Kapwil
JF-Expert Member
- Apr 3, 2018
- 2,618
- 3,744
Umekalili mzee chukua vatra ni zuri sana mpya ni milioni 60 unapewa tela disk za kulimia na halo complet.Tractor ni Massey fuguson pekee ndo ya ngumu na inayo mfaa maskini
Umekalili mzee chukua vatra ni zuri sana mpya ni milioni 60 unapewa tela disk za kulimia na halo complet.Tractor ni Massey fuguson pekee ndo ya ngumu na inayo mfaa maskini
ha..ha...ha...unategemea zifanye nini ikiwa wanaume wengi tu wanakula viungo vya mboga(chips) huku trekta zitafanya nini? unaweza tembea nyumba zaidi ya tatu unatafuta pangaHalafu update MF 385 acha tu Aiseee lazima unuke pesa!!! Nashangaa DSM MTU ana Massey anazolea taka!??
mkuu angalizo ni ikiwaimetoka Asia ni hatari, ka ni nje ya hapo lazima uangalie upartikanaji wa spear part, ila katika utendaji hayatofautiani sana labda kwa wanayoyajua sana ndo wanajua na ndo maana mi naweza kuambia MF 375 ni nzuri zaidi ama john deer flan,Kuna hizi ursus ni nzuri
Mkuu kama unapata wasafirishaji wazuri Barcelona hapo Spain,UK na Holland kwa used bei haijachangamka hata SA pia yapo bei za kawaida na ni Trekta kweli unaweza kutumia 24 hrs machine isizime na hakuna tatizo naifananisha na machine ya Man diesel Truck au Mercedes Benz Astros...mkuu 2WD kwenye mashamba ya mpunga ni tabu. ila kwa bei za kawaida unaweza pata 4WD massey furguson kama MF290 na series nyingine ambazo kwa mtu mmoja mmoja zinanunulika, hayo ma new holland mtu wa kipato cha kawaida hawezi nunua
Tractor ni Massey fuguson pekee ndo ya ngumu na inayo mfaa maskini
kweli mkuu kunajama alikuwa finland alitaka niuzia mzigo sema sikuwa poa, yeye huwa ananunua huko then anasafirisha kuja huku anamkabidhi mtu amuuzieMkuu kama unapata wasafirishaji wazuri Barcelona hapo Spain,UK na Holland kwa used bei haijachangamka hata SA pia yapo bei za kawaida na ni Trekta kweli unaweza kutumia 24 hrs machine isizime na hakuna tatizo naifananisha na machine ya Man diesel Truck au Mercedes Benz Astros...
Beo ya New holland mpya ni kuanzia ngapi na used ni kuanzia ngali?2WD itakwama kila mara kwenye tope huko inayotakiwa na hasa maeneo ya mashamba ya mpunga ni New Holland hili ni tractor bora sana linaweza kulima kwa Massa mengi kuliko matrector mengine shida linauzwa bei hata lililotumika kuliko brand zingine...Sema upate lenyewe maana kopi zake kutoka Pakistan na kwingineko yapo sasa hivi...
Hizi tractor kutoka Poland ni mbabu sana!! Wizara ya kulimo imepewe izigawe kwenye taasisi za serekali wkiridhika nazo wazinunue zinaharibika balaa!! Tractor 85HP inauzwa milion 60 tena brand new??Kuna hizi ursus ni nzuri
Valtra ipovizuriz sana ila kwa bei sio kweli tumenunua Valtra 2016 hp 85 miion 110 iko poa sana!! Kumbuka VALTRA ni VALMETUmekalili mzee chukua vatra ni zuri sana mpya ni milioni 60 unapewa tela disk za kulimia na halo complet.
Embu fafanua kiongozi. Mbona URSUS tumeambiwa ni massey funguson? Ina maana serikali inatuingiza chaka?Hizi tractor kutoka Poland ni mbabu sana!! Wizara ya kulimo imepewe izigawe kwenye taasisi za serekali wkiridhika nazo wazinunue zinaharibika balaa!! Tractor 85HP inauzwa milion 60 tena brand new??
Zimetolewa 45 mpaka sasa 12 zipo landad chini ya miezi 11!
Sio kila tractor ni kulimaHalafu update MF 385 acha tu Aiseee lazima unuke pesa!!! Nashangaa DSM MTU ana Massey anazolea taka!??
URSUS ni URSUS na MF ni MF mkuu ka kunamtu anakwambia yote ni sawa jua unakuongopea bora angekuambia TAFFE na MF ni sawa ningeweza kukwambia zinakaribia kufananaEmbu fafanua kiongozi. Mbona URSUS tumeambiwa ni massey funguson? Ina maana serikali inatuingiza chaka?
Upatikanaji wake wa spare ni mzuri sana na nafuu pia sema na unaweza kuzipata spare zake hata usiku wa manane na pia kuna mafundi wengi sana hapa tanzania wanaozijua massey,ila ni zile mtumba sio za pakistan.Kivipi, fafanua kidogo mkuu.
Ila hapa ukiwa unafanyia kazi mwenyewe ndio utaiona hela na sio kumkabidhi mtu mwingine halafu wewe upo townHalafu update MF 385 acha tu Aiseee lazima unuke pesa!!! Nashangaa DSM MTU ana Massey anazolea taka!??
Mkuu 165 itaweza kulima kwenye ardhi ngumu?au wewe unalimia wapi?Mkuu kwa tunaojua siri ya Massey Ferguson itamfaaa sana,hasa 165
mkuu hiyo inauwezo wa kufukua udongo wa aina yoyote huna haja ya kuwa na wasiasi na hiyo mashine ila nzuri iwe na engine model A4 212Mkuu 165 itaweza kulima kwenye ardhi ngumu?au wewe unalimia wapi?
Hapana mkuu zinatoka Poland na zipo kama majaribio hivi!! Wanayoa hasa kwenye taasisi za kilimo ukiridhika nalo unalipa likizingua anlikagua then unalirudisha!Embu fafanua kiongozi. Mbona URSUS tumeambiwa ni massey funguson? Ina maana serikali inatuingiza chaka?