Beatrice Shelukindo apokea vitisho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beatrice Shelukindo apokea vitisho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Junior. Cux, Jul 21, 2011.

  1. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,138
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Pamoja na suala la bi huyu kufichua maovu makubwa ya wizara ya nishati na madini mbele ya jamii ambayo imepelekea kusimamishwa kwa katibu mkuu wake na shinikizo la kujiuzuru jwa waziri na naibu husika, je hili si kosa kwake yeye bi shelukindo kumiliki nyara za selikari kinyume talatibu zinavyntaka... Je sheria inasemaje kuhusu hili, au kwakua ni mmoja wa wanamtandao.!!! Vp kama moja wa member wa upinzani ndo amgekua na nyara hizo.!??
     
  2. k

    kakolo Senior Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Whistleblowing is allowed for national interest.
    Mawazo yangu.
     
  3. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Yaani nampongeza sana huyu mbunge kwa alivyoamua kuongea ukweli pale bungeni Dododma kwa masilahii ya Taifa.

    Njoo hapa Kibaha Mailimoja nikufunde na nikupe siri nyingi za kupambana na hao mafisadi papa ! Karibu sana !
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Huyu ni opportunist tu.
     
  5. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Siku chache baada ya kuibua uozo unaofanya na wizara ya nishati na madini, beatrice shelukindo ameanza kupokea vitisho ambapo ameseMa amekua akiandikiwa sms na kupigiwa simu na watu zaidi ya sita kumpa vitisho...alipokuwa akihojiwa na TBC amesema amekua akipokea vitisho kwamba ataiacha siasa muda si mrefu na watamtafutia zengwe wammalize kisiasa au kukatisha uhai wake...amesema amewasiliana na makampuni ya simu kutaka kujua wamiliki wa hizo no. lakini ameambulia patupu....source Tbc news 20:00
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,460
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    CCM wanaendelea kujivua magamba!
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona Slaa analipua kila siku walimtisha mpaka wakaacha.
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,578
    Trophy Points: 280
    Mbaya wako hakupi onyo,anatekeleza moja kwa moja.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Hahahahahah gamba mpaka livuke litakuwa limevuka na wengi mnoooooo!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    ndo waga tuliivyo watu tusiopendaga kuambiwa ukweli..
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Crying Wolf!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hamna lolote hapo. Kajiandikia mwenyewe ili apate watu kwenye maandamano yake na Lowassa.

    Hiyo habari ya Bahasha hata Mnyika alikuwa nayo kitamo ila yeye alipata barua tu na kusoma ambacho tulishasikia.

    Mkutano wenyewe naambiwa kuna uwezekano mkubwa Lowassa akawa mgeni RASMI. Mtu aliyesaidia kuleta RICHMONDULI badala ya kuleta umeme wa kuaminika na leo ni giza.

    HATUWAAMINI MAGAMBA WOOTE HAWA. Inabidi aturidhishe vya kutosha kuwa kweli kabadilika.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Wasiliana na boss wake ndiye mwenye kumpangia ratiba. Tarehe 1 August kaambiwa akapokee maandamano Mwembeyanga!
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Senema inaendelea...sarakasi na tikitaka kwa kwenda mbele!! Magamba kazini.
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    nadhani wametishika na hiyo plan ya maandamano maana yatasemwa mengi ambayo shelukindo hangesema bungeni . kaza buti kama uko jeshini ukifa wengeni wapo watakamilisha mpango mzima.
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    wanajaribu kumfunga mdomo tu-ila wajue hawataweza
     
  17. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu atakulinda mama songa mbele.
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani huyu mama alikuwa na zaidi ya hiyo barua ya Jairo?
     
  19. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mama anatafuta umaarufu kwa moshi na vumbi
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo CCJ wao wameanzia nyanda za Kusini, mtando Nabii Joshua (tafsiri yangu) unaanzia Pwani! Sujui mtandao UN (Dr Asha Rose Migiro) utaanzania pande ipi? Oh kuna mtandao kwa jina unakaribia kufanana na 'mango'
     
Loading...