Beki tatu hajawahi kumuacha baba mwenye nyumba

Beki tatu hajawahi kumuacha baba mwenye nyumba

Habari za siku wanajamvi.

Niende tu kwenye stori yenyewe kulingana na heading hapo juu.

Jana niliwahi sana kufika home so wife yeye alichelewa nilimkuta beki tatu amejilaza sebuleni akiwa amevaa kanga moja tu tena hana hata habari. Kwa mazingira yake akasababisha vilivyolala viamke ukizingatia mke wangu analea nina kama miezi minne siijui papuchi.

Nikiwa na akili zangu timamu wala sijachanganya na kilevi chochote na wala wakati ule shetani hakuwepo maana siwezi kumsingizia yeye nikamsogelea nikaishika papuchi yake wala hakustuka nikaingiza kidole naona anatabasamu.

Wala sijafika mbali wife huyo akaingia sitting room mzee hata pa kutokea sijapaona ila nilivyopata upenyo mzee nikasepa kama Usain Bolt.Uzuri ile soo hakuna jirani alaiyeisikia ila wife hataki tena beki tatu awepo pale home na amenitumia sms kuwa nitume hela ya nauli beki tatu kesho aende kwao.

Yaani tangu nilivyotoka home ile jana usiku mpaka dakika hii sijarudi na ameshawaambia wazazi wangu mpaka nahisi kuvurugwa. Familia inavyonichukulia kwa huu upole wangu yaani nashindwa gia ya kurudi home.

Ukisikia kupatwa kwa father house ndio huku.

Wanajamvi naomba msaada wenu wa mawazo naanze kurudi home na hii kesi ikisomwa mbele ya wazazi wangu nijitetee vipi?

stubborn wa Njombe
hahahahahahaha haki ya Mungu wewe kiboko yaani nikupe mbnu neenda hospital ugua kabisa waombe wakupe ED za siku tano
 
pia tunaomba usisahau kurecord mwenendo wa utetezi kwenye kikao na maamuzi ya kikao
 
afadhali hata nyie wake zenu wanaleta mahausigeli wazuri, mi wa kwangu wote huwa hawafai kwa matumizi ya binadamu. mkuu usiogope kukamatwa mara moja kukupe umakini siku za usoni, ungefunga mlango hayo yote yasingekukuta.siku nyingine kitu cha kwanza ni kuimarisha ulinzi na usalama eneo la tukio
 
Sijabahatika kumuona mkuu so na yeye siku nikimfuma nitalipiza kisasi akalale huko huko. Yaani jana nimelala lodge bila kupenda. Na leo sijui hatma yangu ni nini?
Home boy, mtoto wa kiume huwa hakimbii soo, Bali hukabiliana nayo.
 
Kama kosa dogo hivyo linakufanya ukimbie nyumba yako basi kazi ipo aisee
 
Beki tatu haliwi kizembe zembe..unatakiwa uwe makin kufanya hiyo mission maana n hatari sana...ungehakikisha wife yupo mbali kwanza
 
Mtoa mada nakusifu kitu kimoja, katika maelezo yako hujamsingizia shetani wala malaika zake!
 
'ulitembea ka husen bolt' siku ingine usianzishe vidole mwingize kante kwanza dk 2 tweee chumbani unamsubiri wife
 
Mkuu wewe ni Baba wa familia,act like one,,,umemuachia mateso Huyo house girl,,mwanaume kuchepuka ni kitu cha kawaida,,hiyo nyumba ni yako or else you are a slave in your own house
 
Sijabahatika kumuona mkuu so na yeye siku nikimfuma nitalipiza kisasi akalale huko huko. Yaani jana nimelala lodge bila kupenda. Na leo sijui hatma yangu ni nini?
Unakimbiaje nyumba mwanaume, mi nilifumwa na bado nilirudi hom nkawa wa kwanza kutema biti ndani hakukukalika wiki 2
 
Hilo ni tatizo baya sana. Lakini kwakuwa lishatokea lazima tulitatue.

1.Kwanza kamwe usukubali kuwa uliingiza kidole kwenye papuchi.

