The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,666
- 98,993
U r lostHave you ever heard of something called commas, full stop, question marks etc? Kama ushaiziskia then make good use of them. You can't write a whole story without even placing a comma or full stop. Because of that, I can confidently assume that you didn't attend even kindergarten.
Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu Vitu kama hivi Hawawezi fungulia uzi lakini ingetokea Tz wangefungua nyuzi kibao.dah aid mpaka kwenye blood transfusion! Aiseee!
Kunyaland hiihii a pauper hungry nation! π π π πincome ya 10 million views Tz nikama ya 2m views in Kenya btw π π
Mkuu usipotezwe maboya na hawa wauni wa kibera, jibu lao ni fupi tu kwamba Tz kwa ss hatu deal na wasanii wa nje mziki wetu unajitosheleza kivyote, huo ushamba wa kuita wanamuziki kutoka nje tulishaacha, wao lazima walete wanamuziki kutoka nje kwasabu mziki wao haueleweki, sisi kwny shoo yyte apa bongo ata ukiita chriss brown watu hawakuelewi ila weka kiba weka mondi party imeishaEmbu soma hapa kwenye hii screen shot aliyoiandika ama hujui kusoma. View attachment 1344366
Nimempa dozi hapo juu hajarudi bado πππ nadhani anatafuta kisingizio kingine.Kunyaland hiihii a pauper hungry nation! π π π π
Kenya ni shamba la bibi ndio maana wasanii wa nje wanakuja kujichotoea tu na kuwaacha wasanii wa Kenya wakilalamika kulipwa pesa kidogo.Mkuu usipotezwe maboya na hawa wauni wa kibera, jibu lao ni fupi tu kwamba Tz kwa ss hatu deal na wasanii wa nje mziki wetu unajitosheleza kivyote, huo ushamba wa kuita wanamuziki kutoka nje tulishaacha, wao lazima walete wanamuziki kutoka nje kwasabu mziki wao haueleweki, sisi kwny shoo yyte apa bongo ata ukiita chriss brown watu hawakuelewi ila weka kiba weka mondi party imeisha
Umesema utajiwe na siumetajiwa auππππAre these 2019? Mko na shida kweli. Don't you think sisi tukianza kuleta wasani wenye wakuja Nairobi since 2008 si tutajaza server? Please I have only asked you for international artists that came in Dar in 2019.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nyinyi ndo mmechange gear. He asked about 2019 mnaanza mambo ya 80sKachange gear angani [emoji3][emoji3] sikia ww nikwambie watz wa ss are very crazy with their home artists ukitaka kupata hasara leta msanii wa nje apa bongo
Unawatoa raha ujueππππBigger than Nairobi Terminus!
So GDP yao iko wapi ???ππππ
Ipo kwenye makaratasi tu ile πππSo GDP yao iko wapi ???ππππ
Hahahaha hii nayo KibokoThis one made me laugh!
Hamna mtu mwenye mpango wa kumua zitto coz alichokifanya ni kitendo cha kishujaaNaona mnatakuuwa Zitto just because he convinced WB to deny you loan. Si niliskia Tanzania ni nchi tajiri? Then why are you so desperate for this loan?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ayo ni mawazo yako potofuKupinga mkopo wapi while you're planning to kill Zitto Kabwe for the same loan.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hamjashindwa kulipa deni kwanini mpaka mkapewa tahadhari na deni lenu linazidi kuongezekaProve that Kenya imewahi shindwa kulipa deni kana nyinyi. What IMF and World Bank said was just a word of caution. They didn't say that Hatuna uwezo wa kulipa. We are not LDC inayosamehewa madenj, lanes please