyo wa ksiku moja ushajua jana yake alikuwa kwa nani na ukimwacha anaenda kwa nani na alikotoka amekuletea nini
Mkuu KIBANGA ampiga mkoloni mbona hujatoa solution mkuu nini kifanyike sasa
 
Last edited by a moderator:
Mpaka lini au ndo unavyojishauri kuwa single ni mwisho wa matatizo na je huyo wa ksiku moja ushajua jana yake alikuwa kwa nani na ukimwacha anaenda kwa nani na alikotoka amekuletea nini
Mkuu KIBANGA ampiga mkoloni mbona hujatoa solution mkuu nini kifanyike sasa

hahaaaa mbona umenichekesha mia Mr Rocky
 
Last edited by a moderator:
Mpaka lini au ndo unavyojishauri kuwa single ni mwisho wa matatizo na je huyo wa ksiku moja ushajua jana yake alikuwa kwa nani na ukimwacha anaenda kwa nani na alikotoka amekuletea nini
Mkuu KIBANGA ampiga mkoloni mbona hujatoa solution mkuu nini kifanyike sasa
yap! nimekusoma ila siku hz wasichana wamezidi kulalamika hadi wanaboa!
unapokuwa SINGLE BOY yaan upo huru sana utakapojisikia unatafuta unachapa halafu kila mtu aende na ustarabu wake!
HAKUNA MAPENZI SIKU HIZI........!!!!
 
Last edited by a moderator:
yap! nimekusoma ila siku hz wasichana wamezidi kulalamika hadi wanaboa!
unapokuwa SINGLE BOY yaan upo huru sana utakapojisikia unatafuta unachapa halafu kila mtu aende na ustarabu wake!
HAKUNA MAPENZI SIKU HIZI........!!!!

unachapa nini!!!!!!!!!sijui ndo nazeeka nashindwa kuelewa hiki kiswahili kabisaaa
 
yap! nimekusoma ila siku hz wasichana wamezidi kulalamika hadi wanaboa!
unapokuwa SINGLE BOY yaan upo huru sana utakapojisikia unatafuta unachapa halafu kila mtu aende na ustarabu wake!
HAKUNA MAPENZI SIKU HIZI........!!!!
Godfrey Jackson naamini unaelewa madhara ya hayo uyasemayo na unavyosema wasichana wamezidi kulalamika wanamlalamikia nani kama sio mtu kama wewe ambaye huwa huwaonyeshi mapenzi na unachokitafuta ni wakuonyeshe mapaja yao na then umalize shida zake uchape mwendo
kama hujawaonyesha mapenzi ya kweli wataachaje kulalamika kama mtu mwenyewe wewe ni wa kulala nao leo kesho huna mpango nao utafikiri wataacha kulalamika
Hebu kuwa serious na mmoja na then uje useme hapa na nazidi kuamini kuwa may be ujana ndo damu yako inachemka na ndo maana unajiona bado unaweza kuwachezea na kuwadump na subiri siku yako watakapokuamulia
 
Last edited by a moderator:
kama tulikuwa twaenda Moro basi mie umeniacha Kibamba.......

ha! ha! ha! ha! ha!
ni kufanya mapenzi unataka kuniambia hujakutana na hii misemo!
1.anyong' anyong'
2.chapa ilale
3.mikasi
4.kutom....ba
5.wali nyama
 
Godfrey Jackson naamini unaelewa madhara ya hayo uyasemayo na unavyosema wasichana wamezidi kulalamika wanamlalamikia nani kama sio mtu kama wewe ambaye huwa huwaonyeshi mapenzi na unachokitafuta ni wakuonyeshe mapaja yao na then umalize shida zake uchape mwendo
kama hujawaonyesha mapenzi ya kweli wataachaje kulalamika kama mtu mwenyewe wewe ni wa kulala nao leo kesho huna mpango nao utafikiri wataacha kulalamika
Hebu kuwa serious na mmoja na then uje useme hapa na nazidi kuamini kuwa may be ujana ndo damu yako inachemka na ndo maana unajiona bado unaweza kuwachezea na kuwadump na subiri siku yako watakapokuamulia

ni kama mwezi hv umepita rafiki yangu aliopoa mke wa mtu wakaenda gesti katikati ya gemu mumewe akapiga simu alichojibiwa "chakula nimekifunika kwenye kabati mimi nitachelewa kurudi nipo kwa shangazi nimekuja kumtembelea"
just imagine kuna mapenzi ya kweli hapo!!!
 
