Hawezi mwamba! Wenzako wamezoea kuchota hela za wananchi! WIZI UNAWALEMAZA!Aje tubebe cargo kwa bakhresa🤣 sindio ajira ambazo wantambaga majukwaani kuwa zipo
mpuuzi huyu mangiAliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora, Beno Malisa, amemuomba msamaha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, akisema ametambua makosa yake na bado ana nia ya kulitumikia taifa katika nafasi yoyote atakayopangiwa.
Malisa ameyasema hayo leo mkoani Tabora wakati wa makabidhiano ya ofisi kwa Mkuu mpya wa Mkoa huo, Angelina Mabula, akieleza kuwa bado ni kijana na mzalendo mwenye dhamira ya kulitumikia taifa.
Aidha, amewahimiza wananchi kuendelea kumuombea Rais Samia ili aweze kutekeleza majukumu yake ya kuliongoza taifa.
Soma Pia : Beno Malisa atenguliwa Ukuu wa Mkoa wa Tabora, Angeline Mabula achukua nafasi yake
Mna huruma sana.Kilo MOJA 18,000/=?Ongezeni kidogo kufidia usumbufu wa vidole kuchubuka.Msimu tumeshaanza na mahindi tumepanda kwa maelekezo ya serikali,, kuwa tuwahi tuweze kwenda sawa na el nino.
Vocha keshachelewa yeye aje anunue mahindi ya ruzuku kilo moja kwa 18000=/ tu. bei si mbaya sana
Kwa hiyo tukusaidie nini?Kwani alifanya kosa gani?
Anyway, huo unyonge wa kipumbavu ndo anaoupenda muuaji Samia.
Anapenda kuombwa radhi hadharani. Ni jambo linalompa furaha na kumfanya ajione ana nguvu nyingi.
Ukweli wa mambo ni hana lolote. Ana akili ndogo. Ni muuaji.
Namchukia sana. Fuq you Samia. Fuq you.
Mwenzake Ally Hapi alipotumbuliwa alirudi zake Iringa kulima pilipili na nyanya hadi akaitwa tena kulitumikia Chama. Yeye analialia nini?Malisa huwa ana shida. Sio mara ya kwanza kukwaruzana na wakubwa zake... ajitathmini.
Anaogopa jua la el-nino litamchoma utosini kama pasi.Kichwa chake kina upungufu wa nywele.Mapori ni mengi akalime
You need to keep her name out of your fuckn mouth... you JERKOFF.Samia ni muuaji. Fuq her.
Hapa sehemu nyingi bado mvua hazijawa serious, yatafika tu 20000/= tuipe muda el ninoMna huruma sana.Kilo MOJA 18,000/=?Ongezeni kidogo kufidia usumbufu wa vidole kuchubuka.
Atatuambia hana wito wa kilimo cha kufa na kuzikana.Mwenzake Ally Hapi alipotumbuliwa alirudi zake Iringa kulima pilipili na nyanya hadi akaitwa tena kulitumikia Chama. Yeye analialia nini?
JINGA KABISA KABISA! TUMBO LAKE LINA NJAA YA AJABU. TUNAMTOA KWENYE UANAUME RASMI!Mwenzake Ally Hapi alipotumbuliwa alirudi zake Iringa kulima pilipili na nyanya hadi akaitwa tena kulitumikia Chama. Yeye analialia nini?
Itakuwa huwa wanarogwa.Kujifanya kuvaa nguo za kijeshi na kuwasha vimulimuli kuwatisha raia kama yeye ni bonge la kiongozi nchini!
Bure, hovyo hovyo KABISA KABISA KABISA 🤬 👺 🤬 👺 🤬
Useme wewe DrItakuwa huwa wanarogwa.
Aje kwangu nimlanguwe za TFRA.Msimu tumeshaanza na mahindi tumepanda kwa maelekezo ya serikali,, kuwa tuwahi tuweze kwenda sawa na el nino.
Vocha keshachelewa yeye aje anunue mahindi ya ruzuku kilo moja kwa 18000=/ tu. bei si mbaya sana
Hawezi! Kazoea cha kuchota huyo! Ufisad mbaya sana sana sanaKama ni mambo zao binafsi mimi hayanihusu
karibu sana kitaa mh mkuu wa mkoa mapori kibao Tabora uje tuvune asali!
Naona magoti yanapigwaa. Ugali mtamuuAliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora, Beno Malisa, amemuomba msamaha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, akisema ametambua makosa yake na bado ana nia ya kulitumikia taifa katika nafasi yoyote atakayopangiwa.
Malisa ameyasema hayo leo mkoani Tabora wakati wa makabidhiano ya ofisi kwa Mkuu mpya wa Mkoa huo, Angelina Mabula, akieleza kuwa bado ni kijana na mzalendo mwenye dhamira ya kulitumikia taifa.
Aidha, amewahimiza wananchi kuendelea kumuombea Rais Samia ili aweze kutekeleza majukumu yake ya kuliongoza taifa.
Soma Pia : Beno Malisa atenguliwa Ukuu wa Mkoa wa Tabora, Angeline Mabula achukua nafasi yake
Kwa mkeo uiliie nini sasa?Yaani sielewagi. Yaani mwanaume mzima unalia lia tena hadharani kisa kujipendekeza na madaraka. Ni bora nilie kwa mke wangu aisee