Bendera ya China kupelekwa mlima Kilimanjaro

Bendera ya China kupelekwa mlima Kilimanjaro

Kwa kweli hili jambo ni kubwa sana kiroho tuungane sisi wote tusio na dini na wenye dini kuomba na kufuta kila maagano ambayo wachina wanataka kutuingiza ili tuitumikie miungu yao.Majuzi walifanya sherehe za mwaka wa kichina hapa kwetu hii sasa ni too much!!Kule mwanza walichana noti ya elifu kumi!!pikipiki zao kila siku zinamwaga damu kwa hiyo miungu yao na mapepo yao yamepata nguvu ya kututawala kwani wanapiga hata polisi wetu.Walichagua miungu mipya ndipo kukawa na vita malangoni.Watanzania tuombe tusiangalie hili jambo kisiasa.Ee Mungu uturehemu

Ni kweli ndugu yangu. Kuna maandiko yanasema utaingiaje kwenye nyumba ya mwenye nguvu na kuteka vitu vyake usipomfunga kwanza mwenye nguvu?

Kila mtu na aombe maana ipo nguvu katika UMOJA. Kikubwa ni kutotawaliwa na miungu ya kigeni ambapo tusipoangalia tutaendalea kuwa watumwa na masikini katika nchi yetu wenyewe.

Usidhani wachina wamelala tu na kuamka wakataka kupandisha na kuweka bendera mlima Kilimanjaro. Viko vitu vya kiroho vilivyowasukuma kufanya hivyo. Aidha wameshapitia kuangalia udhaifu uko wapi na wafanye nini kututawala kirahisi - GOD FORBID.

Queen Esther
 
vyovyote iwavyo mkuu , lakini hakuna uhalali wowote kwa bendera ya china kupandishwa kwenye mlima wetu .

Mkuu huenda kuna kampeni maalumu ambayo bendera itapandishwa na kushushwa...

Ila itakuwa ni hatari kama itapandishwa na kusimikwa huko kileleni kama ilivyo ile ya taifa letu...

Mara nyingi watu wa mataifa mbalimbali huwa na kawaida ya kupanda na bendera zao pale Kilimanjaro...
 
Watanzania tulitaka RAISI tukampata KIKWETE, Eee Mungu tusaidie, hii ni laana wallah.
 
Nadhani ni vizuri kwanza kufahamu lengo la kuipandisha bendera hiyo kabla ya kushout might be an opportunity for us we need not tobe too negetive for everything hii ni dunia ya ushindani sasa let take chances at right time china ni taifa kubwa sana duniani leo na survival yake siyo dependant kwa tz they can live and prosper without let's be patient but atentive friends Viva cdm M4Cpamoja imebamba mbaya!
 
images
Senseless pararanoia. Haya hiyo bendera ya Marekani na za nchi nyingine nyingi tu juu ya Mt. Everest (China).
Umeniwahi mkuu. Tanzania ina watu wapuuzi kabisa, wala hawafikiri wasikiapo jambo. Kule Everest kuna bendera zisizo na idadi, katibu kila nchi yenye uwezo wake imepandisha bendera. Hiyo ajabu ya kuweka ya China mlima Kilimanjaro ni nini? Watanzania tuache "utundavu"
 
Watanzania tulitaka RAISI tukampata KIKWETE, Eee Mungu tusaidie, hii ni laana wallah.
Acheni ujinga na ushamba. Si
Jambo geni hilo ulimwenguni. Hebu fuatilieni habari japo kidogo. Kule mount everest kuna bendera karibu za kila nchi
 
Pale kilele cha mlima Kilimanjaro kuna bendera nyingi sana ndogondogo na kubwa ambazo watalii wa nchi husika husimika pale wanapofanikiwa kufika salama. Huenda na hiyo ya China inakwenda kama kawaida au vinginevyo wanakwenda kuwanga na bendera yao!!
 
