Benson Bana: Hakuna haja ya elimu kura ya maoni

Benson Bana: Hakuna haja ya elimu kura ya maoni

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Posts
2,400
Reaction score
1,019
Niko kwa gari wamefungilia TBC kuna huyu kada wa CCM Bensoni Bana anatoa ujinga kwa kusema hakuna haja ya elimu ya kura ya maoni kwani watanzania wana akili timamu, huu ni upuuzi sana tena kwa msomi kana huyu
 
Bana pesa ya ccm imemtoa ufahamu kabisa!huyu hata kazi ya ualimu wa nursery school simpii yaani kichwani ni zero kabisa
 
Kasema pia hakuna haja ya kusambaza nakala za katiba pendekezwa kwani kwa Watanzania walio makini tayari wanazo nakala na wamezisoma,nilivyosikia comment yake hiyo nilihamia channel nyingine kwani nilona ni wastage of time kumsikiliza the so called msomi akiongea pumba za kiwango hicho
 
Niko kwa gari wamefungilia TBC kuna huyu kada wa CCM Bensoni Bana anatoa ujinga kwa kusema hakuna haja ya elimu ya kura ya maoni kwani watanzania wana akili timamu, huu ni upuuzi sana tena kwa msomi kana huyu
mchumia tumbo huyo mzee..kapoteza heshima yale aliyo ijenga kwa miaka mingi.
 
Anatafuta ubalozi sasa. Maana nafasi ya uwaziri kama ya Muhongo imempita sasa
 
Huyu jamaa alimsaidia sana JK 2005 na 2010 kupitia kile kiji-enjoy chao cjui kiliitwa REDET km sikosei
 
Halafu tukisema UDSM ndio chanzo cha umaskini na shida zote za watanzania watu wanatoka povu. Nakuunga mkono Dr Bana wa UDSM, wewe ni think tank ya nchi yetu
 
Watanzania wa sasa wameamka.

Kama katiba ni mbaya si wataikataa?

Wasiwasi wenu ni nini?
 
Niko kwa gari wamefungilia TBC kuna huyu kada wa CCM Bensoni Bana anatoa ujinga kwa kusema hakuna haja ya elimu ya kura ya maoni kwani watanzania wana akili timamu, huu ni upuuzi sana tena kwa msomi kana huyu

Ndio maprofesa wa TZ, kinyaa!
 
Tangu lini Babu Warioba na Butiku wakawa wasafi kuliko NYERERE ambae mpaka anakwenda Kaburini aliamini ktk Serikali Mbili!
Babu Warioba bhana eti leo Mzee wa Busara ni Shee..eeddaaa....!!!
 
Kasema pia hakuna haja ya kusambaza nakala za katiba pendekezwa kwani kwa Watanzania walio makini tayari wanazo nakala na wamezisoma,nilivyosikia comment yake hiyo nilihamia channel nyingine kwani nilona ni wastage of time kumsikiliza the so called msomi akiongea pumba za kiwango hicho
Akiingia humu JF na kwenye mitandao ya jamii na akiiongea na wanafunzi wake anadhani watz wote wapo well informed kuhusu katiba mpya kumbe kwa hapo hapo Dar ambapo ndio Tanzania yenyewe kama tunavyoita kuna Watz wenzetu kibao hawajui lolote kuhusu katiba mpya sasa sijui sie wa huku Mahomamakulu au Hong'ona kule Dodoma au Mwamashimba kule Ngudu sijui itakuaje?
 
Kasema pia hakuna haja ya kusambaza nakala za katiba pendekezwa kwani kwa Watanzania walio makini tayari wanazo nakala na wamezisoma,nilivyosikia comment yake hiyo nilihamia channel nyingine kwani nilona ni wastage of time kumsikiliza the so called msomi akiongea pumba za kiwango hicho
Hongera kwa kujitambua lakini pole kwa muda uliokuwa unapoteza kusikiliza stations kama hii. Ulitune hiyo station ukitegemea kusikia nini mbali na alichosema Dr!?

 
Huyu mzee sijui alizaliwa wakati gani? Hivi ana wazazi kweli! je, kwao vipi wanamtambua? na sijui kama ana vidole vyenye kulingana. Pia sijui ana watoto na muke! na chakula chake ana changia na nani na huwa anawafundisha akina nani uko UDSM. Huyu akiri zake kama skonzi na bamia.
 
Back
Top Bottom