Beny Mkapa kwenda Igunga jioni ya leo!


R

rito

Member
Joined
Apr 13, 2009
Messages
79
Likes
0
Points
13
R

rito

Member
Joined Apr 13, 2009
79 0 13
Benny Mkapa atafika igunga jioni ya leo kuwind up kampeni za ubunge. Hii ni kwamba bado CCM haijaridhishwa au imekaaje wadau..??
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,509
Likes
496
Points
180
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,509 496 180
imekula kwao.......wanadhani bado ana influence kwa usalama wa taifa na uwezo wa kuamuru tangaza huyu....piga yule ......
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,095
Likes
659
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,095 659 280
Imekula kwake anafikiri anaweza kututukana kama alivyofanya jangwani 2010 kwa kuwaita wapinzani KOKOTO.Athubutu aone cha moto safari hii Jembe Mbowe kasema waandae magereza ya kutosha na risasi za kutosha haibiwi mtu
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
ni kweli mkapa yupo huko au tetesi na uvumi?
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
96
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 96 145
maji shingoni, ikulu hakukaliki, Igunga hakuendeki, wanapatwa na mfadhaiko
 
R

Rugishar

Member
Joined
May 5, 2009
Messages
41
Likes
2
Points
15
R

Rugishar

Member
Joined May 5, 2009
41 2 15
Yaani!! Vijana wa CDM mawazo DUNI KABISA!!!! Sasa Mkapa akienda kuhitimisha kampeni kuna ubaya gani. Mbona Mbowe, Slaa, etc wote wapo Igunga.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,451
Likes
1,494
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified User
Joined Jun 24, 2011
7,451 1,494 280
imekula kwao.......wanadhani bado ana influence kwa usalama wa taifa na uwezo wa kuamuru tangaza huyu....piga yule ......
Asante mkuu nimekukubali
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Mkapa hana mvuto wa kisiasa, kidogo wamecheza pele kumpeleka Magufuli na January.
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
Mkapa kafanya kosa kubwa saba kujirudisha kwenye siasa,
bora ule ukimya wake, hii inaweza kula kwake siku za usoni
najua amekwenda Igunga sio kwa sababu ya ccm ila Dr Kafumu kwa sababu
ni moja ya majembe lake kulima maliasi za hii nchi,
hizi fadhila wanazolipana ndilo anguko lao
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
maji shingoni, ikulu hakukaliki, Igunga hakuendeki, wanapatwa na mfadhaiko
Ikiwa watashindwa, na wakishinda watakuwa wamepata somo kubwa mno kuliko hata la kujivua gamba.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Yaani!! Vijana wa CDM mawazo DUNI KABISA!!!! Sasa Mkapa akienda kuhitimisha kampeni kuna ubaya gani. Mbona Mbowe, Slaa, etc wote wapo Igunga.
Mkuu kuna fiorum za wapumbavu wenzako huko Michuzi Blog, maradii CCM, wajinga wenzio kule FB na kwingineko .Hapa tuko watu wa vyama vyote na si wote tunaopenda CCM hata kama mimi ni mwana CCM.JF kila mpenda mageuzi anakuja hapa na wala kujibu haya haina maana ni kijana wa Chadema punda wewe .Una post 17 unaleta akili za Kigwangala na Mkapa hapa ? Jifunze kwanza na kama huwezi tulia uone mijadala and stop name calling .Au unataka mie binafsi nikupigie yowe la Mwizi ufungiwe ?Jifunzeni kwenye mijadala vaeni uvumilifu names calling ni ujuha huu .Yaani kila anaye kataa mawazo ya CCM na matendo yao ni mwana Chadema ? Mbona kuna CUF nao wanakataa why you did not say vijana wa CUF ?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Mkapa kafanya kosa kubwa saba kujirudisha kwenye siasa,
bora ule ukimya wake, hii inaweza kula kwake siku za usoni
najua amekwenda Igunga sio kwa sababu ya ccm ila Dr Kafumu kwa sababu
ni moja ya majembe lake kulima maliasi za hii nchi,
hizi fadhila wanazolipana ndilo anguko lao
Labda ana hamu ya maovu yake yawekwe bayana ili anuke zaidi.
 
