Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Ben Saanane kuhamia ACT - Wazalendo siku ya Ijumaa

Status
Not open for further replies.
Yaaaa..........umuofia kwako.......tunaomba ututajie msiri wako mkuu aliyekupenyezea. Najua hawezi kwenda ACT kwa sababu alibumbulua mipango ya zitto....enzi zile wakati wanatumiwa hela.
Hawezi kula matapishi
 
Ben Mzima ama ametekwa? Ben 10 Taifa linakuhitaji Mkuu ... hawa Association of Criminals in Tanzania wanazusha kila aina ya mashuzi humu Jamvini ...
 
Mkuu Pasco Nadhani Ben saanane kwa mujibu wa Muda aliotoa atakuja kutujuza hapa.

Sasa hiki anachofanya Ben ni utoto sasa, mtu kasema baada ya masaa 72 hadi muda huu kimya, huku ndio kunakoitwa kucheza na akili za watu, tunakuwa hatuna tofauti na bongo movie, mi niliamini kwa mtu smart kama Ben basi angetembea juu ya kauli yake, akiendelea hivi atatupoteza marafiki zake wengi maana itafika kipindi watu tutaanza kumpuuza, mimi binafsi kaniboa kwa kitendo cha kutuchezea akili siku nyingine sitarudia kushabikia drama za namna za hii.
 
Last edited by a moderator:
Sasa hiki anachofanya Ben ni utoto sasa, mtu kasema baada ya masaa 72 hadi muda huu kimya, huku ndio kunakoitwa kucheza na akili za watu, tunakuwa hatuna tofauti na bongo movie, mi niliamini kwa mtu smart kama Ben basi angetembea juu ya kauli yake, akiendelea hivi atatupoteza marafiki zake wengi maana itafika kipindi watu tutaanza kumpuuza, mimi binafsi kaniboa kwa kitendo cha kutuchezea akili siku nyingine sitarudia kushabikia drama za namna za hii.

Saa 72 bado mkuu endelea kusubiri
 
Unaweza kutangaza masaa 72 ya kujiuwa hakuna mwenye number

Swissme
 
Pasco Watu wengi wa mlengo wa kushoto taarifa zao mara nyingi zinatoka usiku. Ben ni wa mlengo wa kushoto.

Achilia mengine mengi, Ben ana uwezo mkubwa sana mara nyingi nikiangalia anachoandika huwa naona mwanaharakati mzuri kuliko alivyo mwanasiasa.
 
Last edited by a moderator:
Ben Saanane ni Mzushi na mpuuuzi.
Yaani kawaweka watu hapa JF more than 72hours bila kupost chochote. Nadhani huenda jamaa ana IDs kibao hapa JF na ndizo anazopostia.

Any way hayo ni maoni yangu, but natangaza rasmi kumpuuza Ben Saanane.
 
Kama tetesi ni kweli ukiona hivyo yuko meza ya mazungumzo -nini atapata na nini atapoteza .
Je kuna masilahi huko so called- ACT-Mauzalendo.

Mkuu usiulize makofi polisi. ACT wako vizuri kimkwanja, Pesa ipo yakutosha sana. Ukiona hadi Afande Sele kaingia king ujui hapo safi.
Vipi, na wewe karibu tu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom