Benyamin Netanyahu Kafa? Kama siyo mbona wanajieleza Sana

Benyamin Netanyahu Kafa? Kama siyo mbona wanajieleza Sana

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,469
Nawasalimu Kwajina la JF!

Naweka kiulizo kifupi japo hili swala limeulizwa sana lakini sioni jibu lilolkuwa wazi,
Swali nini kipo nyuma ya Uvumi wa mitandao ya kijamii Hasa ya Serikali ya Israel kuhusu uvumi wa Kifo cha Waziri Mkuu wa Israel Benyamin Netanyahau? Kwanini Nguvu kubwa imekuwa ikitumika kujibu uvumi huu?Tumeona video zaidi ya tatu zikimnukuu Waziri Mkuu Huyo akisema mimi nipo Mzima,! Lakini wakina AI Video analyst wanasema hii ni Ai kutoka katika Picha Halisi ya tarehe fulani imepigwa na camera aina fulani na katika location fulani,kitu kinachozidi kuibua hisia za watu kuwa yawezekana uvumi huo ni wakweli!
  1. Video ya kwanza ilikuwa ina vidole vingi zaidi ya itano ikaonekana (AI)
  2. Video hii ikaonekana yupo katika mgahawa akipata kahawa lakini kahawa imejaa pomoni na akinywa aipungui! (AI)
  3. Vide hii ilionekana pete ya ndoa ikipotea inarudi (AI)
  4. Sasa imekuja video akiongea na Balozi wa Marekani nchini Israel Bwana Mark ila anazidi kujitetea kuwa yeye ni mzima!
Swali langu Je ni kazi ya waziri Mkuu kujieleza kuwa yupo hai?Au ni kazi ya idaara ya habari ya Islael kuuleza umma wa wanaisrael kuwa Kiongozi wao yupo imara lakini si Waziri Mkuu kila mara kuunyesha kuwa yeye ni Mzima! Je nini kipo katika hili linaloendelea je nikuficha ukweli huyu Bwana kafa?/Hasa ukizingatia Trump anashangaa kuwa Iran imeweza kupiga maeneo mengi ya gulf ila akakata kusema kuwa Israel imepigwa na watu wengi wamefariki Israel!
Ukweli utajulikana kwani Hakimu Mzuri ni muda.
 
Pro.. Irani tunakazi kwelikweli. Netanyau anatunyima usingizi. Angalau tungeskia naye kafa (baada ya kuwauwa viongozi wetu wengi), tungeshangilia kweli.
 
Tuseme ukweli hii vita kufa kwa viongozi itaifanya isiishe mapema jambo amabalo litatuletea mtikisiko sisi upande wa kupokea vingi hasa Mafuta na misaada kutoka Nchi wafadhili. Tuombe Mungu wakubwa hawa wakubaliane mzozo uishe.
 
Kwa asilimia kubwa huyu jamaa kafa.
Kama angekua ana matatizo ya kiafya wangeshasema mbona alifanyiwagwa upasuaji takriban mara mbili na walisema!?
Ila kuhusu hili la sasa vizungumkuti vingi.
 
Nawasalimu Kwajina la JF!

