Beki tatu hajawahi kumuacha baba mwenye nyumba

Beki tatu hajawahi kumuacha baba mwenye nyumba

Shetani hakuwepo mkuu mengine huwa tunamsingizia tu.

Pale ni uchu wangu wa kula papuchu tu ndio iliniondolea akili na maarifa
Huyo ndio shetani wanayemsemaga. Usifikiri kuwa shetani anakuwaga kwenye tukio akilazimisha kufanywa ushetani!
 
Kosa lako ni.kukimbia. Umethibitisha ulikuwa na nia ya kuzini. Nenda na macho makavu mwambia ungetaka kuzini nae usingeingiza kidole
 
Kosa lako ni.kukimbia. Umethibitisha ulikuwa na nia ya kuzini. Nenda na macho makavu mwambia ungetaka kuzini nae usingeingiza kidole
Wakati naingiza kidole hakukiona mkuu.

Ila nimeamua tu leo kama mbwambwai na iwe mbwai bora nirudi tukayamalize haya mambo ingawa ni zaidi ya aibu kwangu.
 
Mbona yupo wa kumsingizai....mwambie "shetani alinipitia"
Rudi nyumbani matatizo hayatatuliwi kwa kukimbia tatizo
 
Nasubiri hapa nimalize kazi zangu nirudi ila nawaza sana jinsi ya kuongea mbele ya wazazi. Aibu sana yaani angekuwa ni demu tu ningesepa mazima.
Mkuu R Mbuna ulishawahi kushiriki comedy? Mkuu yaani unavyojibu humu ndani utafikri Wakukurupuka!!
 
Tafuta wimbo wa Shaggy unaoitwa "Wasn't Me" utajua cha kufanya!
 
Mkuu R Mbuna ulishawahi kushiriki comedy? Mkuu yaani unavyojibu humu ndani utafikri Wakukurupuka!!
Sijawahi mkuu kushiriki comedy.

Ila upstair leo sipo vizuri kabisa nadhani nikitulia nakufuatilia hizi comments za wadau na zangu nitajua kama kulikuwa kuna comedy au serious issue.
 
Hakuwa na chupi halafu alikuwa amechanua mapaja kabisa so nilikosa ujasiri mbele ya wife.
Kama ni urijali wa ukwel ukwel kwa huo mkao lazima kwel kichwa cha chini kichukue hatamu,hakuna namna mkuu,ila rudi ukiwa umeemea mazaga mazaga na mazawadi kadhaa wa kadhaa,umwambie haitatokea ukamsaliti na ile ulikuwa ni mchezo tu il ujue kama kwel anakupenda kwa dhat,na iktokea ikawa kwel atachukua maamuz gani,kataa kabisa mkuu usikubali huku unamwambia ikiwezekana kwa ukali anakudharilisha
 
Acha woga bibie ingelikua rahisi hivyo basi asilimia 90 ya ndoa ungekuta zishavunjika kwa talaka.
Sipigii chapuo uzinzi ila kiuhalisia haya mambo yamewakuta wanandoa wengi, kinachotakiwa ni uvumilivu na mwanaume kukiri kosa na kuheshimu mke na familia yake.
Ni bora mwanaume anaye kuchepukia mbali kuliko anaye chepuka na binti yako, yes japo hujamzaa ila ma house girl wengi tunawapokea katika umri Mdogo na wengine hata kubalehe bado tunawakuza wenyewe na hata kupendeza wanapendezea kwetu! Kwanini sasa mwanaume akutukanishe kwa kutembea na binti uliyemfunza mwenyewe?
Wakristo mnaogopa sana Talaka nyie ola hiyo ndio njia ya kuonyesha umechukizwa na uvunjifu wa kiapo chenu
 
Sijawahi mkuu kushiriki comedy.

Ila upstair leo sipo vizuri kabisa nadhani nikitulia nakufuatilia hizi comments za wadau na zangu nitajua kama kulikuwa kuna comedy au serious issue.
Ukifika home mkuu utupe kitakachojiri!!
 
Yani unamkimbia mkeo?? Kweli wanaume chips Mayai mnachekesha..
 
Kuna mambo ya hatari sana hutokea..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom