Mna huruma sana.Kilo MOJA 18,000/=?Ongezeni kidogo kufidia usumbufu wa vidole kuchubuka.
Mkuu umekosea kwamba 1kg tsh 18000
Au ni tsh 1800 kwa 1kg ????
Mna huruma sana.Kilo MOJA 18,000/=?Ongezeni kidogo kufidia usumbufu wa vidole kuchubuka.
Lengo lako Jamii forum ifungwe tuSijaomba msaada. Na siwezi omba msaada kwa wauaji.
Samia kmamako.
Sijaelewa 1kg 2000 au 1kg 2000 naona kama kuna upotoshaji !!!!
Sasa si mtuambie alifanya nini?the gentleman has demonstrated a very high level of leadership maturity in politics by acknowledging where he went wrong.
well done Beno Malisa![]()
Sijawahi kuwa amini kina malisa😅Wakiwa na hivyo vyeo wanawasahau wananchi kabisa wanafikiri wanapewa kwa kuwa wana akili nyingi🤪 ona sasa njaa ishaanza kumuondolea akili,atulie kwanza benchi kukosa ni kujipanga upya sio vilio
Sonofabitch! Maisha bila kulamba matako ya mazafakas yanawezekana!Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora, Beno Malisa, amemuomba msamaha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, akisema ametambua makosa yake na bado ana nia ya kulitumikia taifa katika nafasi yoyote atakayopangiwa.
Malisa ameyasema hayo leo mkoani Tabora wakati wa makabidhiano ya ofisi kwa Mkuu mpya wa Mkoa huo, Angelina Mabula, akieleza kuwa bado ni kijana na mzalendo mwenye dhamira ya kulitumikia taifa.
Aidha, amewahimiza wananchi kuendelea kumuombea Rais Samia ili aweze kutekeleza majukumu yake ya kuliongoza taifa.
Soma Pia : Beno Malisa atenguliwa Ukuu wa Mkoa wa Tabora, Angeline Mabula achukua nafasi yake
Na baado, nadhani Malisa angewaomba msamaha kwanza watu wa mkoa wa Mbeya, huyu ana makosa mengi hasafishiki atubu kwa Mungu.Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Tabora, Beno Malisa, amemuomba msamaha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, akisema ametambua makosa yake na bado ana nia ya kulitumikia taifa katika nafasi yoyote atakayopangiwa.
Malisa ameyasema hayo leo mkoani Tabora wakati wa makabidhiano ya ofisi kwa Mkuu mpya wa Mkoa huo, Angelina Mabula, akieleza kuwa bado ni kijana na mzalendo mwenye dhamira ya kulitumikia taifa.
Aidha, amewahimiza wananchi kuendelea kumuombea Rais Samia ili aweze kutekeleza majukumu yake ya kuliongoza taifa.
Soma Pia : Beno Malisa atenguliwa Ukuu wa Mkoa wa Tabora, Angeline Mabula achukua nafasi yake
Hawa wakiwa kilingeni utasikia vijana mujiajiri, vijana muache kutumika, mama katoa fursa nyingi, sasa ona sasa wakitumbuliwa wanabaki kulialia tu si wajiajiri wao wenyewe na hawa watu ni mabilionea nini wanalialia?watu husema mtu mzima ukimtegemea mwanandamu mwenzako kuendesha maisha yako jua basi wewe utakuwa chawa wake tu.Sonofabitch! Maisha bila kulamba matako ya mazafakas yanawezekana!
Nimerudia alichokiandika huyo muheshimiwa.Mkuu umekosea kwamba 1kg tsh 18000
Au ni tsh 1800 kwa 1kg ????
Muuaji Samia kcumamake.Lengo lako Jamii forum ifungwe tu
Mana Mada msingi wake mwengine wewe unaendelea kutukana wasomaji wa Jamii forum
Mbona wakongwe mmekuwa kama walevi mbwa!!
Ivi unalipwa kiasi gani kutukana pasi na Sababu yoyote Jamii forum
Wasomaji kweli wanavutiwa na kuingia Jamii forum kama wachangiaji wenyewe ni
kutukana Tu
ndio michango yao!!!!
Hakikamatwa na wahuni tutasikia free Nyani free nyani ngabu
Matatizo tunayatafuta kwa gharama kubwaaa kabisa 😳
Anasema bado ana nia ya ''kulitumikia taifa''. Kwani kilimo na ufugaji siyo kulitumikia taifa? Hawa watuwamezoea kula vya bure, kwa kupayuka na kutukana wapinzani. Hawawezi maisha ya kufanya kazi. Hlafu kichwa kimekomaa kama jiwe bado anajiita kijana?Aende akafungue mashamba ya kilimo au akafuge kuku wamayai,ngombe wa maziwa na nyama maana wenyewe wakiwaga viongozi hua wanapaza saut kua masoko yapo na mitaji ipo almashauli
Kwenye Ardhi ya Rais bila kuomba msamaha?Aende akafungue mashamba ya kilimo au akafuge kuku wamayai,ngombe wa maziwa na nyama maana wenyewe wakiwaga viongozi hua wanapaza saut kua masoko yapo na mitaji ipo almashauli
Anasema bado ana nia ya ''kulitumikia taifa''. Kwani kilimo na ufugaji siyo kulitumikia taifa? Hawa watuwamezoea kula vya bure, kwa kupayuka na kutukana wapinzani. Hawawezi maisha ya kufanya kazi. Hlafu kichwa kimekomaa kama jiwe bado anajiita kijana?
Dah!Kiboko yenye kifimbo!Jamaa kapauka na dishi lake limeshayumba, aje mtaani akutane na definition ya maisha 😀