2.Uliporudi ulimkuta beki tatu anagaragara chini kana kwamba anaumwa tumbo.

3. Ulimsemesha akawa hajakujibu.

Uliingia ndani, ulipotoka ukakuta amenyamaza. Ulipomuita hakuitika na hakuwa anatingishika.

4.Uliamua kumsogelea na kumpapasa kusikiliza mapigo ya moyo.

5. Ukagundua yapo vizuri na anapumua.

Ukamgusa tumbo huku ukimuuliza linauma sehemu gani?

6.Alijigeuza kidogo, mara mkeo akaingia ndani na kukuta ukiwa umeweka mkono tumboni mwa beki tatu!!

7. Katika ile kuhamaki ukajikuta unakurupuka. Na hasa baada ya yeye kutoelewa nini kilikuwa kinaendelea.

8.Kwavile alikuwa na hasira uliamua kuondoka ili kuepusha shari.

9.Kama kuna maelezo yoyote kayatoa beki 3, basi kayatoa kwa hofu ama kuna mkono wa mtu anataka kuvunja ndoa yenu na kamtumia huyo beki 3.

Nadhani mkuu, hayo maelezo yanaweza kukusaidia walau kwa kuanzia
 
afadhali hata nyie wake zenu wanaleta mahausigeli wazuri, mi wa kwangu wote huwa hawafai kwa matumizi ya binadamu. mkuu usiogope kukamatwa mara moja kukupe umakini siku za usoni, ungefunga mlango hayo yote yasingekukuta.siku nyingine kitu cha kwanza ni kuimarisha ulinzi na usalama eneo la tukio
[emoji23] [emoji23] [emoji23]mkuu umenifanya nicheke japo si ya kucheka. Kweli wana wa wenzio unasema hawafai kwa matumizi ya binadamu! MUNGU anakuona ujue
 
Kadri miaka inavyokwenda UANAMUME unashuka thamani.....

Ndio maana wanawake wanadai usawa.....

Wanaume tumeshindwa kuwa fanya wanawake wajue maana ya UONGOZI wanaume.........

Vijana wa miaka hii kadri wanavyozidi kuwa wakubwa ndio akili zao zinavyoweza kurudi nyuma.......

Matukio kama haya ni nadra hata kwa watoto wanaobalehe achilia mbali Baba wa familia......

Kwa wanaume kama huyu....wanawake hawawezi kuona thamani ya mwanamume....lazima harakati za kudai usawa ziendelee
 
Shetani hakuwepo mkuu mengine huwa tunamsingizia tu.

Pale ni uchu wangu wa kula papuchu tu ndio iliniondolea akili na maarifa
Ungepitiliza chumbani au kumfukuza yule binti pale sasa wewe sebuleni kwako jamani akili nyingine je mkeo angefanya chochote pale mie huyo beki 3 angelala ubungo nawe sijui tungeishia wapi
 
Wakati naingiza kidole hakukiona mkuu.

Ila nimeamua tu leo kama mbwambwai na iwe mbwai bora nirudi tukayamalize haya mambo ingawa ni zaidi ya aibu kwangu.
Kama hakukiona alikufuma vipi sasa basi hukufanya kosa
 
Yaani umekutwa mkono tuu upo ndani ya Khanga, ukakimbia nyumba. Angekukuta umemuinamisha huyo binti nadhani ungeenda kujitumbukiza kabisa ndani ya tundu la choo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Ni bora mwanaume anaye kuchepukia mbali kuliko anaye chepuka na binti yako, yes japo hujamzaa ila ma house girl wengi tunawapokea katika umri Mdogo na wengine hata kubalehe bado tunawakuza wenyewe na hata kupendeza wanapendezea kwetu! Kwanini sasa mwanaume akutukanishe kwa kutembea na binti uliyemfunza mwenyewe?
Wakristo mnaogopa sana Talaka nyie ola hiyo ndio njia ya kuonyesha umechukizwa na uvunjifu wa kiapo chenu
Aibu u sana na inauma sana
 
Ai wewe [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ili usiwapitie vibaya hivyo watoto wa wenzio[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom