Beki tatu wetu

isukare

Senior Member
Oct 4, 2016
173
225
Mtoto hapotei hapo
Ni kweli mtoto hatapotea ila ni vigumu kupata huduma stahiki. Upweke uko wazi. Upendo nk. hapati.

Mama wanao waachia watoto wa kazi watoto au watu wazima waliojichokea hata kama ni ndugu zao wajifunze.
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Ni kweli mtoto hatapotea ila ni vigumu kupata huduma stahiki. Upweke uko wazi. Upendo nk. hapati.

Mama wanao waachia watoto wa kazi watoto au watu wazima waliojichokea hata kama ni ndugu zao wajifunze.
Mazingira yanaonesha huyo ni Mama yake Mzazi, na hapo ni sehemu anapofanyia kazi Mama wa Mtoto. Kitu kama Sokoni hivi.

Mama wa Mtoto anaonesha amechoka, ameamua kujipumzisha na hakuna wa kumuangalia Mtoto zaidi ya yeye mwenyewe, na ndio maana akaamua kutumia mbinu hiyo.

Nchi zilizoendelea wanakuwa na mikanda mirefu anajivisha Mzazi na Mtoto wake, huku wakiwa wanatembea. Na mara nyingi sehemu zenye wingi wa watu
 

LuisMkinga

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
1,480
2,000
Ni kweli mtoto hatapotea ila ni vigumu kupata huduma stahiki. Upweke uko wazi. Upendo nk. hapati.

Mama wanao waachia watoto wa kazi watoto au watu wazima waliojichokea hata kama ni ndugu zao wajifunze.
beki 3 ni mfanyakazi kama wengne na c mlezi. lengo la kuja kufanyakazi ni kupata hela na c kulea!
 

LuisMkinga

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
1,480
2,000
Anaweza akawa ni mamaake kabisa huyo. Wamama hatupumui linapokuja suali la ulezi. We acha tu
kuna mdada(binti mdogo) aliongozana na mtoto analia kamasi zmetapakaa nkamuuliza kwani nin humtulizi mtoto anyamaze hata kwa kumnyonyesha, akanijbu huyu hana baba na mimi sina baba dawa yake c titi ni kumpata baba! duuu!
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,300
2,000
Ni kweli mtoto hatapotea ila ni vigumu kupata huduma stahiki. Upweke uko wazi. Upendo nk. hapati.

Mama wanao waachia watoto wa kazi watoto au watu wazima waliojichokea hata kama ni ndugu zao wajifunze.
Umemuamini mleta mada kuwa huyo ni "beki tatu" wao?

Mleta mada ni muongo wa kutupwa. Hiyo picha inaonesha huyo mama yupo daraja la watembea kwa miguu amma anaomba omba amma ana biashara zake amma kujikumbusha tu na kamfunga mwanae miguuni.

Huyo anaejiita Mshana Jr. mimi huwa nnasema mara nyingi sana, kazi yake ni kupotosha na kudanganya umma kupitia JF.

Sielewi huwa anapata faida ipi anapopotosha watu.

Hakika huyo ni shetani mpotoshaji.

Muwe makini sana na mabandiko yake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom