J JamiiTalks JF Advocacy Team Joined Aug 7, 2018 Posts 706 Reaction score 1,230 Jun 7, 2021 #1 Kuchelewa kwa maamuzi ya Kimahakama Kuharamishwa kwa shughuli za Kisiasa Kutokuwa na Ushirikiano kati ya Asasi za Kiraia na Serikali Upvote 0
Kuchelewa kwa maamuzi ya Kimahakama Kuharamishwa kwa shughuli za Kisiasa Kutokuwa na Ushirikiano kati ya Asasi za Kiraia na Serikali
F Full Blood Picture JF-Expert Member Joined Jan 7, 2021 Posts 4,470 Reaction score 9,570 Jun 7, 2021 #2 Kama kawaida wanakaribishwa sebuleni wanataka kuingia chumbani....