Benson Bana: Hakuna haja ya elimu kura ya maoni

Benson Bana: Hakuna haja ya elimu kura ya maoni

Mzee wa nadhani.
Nilimkuta Mwanza wiki iliyopita amepanda bodaboda, almanusura nimzabue vibao kama kile cha Mwinyi.
 
Hakuna haja ya yakugaiwa nakalaAnafikir kila mtu ana accces nakupata hizo nakala ukienda kuulizia wanabana kwenye tovuti hamna hawa ndo wanataka kufunika kombe mwanaharamu apite.
 
Tangu lini Babu Warioba na Butiku wakawa wasafi kuliko NYERERE ambae mpaka anakwenda Kaburini aliamini ktk Serikali Mbili!
Babu Warioba bhana eti leo Mzee wa Busara ni Shee..eeddaaa....!!!

kwahio wewe katiba yote umeona suala serkali mbili tu.
 
Ukisikia unafiki basi ndio huu anaoufanya huyo Dkt. Nina uhakika anajua anachokisema si cha kweli.
 
Anastahili viboko vya masaburuni. Mjinga sana huyo. Anajiita Prof. nae.
 
Niko kwa gari wamefungilia TBC kuna huyu kada wa CCM Bensoni Bana anatoa ujinga kwa kusema hakuna haja ya elimu ya kura ya maoni kwani watanzania wana akili timamu, huu ni upuuzi sana tena kwa msomi kana huyu

Elimu kwa mpiga kura ipo kwa mujibu wa sheria wala sio kwa matakwa ya mtu, chama au kundi la watu fulani. Anayepingana na hilo anapingana na sheria, inabidi ashughulikiwe wakati ukifika.
 
Halafu tukisema UDSM ndio chanzo cha umaskini na shida zote za watanzania watu wanatoka povu. Nakuunga mkono Dr Bana wa UDSM, wewe ni think tank ya nchi yetu

Kama kweli wasomi wamefikia hapa nashauri usomi wa aina hiyo uitwe intellectual masturbation!
 
Niko kwa gari wamefungilia TBC kuna huyu kada wa CCM Bensoni Bana anatoa ujinga kwa kusema hakuna haja ya elimu ya kura ya maoni kwani watanzania wana akili timamu, huu ni upuuzi sana tena kwa msomi kana huyu

Dr Benson Alfred Bandio Rugim-BANA; aka Dr Benson Bana; kama anavyojulikana hapa Tanzania; Msomi aliyeamua kusigina maadili ya taaluma yake na kuukana uwezo mkubwa wa kufikiri alionao ili kulinda maslahi binafsi; Msomi-Tumbo huyu?! More often than not tafakuri zake huniacha nikiwaza ni kitu gani kilichomsibu kijana huyu?! na sielewi vyopmbo vya habari vinamkaribisha huyu poor msomi kwa nini!
Dr Bana umekuwa muumini na tarumbeta kwa mambo yote yanayowaudhi watanzania; hususani wasomi na middle class yote; umeamua "kuwafia" mahafidhina; mafisadi, majangili, wahujumu, wala rushwa; makatili; wadokozi wa raslimali za umma wote wa nchi hii kwa kuibeba CCM kiasi hicho?! huna macho wala masikio; hujui tena jema na baya!?; wewe ni tumbo lako tuuu?!

The late Profesa Seith Chachage and Dr Sengondo Mvungi; RIP true Icons of patriotism; must be reeling in their graves!!

If this country had to depend entirely on the likes of this dr. Bana; OMG!! can not imagine where we would be??!! gutter; dump; sewerage; grave; exile; or where??!


dr bana; for those of us who happen to know you; the word Disappointed is a grave understatement of how we feel about you; sincerely we are Ashamed of your deeds and utterances.
 
Nafikiri ni mmoja wa wapotoshaji waliotukuka katika dunia iliyobaki. Hivi watanzania walifanya makosa kumsomesha kwa kodi zao? Na kwenda kinyume na matakwa ya walio wengi ni sehemu ya malipo kwa waliomsomesha? Ingekuwa nchi jirani angeshabadilishwa jina huyu. Hana maana hata kidogo. Hajui elimu haina mwisho?
 
Anastahili viboko vya masaburuni. Mjinga sana huyo. Anajiita Prof. nae.
 
Kama taarifa ya habal watanzania hawaangalii muda ukifika waki buisy na Diamond, itakuwa vitabu vya katiba,?? Tuachen kupoteza muda,watanzania wengi hufanya mambo bila kufikili, angalua wavuta bangi sasa wamejaa bungen utasema mpiga kula alipata muda wa kufikil kabla hajapiga kula!?
 
Back
Top Bottom