Naweka kiulizo kifupi japo hili swala limeulizwa sana lakini sioni jibu lilolkuwa wazi,
Swali nini kipo nyuma ya Uvumi wa mitandao ya kijamii Hasa ya Serikali ya Israel kuhusu uvumi wa Kifo cha Waziri Mkuu wa Israel Benyamin Netanyahau? Kwanini Nguvu kubwa imekuwa ikitumika kujibu uvumi huu?Tumeona video zaidi ya tatu zikimnukuu Waziri Mkuu Huyo akisema mimi nipo Mzima,! Lakini wakina AI Video analyst wanasema hii ni Ai kutoka katika Picha Halisi ya tarehe fulani imepigwa na camera aina fulani na katika location fulani,kitu kinachozidi kuibua hisia za watu kuwa yawezekana uvumi huo ni wakweli!
  1. Video ya kwanza ilikuwa ina vidole vingi zaidi ya itano ikaonekana (AI)
  2. Video hii ikaonekana yupo katika mgahawa akipata kahawa lakini kahawa imejaa pomoni na akinywa aipungui! (AI)
  3. Vide hii ilionekana pete ya ndoa ikipotea inarudi (AI)
  4. Sasa imekuja video akiongea na Balozi wa Marekani nchini Israel Bwana Mark ila anazidi kujitetea kuwa yeye ni mzima!
Swali langu Je ni kazi ya waziri Mkuu kujieleza kuwa yupo hai?Au ni kazi ya idaara ya habari ya Islael kuuleza umma wa wanaisrael kuwa Kiongozi wao yupo imara lakini si Waziri Mkuu kila mara kuunyesha kuwa yeye ni Mzima! Je nini kipo katika hili linaloendelea je nikuficha ukweli huyu Bwana kafa?/Hasa ukizingatia Trump anashangaa kuwa Iran imeweza kupiga maeneo mengi ya gulf ila akakata kusema kuwa Israel imepigwa na watu wengi wamefariki Israel!
Ukweli utajulikana kwani Hakimu Mzuri ni muda.
Netanyahu ashakufa kitambo. Huyo unaemuona anajieleza ni mtu alievaa mask iliyotengenezwa mahususi kwa matukio kama haya endapo atatoka kiongozi mkubwa ameuwawa, anatafutwa mtu anavalishwa mask kwa muda, uongo unaendelea.

Mwisho wa siku baada ya vita kuisha, then mnatangaziwa kuwa Netanyahu alikufa kifo cha kawaida akiwa nyumbani kwake amepumzika. Baada ya hapo maazishi yanaandaliwa, na huo ndio unakuwa mwisho wa kazi ya huyo mvaa mask kumalizika.

Wewe angalia ngozi na muonekano wake ni tofauti na yule mwenyewe original.
 
Nawasalimu Kwajina la JF!

Naweka kiulizo kifupi japo hili swala limeulizwa sana lakini sioni jibu lilolkuwa wazi,
Swali nini kipo nyuma ya Uvumi wa mitandao ya kijamii Hasa ya Serikali ya Israel kuhusu uvumi wa Kifo cha Waziri Mkuu wa Israel Benyamin Netanyahau? Kwanini Nguvu kubwa imekuwa ikitumika kujibu uvumi huu?Tumeona video zaidi ya tatu zikimnukuu Waziri Mkuu Huyo akisema mimi nipo Mzima,! Lakini wakina AI Video analyst wanasema hii ni Ai kutoka katika Picha Halisi ya tarehe fulani imepigwa na camera aina fulani na katika location fulani,kitu kinachozidi kuibua hisia za watu kuwa yawezekana uvumi huo ni wakweli!
  1. Video ya kwanza ilikuwa ina vidole vingi zaidi ya itano ikaonekana (AI)
  2. Video hii ikaonekana yupo katika mgahawa akipata kahawa lakini kahawa imejaa pomoni na akinywa aipungui! (AI)
  3. Vide hii ilionekana pete ya ndoa ikipotea inarudi (AI)
  4. Sasa imekuja video akiongea na Balozi wa Marekani nchini Israel Bwana Mark ila anazidi kujitetea kuwa yeye ni mzima!
Swali langu Je ni kazi ya waziri Mkuu kujieleza kuwa yupo hai?Au ni kazi ya idaara ya habari ya Islael kuuleza umma wa wanaisrael kuwa Kiongozi wao yupo imara lakini si Waziri Mkuu kila mara kuunyesha kuwa yeye ni Mzima! Je nini kipo katika hili linaloendelea je nikuficha ukweli huyu Bwana kafa?/Hasa ukizingatia Trump anashangaa kuwa Iran imeweza kupiga maeneo mengi ya gulf ila akakata kusema kuwa Israel imepigwa na watu wengi wamefariki Israel!
Ukweli utajulikana kwani Hakimu Mzuri ni muda.
Screenshot_2026-03-18-05-47-19-342_com.twitter.android.jpg
Screenshot_2026-03-17-21-24-53-569_com.instagram.android.jpg
Screenshot_2026-03-17-20-57-24-705_com.twitter.android~2.jpg
Screenshot_2026-03-17-20-57-36-104_com.twitter.android~2.jpg
Screenshot_2026-03-17-20-56-11-865_com.twitter.android~2.jpg
Screenshot_2026-03-17-20-55-51-202_com.twitter.android~2.jpg
Screenshot_2026-03-17-21-23-19-141_com.instagram.android~2.jpg
 
Netanyahu ashakufa kitambo. Huyo unaemuona anajieleza ni mtu alievaa mask iliyotengenezwa mahususi kwa matukio kama haya endapo atatoka kiongozi mkubwa ameuwawa, anatafutwa mtu anavalishwa mask kwa muda, uongo unaendelea.

Mwisho wa siku baada ya vita kuisha, then mnatangaziwa kuwa Netanyahu alikufa kifo cha kawaida akiwa nyumbani kwake amepumzika. Baada ya hapo maazishi yanaandaliwa, na huo ndio unakuwa mwisho wa kazi ya huyo mvaa mask kumalizika.

Wewe angalia ngozi na muonekano wake ni tofauti na yule mwenyewe original.

Consiprancy theories tu mkuu, hata kwa Obama ilisemekanika ni wa mchongo lakini hadi sasa jamaa yupo...
 
Nawasalimu Kwajina la JF!

Naweka kiulizo kifupi japo hili swala limeulizwa sana lakini sioni jibu lilolkuwa wazi,
Swali nini kipo nyuma ya Uvumi wa mitandao ya kijamii Hasa ya Serikali ya Israel kuhusu uvumi wa Kifo cha Waziri Mkuu wa Israel Benyamin Netanyahau? Kwanini Nguvu kubwa imekuwa ikitumika kujibu uvumi huu?Tumeona video zaidi ya tatu zikimnukuu Waziri Mkuu Huyo akisema mimi nipo Mzima,! Lakini wakina AI Video analyst wanasema hii ni Ai kutoka katika Picha Halisi ya tarehe fulani imepigwa na camera aina fulani na katika location fulani,kitu kinachozidi kuibua hisia za watu kuwa yawezekana uvumi huo ni wakweli!
  1. Video ya kwanza ilikuwa ina vidole vingi zaidi ya itano ikaonekana (AI)
  2. Video hii ikaonekana yupo katika mgahawa akipata kahawa lakini kahawa imejaa pomoni na akinywa aipungui! (AI)
  3. Vide hii ilionekana pete ya ndoa ikipotea inarudi (AI)
  4. Sasa imekuja video akiongea na Balozi wa Marekani nchini Israel Bwana Mark ila anazidi kujitetea kuwa yeye ni mzima!
Swali langu Je ni kazi ya waziri Mkuu kujieleza kuwa yupo hai?Au ni kazi ya idaara ya habari ya Islael kuuleza umma wa wanaisrael kuwa Kiongozi wao yupo imara lakini si Waziri Mkuu kila mara kuunyesha kuwa yeye ni Mzima! Je nini kipo katika hili linaloendelea je nikuficha ukweli huyu Bwana kafa?/Hasa ukizingatia Trump anashangaa kuwa Iran imeweza kupiga maeneo mengi ya gulf ila akakata kusema kuwa Israel imepigwa na watu wengi wamefariki Israel!
Ukweli utajulikana kwani Hakimu Mzuri ni muda.
Ujinga nao kipaji
 
Waliochini wa Netanyau Iran imeshindwa kuua hata mmoja. Sembuse Netanyau?

Hayo Makombora ya Iran hata yangekuwa yanaipiga Tanzania yasingeweza kuua Kiongozi yeyote.

Yaani unajua kabisa Kombora linakuja lipo hewani zaidi ya saa moja ndipo lifike ulipo. Bado likuue?
 
Back
Top Bottom