Tatizo ni rais wenu kichwa nazi,mtoto wa mjini keshawaingiza mjini,wachina walishaingia bedroom zamani mnashangaa sasa hivi mama yenu kazaa mtoto wa kichina.Haya sasa mumeyataka wenyewe.Naliyemuweka huyo -m.k.w.e.r.e hapo ikulu Lowasa naye anautaka huo urais 2015 ili amalize kabisa,na nyie kama mazuzu mnasshangilia na kupumbazika na vipesa vyake,acheni watu warudishe pesa zao waliingia ikulu kwa gharama kubwa waaacheni,msiendelee kulialia hapa.
 
Bendera iliyopandishwa pale ilikua ku-symbolize pride na value zetu kama taifa.

Leo China wanapandisha pale kwa reason zipi zenye ushawishi kwa maslahi ya nchi na bara la Afrika?

Kwa kuzingatia malengo ya kupandisha bendera yetu siku ya uhuru,now our sovereignity as a state is at stake !
Tehtehteh! Msomi wa shahada mbili za uzamili anayeshangaa kupandishwa bendera ya nchi moja kwenye mlima uliopo nchi nyingine. Jamani halafu nyie watu mpewe nchi kweli kwa utoto kama huu. Ritz njoo umuone huyu jamaa yako anaeshangaa bendera ya china kupanda mlima kilimanjaro wakati kule mount everest kila nchi kubwa imeweka/imepandisha bendera yake, tena hadi klabu za mpira. chama huwa anasema kweli huyu jamaa ana degree za dengu, khaa!
 
Last edited by a moderator:
Subiri harakati za ukombozi zipambe moto mziki watauona, wataona kilichomtoa kanga manyoya wao wanajaribu kujamba sisi tutawanyea na hapa tutachanganya wote pamoja na hayo maccm
 
Nimejisikia kulia kwa taarifa hii kama ni ya Kweli!Eeee Mungu Tuokoe kwani tayari tunaangamia!Heri ya Chief Mangungo kwani hakujua kusoma wala kuandika na hakujua mwisho wa mipaka yake!Leo hiii Chief wetu ambaye ni Msomi, kweli anatupeleka hapa?Kweli?Mungu,najua unatupenda,ikiwezekana utuondolee huyu mtawala,ila kama ni Mapenzi yako yatimizwe!Bendera inaonesha Sovereignty (Utawala), maana yake ni kuwa, Bendera ya China mlima kilimanjaro ni utawala wa China katika eneo hilo!We are DOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOMED!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Acheni ujinga na ushamba. Si
Jambo geni hilo ulimwenguni. Hebu fuatilieni habari japo kidogo. Kule mount everest kuna bendera karibu za kila nchi
Ujinga unao wewe tena wako unaweza kuwa wa kiwango cha u.ze.zeta,kwani hizo bendera ulishasikia wanatangaza kama serikali zao kuwa zinaenda kuwekwa huko? Tatizo hapa nadhani ni huu urasimishaji wa hilo tukio,tunajua kuna bendera ndogondogo nyingi huko mlima Everest,mlima Kilimanjaro na kwingineko lakini wapi sijawahi kusikia nchi fulani inaenda kupandisha bendera yake huko mlimanina inatangazwa kabisa,kwa kitu gani maalumu ambacho hiyo bendera inacho? Tatizo lako ni kuwa hujui maana ya bendera kwa hiyo hapa unafuka ujinga tu.
 
Kilimanjaro kupeperushwa bendera ya china ni laana kubwa, ni ujing, ni kutojitambua, ni ukichaa, ni uccm!!!! Hayumkini kuwa hili linawezatokea katika nchi yenye uongozi wenye utambuzi. Sasa nakumbuka maneno ya baba wa taifa kwamba iko siku watalii watakuja kutuangalia sisi kama nyumbu, maana tumegeuzwa nyumbu ndani ya nchi yetu. Hata kama una rafiki mzuri sana hutamkaribisha hadi chumbani kwako na ukifanya hivyo ni sawa na kumkabidhi huyo rafiki mme au mkeo. Laaaaaaaaaaana tupu!!!!!

wana jf naamini hamjambo!

Kwasababu jf ni kisima cha maarifa, na ni jukwaa la great thinkers naomba mnisaidie jambo moja.