H

hahoyaya

Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
89
Likes
1
Points
0
H

hahoyaya

Member
Joined Apr 24, 2011
89 1 0
Huyu mzee kweli hata napoiona picha yake huwa nahic kutapika, mkapa ndie ametufiksha hapa tulipo.Kama co mkapa na kikwete asingekuwa raisi nchi hii,ni babe wake. kashfa zote nzito zote za mabilion ni wakati wake hilli ni jizi tu.Ningesema mengi naona huyu kibaka ngereja keshachukuwa umeme,mura....!
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Mkuu kuna fiorum za wapumbavu wenzako huko Michuzi Blog, maradii CCM, wajinga wenzio kule FB na kwingineko .Hapa tuko watu wa vyama vyote na si wote tunaopenda CCM hata kama mimi ni mwana CCM.JF kila mpenda mageuzi anakuja hapa na wala kujibu haya haina maana ni kijana wa Chadema punda wewe .Una post 17 unaleta akili za Kigwangala na Mkapa hapa ? Jifunze kwanza na kama huwezi tulia uone mijadala and stop name calling .Au unataka mie binafsi nikupigie yowe la Mwizi ufungiwe ?Jifunzeni kwenye mijadala vaeni uvumilifu names calling ni ujuha huu .Yaani kila anaye kataa mawazo ya CCM na matendo yao ni mwana Chadema ? Mbona kuna CUF nao wanakataa why you did not say vijana wa CUF ?
Mbona umekasirika umeambiwa ukweli siyo?

Mwache mwenzako atoe mawazo yake...huo ndio uhuru ulioletwa ccm..nyie cdm hata madaraka hamjapata mnaanza kuwanyima watu uhuru?

Itakuwaje mkipewa rungu..mungu aepushe!
 
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
156
Likes
0
Points
0
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
156 0 0
Mbona umekasirika umeambiwa ukweli siyo?

Mwache mwenzako atoe mawazo yake...huo ndio uhuru ulioletwa ccm..nyie cdm hata madaraka hamjapata mnaanza kuwanyima watu uhuru?

Itakuwaje mkipewa rungu..mungu aepushe!
CDM wakishika madaraka watashughulikia mafisadi na hawatamwoned mtu huruma
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Yaani!! Vijana wa CDM mawazo DUNI KABISA!!!! Sasa Mkapa akienda kuhitimisha kampeni kuna ubaya gani. Mbona Mbowe, Slaa, etc wote wapo Igunga.
napata tabu sana kuwaza uwezo wa kufikiria wa hawa vijana. Who is Mkapa!?. Naona hakuna tatizo kwenda Mkapa ndio maana timu nzima ya cdm ipo Igunga. Tujaribu kuondoa ushabiki wa kivyama tunapotoa maoni.
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Benny Mkapa atafika igunga jioni ya leo kuwind up kampeni za ubunge. Hii ni kwamba bado CCM haijaridhishwa au imekaaje wadau..??
Wakati ule sakata la DOWANS na RICHMONDI ndio limeanza kupamba moto na kumuhusisha Rais mstaafu kama mmoja wa wahusika wa karibu, Nakumbuka Ben Mkapa aliitisha kikao na waandishi wa habari, pale hakuruhusu maswali na hakusema maneno zaidi ya MIMI SIO MWANASIASA. Nashangaa kwa sasa Ushiriki wake katika siasa siku hadi siku unaongezeka, kama kasahau kauli yake naweza sema mzee huyu ANAZEEKA VIBAYA na Kama anakumbuka aliyoyasema basi KAFANYA MAAMUZI MAGUMU!
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,286
Likes
8
Points
135
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,286 8 135
Wanaigunga wameelewa maana ya vyama vingi. kwamba wanauhuru wa kuchagua mtu anayefaa na si kwa vitisho kutoka kwa watawala.CCM wameona mbinu ya kutangaza cdm magaidi imeshindwa, kuwatumia waislam nayo imekwama ,kununua shahada imeshindwa,kuingiza sukari imeshindwa pia, hawana jinsi lazima mkapa atumike bahati mbaya hajui kuwa siasa za sasa na za wakati wake ni tofauti.Vasco dagama yeye anataka kutumia hotuba ya mwisho wa mweza kutoa data feki za uchumi na mengineyo wakati watumishi serikalini hawajalipwa mishahara
 

Forum statistics

Threads 1,213,085
Members 461,948
Posts 28,466,458