Last edited by a moderator:
ni kama mwezi hv umepita rafiki yangu aliopoa mke wa mtu wakaenda gesti katikati ya gemu mumewe akapiga simu alichojibiwa "chakula nimekifunika kwenye kabati mimi nitachelewa kurudi nipo kwa shangazi nimekuja kumtembelea"
just imagine kuna mapenzi ya kweli hapo!!!

unajuaje kama mwanaume ni kimeo mkuu Godfrey Jackson maana tusilaumu upande mmoja
kama we mwanaume ni kimeo huna mapenzi ya kweli na humfikishi mwanamke wako humtimizii haja zake na zaidi wewe ni kero kwa mkeo lazima atatoka
Ndoa sio simple kama kutoa na kujumlisha mkuu ni muendeleozo wa mengi ndo maana ikaitwa taasisi ya ndoa
hatukatai pande zote mbili kwenye taasisi ya ndoa ni majangga ila usikimbilie kujipa matumaini kuwa nitakuwa single muda wote upo muda utafika na utaingia tuu na ukishindwa kutimiza lengo halisi watamuopoa mke wapo pia
 
Last edited by a moderator:
unajuaje kama mwanaume ni kimeo mkuu Godfrey Jackson maana tusilaumu upande mmoja
kama we mwanaume ni kimeo huna mapenzi ya kweli na humfikishi mwanamke wako humtimizii haja zake na zaidi wewe ni kero kwa mkeo lazima atatoka
Ndoa sio simple kama kutoa na kujumlisha mkuu ni muendeleozo wa mengi ndo maana ikaitwa taasisi ya ndoa
hatukatai pande zote mbili kwenye taasisi ya ndoa ni majangga ila usikimbilie kujipa matumaini kuwa nitakuwa single muda wote upo muda utafika na utaingia tuu na ukishindwa kutimiza lengo halisi watamuopoa mke wapo pia

nijuavyo mimi mapenzi ni kuvumiliana na kurekebishana sio busara kutoka nje ilihali ulishaapa kiapo kikali kuwa mtavumiliana na kuonyana!
 
Last edited by a moderator:
nijuavyo mimi mapenzi ni kuvumiliana na kurekebishana sio busara kutoka nje ilihali ulishaapa kiapo kikali kuwa mtavumiliana na kuonyana!
Mkuu Godfrey Jackson kama wewe ambaye hujaijua ndoa yanakushinda kuvumilia malalamiko ya hao unaowapata unajustfy kuwa single hebu imagine kwenye ndoa inakuwaje
Sawa nakubaliana na wewe mapenzi ni kuvumiliana na ndoa ili idumu yapaswa kuvumiliana na kuonyana na kurekebishana kila siku hapo umesema
 
Last edited by a moderator:
Godfrey unaonekana bado ni kijana na hayo mambo yanatokana na umri tuuu ila sijui wanaume wote wangekua wanafanya hivo watoto wa mitaani wangekua wangap!
Utaacha tu lakini!!!:...
 
yap! nimekusoma ila siku hz wasichana wamezidi kulalamika hadi wanaboa!
unapokuwa SINGLE BOY yaan upo huru sana utakapojisikia unatafuta unachapa halafu kila mtu aende na ustarabu wake!
HAKUNA MAPENZI SIKU HIZI........!!!!

we subiri siku utakavyokuja kuomba ushauri jf wa kuwa utaishije kwa matumaini!!
 
unachapa nini!!!!!!!!!sijui ndo nazeeka nashindwa kuelewa hiki kiswahili kabisaaa

Usimshangae yeye si alijua mapungufu yake akaja na mwendo wa ngeri nyie mkamrejesha lazima lazima Tanzania akikosea msimlaumu nyinyi chukulieni poa labda alimanisha babu kumchapa bibi na mkongojo wake huku bibi akifanya kinyume cha kulia!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom