Bei ya SUKARI mikoa mbalimbali Tanzania

Bei ya SUKARI mikoa mbalimbali Tanzania

Hii yote imetokana na kampuni inayotegemewa tanzania katika uzalishaji wa sukari ya kilombero sugar kusimamisha uzalishaji toka mwezi february kutokana na matengenezo mwezi huu tarehe 23 uzalishaji unaanza
 
Ndugu wana JF,
Leo nimeshtushwa sana pale nilipojua kwamba kilo ya sukari sio shilingi 1800 tena bali sasa ni shilingi 3000 jijini Mwanza. Mliopo mikoa mingine huko hali ikoje au ni hapa Mwanza tunaibiwa? Kwa hali hii itakuwa ngumu sana kwa Wa-Tz wengi.
Mungu isaidie Tanzania.
 
Tumieni asali, asali ni nzuri sana kwenye uji na inapendeza zaidi ukichanganya na limau
 
mwanza si nyumbani kwa magu ok mnaisoma namba kimya kimya huku kwetu Moshi aka ukawa tunachota pale TPC
 
Ndugu wana JF,
Leo nimeshtushwa sana pale nilipojua kwamba kilo ya sukari sio shilingi 1800 tena bali sasa ni shilingi 3000 jijini Mwanza. Mliopo mikoa mingine huko hali ikoje au ni hapa Mwanza tunaibiwa? Kwa hali hii itakuwa ngumu sana kwa Wa-Tz wengi.
Mungu isaidie Tanzania.
tulieni nyie au mnapenda mkate wa masimango?
 
Hawa wazungu watatuua,kupanda kwa sukari ni kwa sababu wamekata misaada,sijui huu Mwaka utaishaje,mpaka disemba sukari itakuwa elfu kumi kwa kilo
 
Hawa wazungu watatuua,kupanda kwa sukari ni kwa sababu wamekata misaada,sijui huu Mwaka utaishaje,mpaka disemba sukari itakuwa elfu kumi kwa kilo
Au viwanda vyetu vimeshindwa kukidhi mahitaji?? Hii inatuumiza wanyonge!
 
Ni wazi kuwa sukari sasa imezidi kupaa bei kila uchao, sehemu nyingi sasa bei ni elfu 3 kwa kilo, maamuzi ya Rais wetu mpendwa Magufuli naona aliya fanya haraka mno,wananchi wa chini sasa ndo wanaoumia zaidi.

Badala ya kupata unafuu ulikusudiwa sasa linaelekea kuwa janga. Najiuliza hapo ni sukari tu je angetangaza kupiga marufuku kuagiza na bidhaa zingine hali ingekuwaje? Kama sukari tu imeleta shida.
 
Ni wazi kuwa sukari sasa imezidi kupaa bei kila uchao, sehemu nyingi sasa bei ni elfu 3 kwa kilo, maamuzi ya Rais wetu mpendwa Magufuli naona aliya fanya haraka mno,wananchi wa chini sasa ndo wanaoumia zaidi.

Badala ya kupata unafuu ulikusudiwa sasa linaelekea kuwa janga. Najiuliza hapo ni sukari tu je angetangaza kupiga marufuku kuagiza na bidhaa zingine hali ingekuwaje? Kama sukari tu imeleta shida.
mizuka
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom