Beki tatu hajawahi kumuacha baba mwenye nyumba


R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,710
Likes
3,017
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,710 3,017 280
Habari za siku wanajamvi,

Niende tu kwenye stori yenyewe kulingana na heading hapo juu,

Jana niliwahi sana kufika home so wife yeye alichelewa nilimkuta beki tatu amejilaza sebuleni akiwa amevaa kanga moja tu tena hana hata habari.

Kwa mazingira yake akasababisha vilivyolala viamke ukizingatia mke wangu analea nina kama miezi minne siijui papuchi.

Nikiwa na akili zangu timamu wala sijachanganya na kilevi chochote na wala wakati ule shetani hakuwepo maana siwezi kumsingizia yeye nikamsogelea nikaishika papuchi yake wala hakustuka nikaingiza kidole naona anatabasamu.

Wala sijafika mbali wife huyo akaingia sitting room mzee hata pa kutokea sijapaona ila nilivyopata upenyo mzee nikasepa kama usain bolt. Uzuri ile soo hakuna jirani alaiyeisikia ila wife hataki tena beki tatu awepo pale home na amenitumia SMS kuwa nitume hela ya nauli beki tatu kesho aende kwao.

Yaani tangu nilivyotoka home ile jana usiku mpaka dakika hii sijarudi na ameshawaambia wazazi wangu mpaka nahisi kuvurugwa. Familia inavyonichukulia kwa huu upole wangu yaani nashindwa gia ya kurudi home.

Ukisikia kupatwa kwa father house ndio huku.

Wanajamvi naomba msaada wenu wa mawazo naanze kurudi home na hii kesi ikisomwa mbele ya wazazi wangu nijitetee vipi?

stubborn wa Njombe
 
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
1,695
Likes
865
Points
280
Age
48
Mlandula Jr

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
1,695 865 280
Habari za siku wanajamvi.

Niende tu kwenye stori yenyewe kulingana na heading hapo juu.

Jana niliwahi sana kufika home so wife yeye alichelewa nilimkuta beki tatu amejilaza sebuleni akiwa amevaa kanga moja tu tena hana hata habari. Kwa mazingira yake akasababisha vilivyolala viamke ukizingatia mke wangu analea nina kama miezi minne siijui papuchi.

Nikiwa na akili zangu timamu wala sijachanganya na kilevi chochote na wala wakati ule shetani hakuwepo maana siwezi kumsingizia yeye nikamsogelea nikaishika papuchi yake wala hakustuka nikaingiza kidole naona anatabasamu.

Wala sijafika mbali wife huyo akaingia sitting room mzee hata pa kutokea sijapaona ila nilivyopata upenyo mzee nikasepa kama Usain Bolt.Uzuri ile soo hakuna jirani alaiyeisikia ila wife hataki tena beki tatu awepo pale home na amenitumia sms kuwa nitume hela ya nauli beki tatu kesho aende kwao.

Yaani tangu nilivyotoka home ile jana usiku mpaka dakika hii sijarudi na ameshawaambia wazazi wangu mpaka nahisi kuvurugwa. Familia inavyonichukulia kwa huu upole wangu yaani nashindwa gia ya kurudi home.

Ukisikia kupatwa kwa father house ndio huku.

Wanajamvi naomba msaada wenu wa mawazo naanze kurudi home na hii kesi ikisomwa mbele ya wazazi wangu nijitetee vipi?

stubborn wa Njombe
Sasa kilichokukimbiza ni nini?alikukuta unamtafuna kwani?
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,710
Likes
3,017
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,710 3,017 280
Mbona wife wako aanakisugua nje kiroh safi tu
Sijabahatika kumuona mkuu so na yeye siku nikimfuma nitalipiza kisasi akalale huko huko. Yaani jana nimelala lodge bila kupenda. Na leo sijui hatma yangu ni nini?
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,283
Likes
10,203
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,283 10,203 280
Habari za siku wanajamvi.

Niende tu kwenye stori yenyewe kulingana na heading hapo juu.

Jana niliwahi sana kufika home so wife yeye alichelewa nilimkuta beki tatu amejilaza sebuleni akiwa amevaa kanga moja tu tena hana hata habari. Kwa mazingira yake akasababisha vilivyolala viamke ukizingatia mke wangu analea nina kama miezi minne siijui papuchi.

Nikiwa na akili zangu timamu wala sijachanganya na kilevi chochote na wala wakati ule shetani hakuwepo maana siwezi kumsingizia yeye nikamsogelea nikaishika papuchi yake wala hakustuka nikaingiza kidole naona anatabasamu.

Wala sijafika mbali wife huyo akaingia sitting room mzee hata pa kutokea sijapaona ila nilivyopata upenyo mzee nikasepa kama Usain Bolt.Uzuri ile soo hakuna jirani alaiyeisikia ila wife hataki tena beki tatu awepo pale home na amenitumia sms kuwa nitume hela ya nauli beki tatu kesho aende kwao.

Yaani tangu nilivyotoka home ile jana usiku mpaka dakika hii sijarudi na ameshawaambia wazazi wangu mpaka nahisi kuvurugwa. Familia inavyonichukulia kwa huu upole wangu yaani nashindwa gia ya kurudi home.

Ukisikia kupatwa kwa father house ndio huku.

Wanajamvi naomba msaada wenu wa mawazo naanze kurudi home na hii kesi ikisomwa mbele ya wazazi wangu nijitetee vipi?

stubborn wa Njombe
Kama alikukuta Hujavua singizia ulikua ukimuamsha
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,710
Likes
3,017
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,710 3,017 280
mkuu ulikuwa ukikisuguaje..tuanzie hapo kwanza
Mkuu sikuwa nakisugua ila niliingiza tu kidole kujaribu kama njia ipo wazi maana kuna siku wafe alimuuliza kama alishawahi kugegedwa akasema hajawahi yaani yeye bado sealed.
 
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
1,521
Likes
1,565
Points
280
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
1,521 1,565 280
Mkuu sikuwa nakisugua ila niliingiza tu kidole kujaribu kama njia ipo wazi maana kuna siku wafe alimuuliza kama alishawahi kugegedwa akasema hajawahi yaani yeye bado sealed.
Majibu ya uchunguzi wako yalionesha mashine bado ipo zero kilometre au ishapiga masafa ya kutosha ?
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,710
Likes
3,017
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,710 3,017 280
Majibu ya uchunguzi wako yalionesha mashine bado ipo zero kilometre au ishapiga masafa ya kutosha ?
Imeshatumika sana tena inavyoonekana mikuyenge ya hatari hatari imeingia pale.

Ila kwa hali ile wife anahisi ndio ilikuwa tabia yangu kumgegeda beki tatu.
 
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
1,521
Likes
1,565
Points
280
jipu

jipu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
1,521 1,565 280
Imeshatumika sana tena inavyoonekana mikuyenge ya hatari hatari imeingia pale.

Ila kwa hali ile wife anahisi ndio ilikuwa tabia yangu kumgegeda beki tatu.
Hahahaha mkuu rudi tu nyumbani ukamalizane na wife hahahah aibu kweli kweli
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,710
Likes
3,017
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,710 3,017 280
Hahahaha mkuu rudi tu nyumbani ukamalizane na wife hahahah aibu kweli kweli
Nasubiri hapa nimalize kazi zangu nirudi ila nawaza sana jinsi ya kuongea mbele ya wazazi. Aibu sana yaani angekuwa ni demu tu ningesepa mazima.
 

Forum statistics

Threads 1,213,431
Members 462,123
Posts 28,477,740