Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Did that dimwit Ichoboy mention expenses anywhere in his usual ranting? All he said is that revenues za ATCL have increased so probability of making profits are high. Did he know that profits and losses are dependent on expenses? If your expenses exceed your revenues you would make losses even if you generate a trillion dollars in revenue. Does he or even you know that? I even gave example with KQ which is generating billions of Kenya shillings in revenues but is still making losses.
 
Wewe unasherekea ongezeko la revenue hadi Tsh104b while Kenya Airways increased its revenues to Ksh114b (2.28 trillion pesa za madafu) and still made losses! As you tell us about ATCL's revenue increase, you should also tell us how much it incurred in expenses within the same period. Do not dangle to us just one side of the coin
 
Nani anataka kunyang'anywa ndege?

Mradi huu baadhi yetu tuliupinga toka mwanzo

Acha mchecheto, bado reli inajengwa.

Sasa kama hata kuona huoni tutakusaidia vipi?

Ndoto yako ni nzuri sana ila ukiamka usisahau kufua mashuka yako.
[emoji3][emoji3]
 
B
what if ni transit 🤣🤣🤣
I just posted a picture of a Lamborghini urus. Whether its on transit or it belongs toba kenyan or a tanzanian i don't really care cause it aint mine so we tulia
 
I just posted a picture of a Lamborghini urus. Whether its on transit or it belongs toba kenyan or a tanzanian i don't really care cause it aint mine so we tulia
Ahahahaha 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Kq ina increase revenue za watu na sio za shirika nyinyi kazi yenu ni kuchukua pesa za taxpayers na kulipa ile hasara imebaki hio ndio kazi yenu, yani mzungu aeke ndege zake hapo uzifanye kazi bure 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Atcl isikunyime usingizi kabisa yani ni airline iliofufuliwa juzi na inafanya mambo makubwa sana na pia tunaona kwa macho na utegemee huh mwaka ndege 3 mpya🤣🤣🤣🤣

Sasa ingekua kq inaongezeka revenue kwann msinunue ndege za kwenu wenyewe na hio hasara kila mwaka ingekua inatoka wapi???
 
kama sio Magu kukataa kuwa corrupt, bado kidogo tu na sisi tufanyiwe haya kwenye mradi wa Bagamoyo Port
Magu hawezi kuwa Mungu so ana makosa yake, ila kwakweli Tz itamkumbuka kwa miaka mingi ijayo, amelisave sn hili taifa japo bdo tuna matumaini makubwa kwake lkn mpk ss to be honest amepambana sn, nchi ilioza hii cz yanayotokea Kenya hata huku yalikuwepo japo wenzetu wameenda some extra miles ahead.
 
Wapi miradi mikubwa ya umwagiliaji ambayo ingesaidia Kenya kuachana na kuomba misaada ya chakula,
Wapi five stadia 😂😂😂
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…