Freema Agyeman
JF-Expert Member
- Mar 3, 2011
- 3,666
- 3,533
I love this....lol!
you must love it because that is the way it is. Nimemdhibiti na kakubaliwa kudhibitiwa.
I love this....lol!
Nilitaka tu kujua kuwa alikuwa anacheat au lah...
Geeez, sasa hapo mtu na mimba yake na bado anakitembeza, kisha turudi tuseme wanaume wote wanacheat....!!!!!!!
Nimeipenda kwa kuwa mie hiyo ni imani yangu pia....Kongosho kasema innocent till proven guilty.you must love it because that is the way it is. Nimemdhibiti na kakubaliwa kudhibitiwa.
Mbona hiki si kitu cha kushangaza jamani. Si wanaume si wanawake cheating is part of human nature. Na kama uko kwenye penzi then mwenzio anaku cheat haimaanishi kama hakupendi bali ana exercise rights/starehe zake ambazo anazikosa kwako. Kuna wengine wanapenda kufila lakini wanashindwa omba **** wake zao hivyo ulazimika kwenda nje; na wengine wanapenda kufilwa wanashindwa kuwaomba waume zao wawa sodomize. Niwaulize wana JF wenzangu; hamjawahi ona mtu ana bonge la wife lakini nje ana hawara hata marehemu Remmy anaonekana afadhali? Hii yote inatokana na kutoridhika na yule uliyenaye na huwezi mwacha kwa sababu zako za msingi, kwani starehe ya dunia ni kula na kuliwa na yule akuridhishaye kitandani si umpendaye. Kumbukeni, mara nyingi penzi linanoga mwanzoni then mkishaanza zoeana ile hamu ya penzi hutoweka, so it's very common mtu kusalitiwa kwenye penzi. Kilichobaki tu hapa ni kujikinga wakati unapotoka nje ya ndoa yako kwani utakapoenda kichwa kichwa huyo unaye dooo naye yuko ana doo ama analiwa na wengine wakati wewe haupo, tena kavu kavu, patamu hapo! Tukichukulia mademu wa hapa home ambao wengi ni ma lose balls, kwa kweli hali inatisha na ndiyo maana mtu inabidi kujikinga. Kwa hiyo hili suala la wanaume wote wana cheat ni kweli ila pia idadi kubwa ya kina mama iko hivyo hivyo. Tupo sawa ama tunashindana.
Very true...Cheating has no boundaries. Anyone can cheat and anyone can be a victim be it men, women, white, black, brown, yellow, Jew, gentile, atheist, theist, etc.
Poa nimekusoma unacheat kisela..
If you are single and you engage in a sexual relationship with a married man or woman knowing full well about his or her relationship status i.e. already spoken for, then you are as much a cheater as he/she is.
you must love it because that is the way it is. Nimemdhibiti na kakubaliwa kudhibitiwa.
If you are single and you engage in a sexual relationship with a married man or woman knowing full well about his or her relationship status i.e. already spoken for, then you are as much a cheater as he/she is.
Unamcheat nani sasa, wakati hujampromise yoyote kuwa utakuwa faithful kwake mpaka kifo kiwatenganishe!
Husninyo mimi huwa nachukulia kumdanganya mwingine in the real sense unajidanganya mwenyewe maana huyo unayedhani unamdanganya hajua kuna version nyingine ya ulichosema lakini wewe ndo unajua...
Sasa hapo umejiongopea mwenyewe tu...upuuzi mtupu. Kama Mtu unataka kuwa mkweli kuwa mkweli kwa nafsi yako mwenyewe....
Lakini watu tunahangaika na 'ntaonekanaje? Ntafikiriwaje?'
Ngoja niangalie kama kuna vipiga chabo. Kuna vimjamaa huku bila kupiga chabo vikojoleo vyao havisimami. Watatuharibia stimu wakati tunapiga miti na kushushia na biya.
If you are single and you engage in a sexual relationship with a married man or woman knowing full well about his or her relationship status i.e. already spoken for, then you are as much a cheater as he/she is.
duh! Hiyo mpya.
Ndio, unaweza kuji-cheat mwenyewe pia.
Mfano uko single na umeamua kutulia hadi umpate partner anayeelekea kuwa serious kimahusiano.
Hapo kati kati nguvu za mwili zinazidi na unaamua kufanya =ne night stand'
tayari hapo umeshaji-cheat mwenyewe lol
Whoa whoa whoa...nitaonekanaje nitafikiriwaje na nani? Niogope ili iweje! Nitamcheat nani wakati nipo mwenyewe? Kama imani yako ni ndogo juu ya watu basi usipende kuhukumu.
Utakuwa umemcheat aliyecheatiwa kwa kumsadia kucheat yule aliyemcheat!!!!!!!
Kila siku nawaambiaga watu hii makitu lakini wanabisha. Kuna kautafiti kengine nlikafanyaga nikagundua kuwa kama mwanaume hacheat basi mkewe anacheat. Nawasihi wanaume endeleeni kucheat responsiby ili wake zenu wasiwacheat. Atakayepinga au kuquote hii post lazima atakuwa cheater mzuri. Amina.
Husninyo kuna nondo mpya zimemwagwa hebu pitia hapo uone mambo.