The thing is that soccer is the only recognizable sport in Tz so you expect it to have a big following. Nikama kwenye Arab and Spanish-speaking countries. Again, don't forget the politics in KE. There's a time Gor and AFC were untouchable before internal club politics nearly crippled the teams. AFC right now is just a shell that resuscitates every five years before elections. The most interesting thing though is that these troubled teams still beat the moneyed Tanzanian teams. Take Kariobangi Sharks, for instance, didn't they beat Yanga last year? so achana na kelele za churaHehe........it's the most successful club in Eastern Africa with a continental title.And the last time i remember we whipped both simba and yanga mercilessly......
Sent using Jamii Forums mobile app
Saa zingine weka patriotism and any kind of bias kando and think objectively. It will even make you more attractive when you're having serious conversations with serious people.Leo Sina Muda wa kubishana na watu wabishi wasio waelewa,
Endelea kuficha kichwa kwenye mchanga.
The thing is that soccer is the only recognizable sport in Tz so you expect it to have a big following. Nikama kwenye Arab and Spanish-speaking countries. countries Again, don't forget the politics in KE. There's a time Gor and AFC were untouchable before internal club politics nearly crippled the teams. AFC right now is just a shell that resuscitates every five years before elections. The most interesting thing though is that these troubled teams still beat the moneyed Tanzanian teams. Take Kariobangi Sharks, for instance, didn't they beat Yanga last year? so achana na kelele za chura
As usual, uwezo wako wa kuelewa ndio mdogo. I understand anywaySo IMF wanawaonya ya nn juu ya madeni hio pesa ya kulipa iko wapi???😁😁😁😁👇👇👇👇
Kwa hivyo hiyo 58b ulisema ni pesa ya kulease ndege? Mara ni hasara, mara ni ya kulease ndege, so msimamo wako ni upi haswa? I think you need to go back to school. You are a disgrace to Tanzania and humanity in generalKwan hasara kwa kq inakuja wapi au unajifanya hujui hasara inapotokea 😁😁😁 hasara ya kq unaanza kwenye leasing aircrafts ndio maana nikakwambia hio pesa yote inaenda kwa wenyewe na bado munatukia 16b ksh za tax payers ku kulipa madeni ya wenyewe ndio maana kila mwaka lazma msugue loss 😀😀😀👏👏👏 umenielewa nafkiri
Usipende kubisha Vitu usivyo vijua,Saa zingine weka patriotism and any kind of bias kando and think objectively. It will even make you more attractive when you're having serious conversations with serious people.
usiseme Mwanza, sema Rock City 😂 😂Mwanza city[emoji1787][emoji1787][emoji1787].....kweli ldc ni ldc tu.View attachment 1344955
Sent using Jamii Forums mobile app
Who told you that lazima mapato yako iongezeke ndio utengeneze faida? We must be engaging very illiterate people here. Faida inategemea your expenditure more than your revenue. In short, you can still make profits regardless of your revenue (mapato) as long as you keep your expenditure down, only that you will make less profits than you did last time. Tutawaelimisha hadi lini????Na hio profit unaeza ipata bila mapato kuongezeka??????😁😁😁😁
Watakuambia ni picha za 90s 😂 😂 😂 😂Mwanza city[emoji1787][emoji1787][emoji1787].....kweli ldc ni ldc tu.View attachment 1344955
Sent using Jamii Forums mobile app
Watakuambia ni picha za 90s [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Comment kama hii ndio zinafanya tuzidi kuwa dharau na kuwapa kichapo daily humu,Simba is just surviving coz of the omani Arab called Dewji......yanga is as broke as hell for your information. Infact there's no tanzanian club that uses domestic flights to other cities....Gor has money but Rachier and co steal with no mercy.But on matters competitive Tanzanian clubs are just good within tanzanian border....outside of Tanzania nobody even knows of their existence
Sent using Jamii Forums mobile app
again you're falling for the views ndio kila kitu band wagon. Kuna factors mob zina determine cost per click na naomba you research properly on that before pitching your social media skills kwa potential clients tena. Socialblade at the moment is just a platform to track number of views and not earnings. As i said, the site does not account for things like niche, demographics, segment etc. You can get 1 million views and earn $100 while someone else with a different audience in the same region gets $1000 on just cost per clicks besides endorsements.Usipende kubisha Vitu usivyo vijua,
Jana nimekupa live count inayo hesabu mapato, views, subscribe za youtube eti baada ya kuona ukaanza kuleta mambo ya madili,
Kwa hapa EA cost per click ni ngumu sana kuzidi 0.01 Angalau kwa wasanii wa Tanzania nyimbo zao zinasikilizwa nchi mbali mbali kwa hiyo hizo cost per click zinaeza kuongezeka,
Hivi kwanza unafahamu msanii wenu mkubwa wa kike hapo kenya pesa anayopata haizidi hata $300.
Who told you that lazima mapato yako iongezeke ndio utengeneze faida? We must be engaging very illiterate people here. Faida inategemea your expenditure more than your revenue. In short, you can still make profits regardless of your revenue (mapato) as long as you keep your expenditure down, only that you will make less profits than you did last time. Tutawaelimisha hadi lini????
Iko nafasi gn ktk rank za fifaHehe........it's the most successful club in Eastern Africa with a continental title.And the last time i remember we whipped both simba and yanga mercilessly......
Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna mkopo unaosamehewa na hata hivyo kama mngekuwa mnalipa hiyo mikopo ratio yenu hisengeongezeka bali ingepunguaTahadhari mtu hapewi eti kwa sababu kuna uwezekano atashindwa kulipa deni. It's just a way of ensuring you do not borrow above what's considered healthy, if you know what I mean. Tunapewa mikopo kwa sababu tuko na uwezo wa kulipa. Hatungekuwa na huo uwezo, hatungepewa hizo mikopo in the first place. Hata benki ukienda kuchukua mkopo they first look at your credit history and ability to pay. You can't get a loan from any lender if there's a high chance that you'll default, or if you've defaulted before. Sisi sio kama nyinyi mnaosamehewa madeni. Uwezo wa kulipa deni tunayo
lakini wanachapwa na Kariobangi Sharks.Comment kama hii ndio zinafanya tuzidi kuwa dharau na kuwapa kichapo daily humu,
Kila siku huwa nawaambia jaribuni kufanyia kitu utafiti kabla ya kucomment lakini kwa sababu huwa mna uwezo mdogo wa kufikiri Lazima mrudie makosa Yale Yale kila siku,
Halafu hivi Unakumbuka gor mahia walilala airport kwa sababu ya kukosa pesa ya kulipia hotel?
Hivi Unakumbuka nusura gor mahia wakose kwenda kushiriki club bingwa Africa kisa kukosa pesa?
Hiyo yanga hii hapa.
Ukweli hamutaki nyinyi na ndio ugonjwa wenu mbaya sana mulionao😀😀😀😀😀😀As usual, uwezo wako wa kuelewa ndio mdogo. I understand anyway
So loss ya 26b ksh inatokea wap😁😁😁😁Kwa hivyo hiyo 58b ulisema ni pesa ya kulease ndege? Mara ni hasara, mara ni ya kulease ndege, so msimamo wako ni upi haswa? I think you need to go back to school. You are a disgrace to Tanzania and humanity in general