Leo katika matangazo radio clouds wamesema kesho bendera ya china inapandishwa mlima kilimanjaro? Jambo hili limenistua nikawa na maswali mengi baadhi ni kama yafuatayo:-

- je inapandishwa huko kufanya nini? For every reaction there is equal and opposite reaction. Sasa malengo hasa ni nini?
- baba wa taifa kupitia baba yetu marehemu nyirenda alipandisha bendera ya tz kwa ajili ya umoja, amani, utulivu nk
- kwenye ulimwengu wa roho hili jambo lina maana yake. Basi mpango wowote muovu mungu aubatilishe, tz ni ya watanzania.
- na kama mpango ni mzuri na utakuwa na faida kwa watanzania basi na usimame.
- kama kuna viashiria vyovyote vya ushirikina basi basi mungu avibatilishe. Miungu ya kigeni hatuitaki tz.

Kama nimekosea basi nisamehe na panapohitaji marekebisho au mchango basi uzalendo wako utumike.

Queen esther
 
Kwa hii laana hawa viongozi wanaweza kutuletea maafa kwani hadi sasa Mlima huu una Volcano Tuli kwa haya wanayoyafanya Mungu anaweza kukasirika na kuifufua hii Volcano na kuleta maafa kwa wananchi wasio na hatia kwa sababu ya maCCM
 
Tehtehteh! Msomi wa shahada mbili za uzamili anayeshangaa kupandishwa bendera ya nchi moja kwenye mlima uliopo nchi nyingine. Jamani halafu nyie watu mpewe nchi kweli kwa utoto kama huu. Ritz njoo umuone huyu jamaa yako anaeshangaa bendera ya china kupanda mlima kilimanjaro wakati kule mount everest kila nchi kubwa imeweka/imepandisha bendera yake, tena hadi klabu za mpira. chama huwa anasema kweli huyu jamaa ana degree za dengu, khaa!

Wewe ni mmojawapo mlioambukizwa ugonjwa wa KICHINACHINA na tambua kwa sasa nchi hii.
- Rais wa KICHINA
- Balaza la mawaziri la KICHINA
- Wabunge wa CCM wa KICHINA

**Na kwa kuwa katika nchi yetu bidhaa za kichina ni feki basi hao wote hapo juu ni feki pia kwa sababu ni wa KICHINA ukiwemo na wewe**
 
Ujinga unao wewe tena wako unaweza kuwa wa kiwango cha u.ze.zeta,kwani hizo bendera ulishasikia wanatangaza kama serikali zao kuwa zinaenda kuwekwa huko? Tatizo hapa nadhani ni huu urasimishaji wa hilo tukio,tunajua kuna bendera ndogondogo nyingi huko mlima Everest,mlima Kilimanjaro na kwingineko lakini wapi sijawahi kusikia nchi fulani inaenda kupandisha bendera yake huko mlimanina inatangazwa kabisa,kwa kitu gani maalumu ambacho hiyo bendera inacho? Tatizo lako ni kuwa hujui maana ya bendera kwa hiyo hapa unafuka ujinga tu.
Sasa utaskiaje na wewe hauko huko? Je una access ya habari ndogondogo kama hizi kutoka kila nchi duniani? Hizi ni habari ndogo sana kwa nchi nyingine. Logical sense yenu ni almost negligible. Fuatilia tu usibishe, hakuna namna yoyote itakayofanya china iwe mmiliki wa Tanzania, dunia haiko hivyo kwa namna hali ilivyo. Kuhusu unyonyaji wa raslimali(jambo ambalo pia sikubaliani nalo) hilo wala halitegemei kupandishwa bendera. Hizo nchi zilizopandisha bendera mount everest zinatumia utaratibu wa kawaida ispokuwa ni kwamba sie huko hom hatuna kazi na habari za msingi za kuwaambia watu ndio maana hili limekuwa habari kwao; otherwise ni matukio yanayotokea kila uchao sehemu mbalimbali duniani. Kuwa mpole mkuu.
 
Siamini kama tuna tawala mbili nchini kwetu.
 
wanapandisha bendera ya biashara haramu ya meno ya tembo. tumekwisha.
 
Back
Top Bottom